8 về game 1 Lời nhắn nhủ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Kip Dam Me, 16/7/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1 - Anh ko phải doạ nạt ai hết
    2 - Bạn gi gi tên Kiên đó . A xin nhắc khéo . E nên cẩn cmn thận với những lời nói
    Vì ông a cường dân xã hội chuẩn đó e. Mà Hải dương thì ko phải bàn .
    Tin ko tuỳ nhưng nếu có bị sao thì đừng có hối hận. A nhấn mạnh 1 lần nữa . Tin ko thì tuỳ !!!

Có thể Tham Khảo Phạm Duy Khánh - Cô Đơn Mình Anh . Còn nhớ súng hoa cải gài đùi của anh Mạnh Téng chứ

. Mất mạng thì có thể ko có nhưng mất 1 số cái hoặc như cái xe bị bẻ mất gương là có thể !!!!!!

P/s : a cường cứ bình tĩnh ko nên làm vội . Nếu nó quá giới hạn thì vã thẳng cũng ko muộn

2. Căng quá.:)) lâu lâu lại thấy hay

Kip Dam Me thích bài này.
  3. Ôi trời. Em nó còn trẻ chấp làm gì. 99 hay sao ấy.
    Căng thẳng quá làm gì Nam ơi.

4. Thì sao đâu . Thấy ông cường alo là biết .
    Với lại đùa cũng ko nên quá đà . Dân XH chuẩn thì dũng lạ gì nữa .

hoangdieu thích bài này.
  5. N01MUBV

N01MUBV Cư Dân

Chắc Kiên99 chưa đọc báo rồi! Đọc Dân Trí nhiều tý:)
    Khuyên thật có khi nó tưởng hùa theo doạ nó!

6. thôi nào a e binh tĩnh và kiểm chế lại đi nào

Kip Dam Mehoangdieu đã thích.
  7. Nóng tánh Võ Công Cực Cao =))

8. căng nhỉ? AE BV căng như dây đàn

Phượng SồKip Dam Me đã thích.
  9. Chấp j bọn bàn phim a ơi.. Đánh chúng nó bẩn tay.

10. jiobei

jiobei Cư Dân

Ôi rời nó lúc nào trả ra vẻ rốn vũ trụ.
    Được cái khoản theo đám thằng hoàn ngày trước còn cầm phong ấn thuê cho lão Khoa với thằng sơn ấy mày nhớ ko..99 trẻ con có suy nghĩ gì đâu.. lông dáiiiii còn chưa mọc hết mà :))
    Thôi các bác cứ bình tĩnh rồi sẽ được quả lọ :))

11. Nói thật là đệch biết oai gì hay ho gì cái thể loại pk nhau ngoài đời. Mình thấy lúc đi hùng hổ xong về trốn chui rúc khổ hơn thằng bị đánh. Rồi công an nó xích cổ vào thì 1 câu ông 2 câu cha 3 câu mẹ ko thì nó đả cho vỡ hết cả alo. Nghĩ mà buồn cười cái sự đời. Chơi game mà cứ như sống chết với nó không bằng. Haizzzz

vietpro85 thích bài này.
  12. nó lấy báng súng nện vào mặt cho ý chứ

13. ducvit

ducvit ★๖ۣۜGamethuVN๖★

Game là ảo nhưng nó phản ánh giá trị con người thật. Mong anh em chơi game hay là trên diễn đàn cũng vậy, cố gắng kiềm chế bản thân.
    Chơi game để giải trí nên có thể mình bực tức rồi chửi thề nhưng đừng an thua mà cay cú rồi trên diễn đàn có gặp nhau lại hẹn nhau này kia.
    Chính những hành động như vậy mà XH mới đánh giá là mạng ảo không tốt vì nó gây ảo tưởng cho người ta nhiều quá, đắm chìm quá.

14. Ha ha máu mồm máu mũi trào ra mà vẫn lậy cụ lậu cụ. Bao nhiêu vụ việc giết ng cướp của bị công an bắt nhốt rồi mà vẫ ngu người.

15. Kệ họ đi bạn . Muốn ae vui vẻ chơi với nhau thì nói qua trc vậy thôi . Tin ko kệ họ ma .
    Còn có 1 sự thật nhung thằng bị chết oan hoặc tàn tật oan cũng từ đó mà ra . Có những cú đánh ko nhất thiết phải trc mặt công an :)) . Và cũng đâu phải cứ có ẩu đả là công an có ở đó . Đâu phải vụ nào công an cũng tìm ra dc . Giả dụ nay 1 top nó vả cho SML . Đánh chơi thôi . Mai 1 top khác nó lại vả cho lăn què . ......
    Nơi chung đó là nhẹ . Còn dân XH có cách riêng của họ . Làm gì để pháp luật biết thì còn gọi gì là xã hội đen .

Kiên99 thích bài này.
  16. Close topic em ơi :)) qua a về lại uống tiếp nên ko xg em dc nữa thông cảm a nhé :)) đợi a Vũng Tàu lên a alo qua a chơi !

Kiên99 thích bài này.
  17. kiên nào anh nhỉ

Kiên99 thích bài này.
  18. Ksao a ơi . Ae đang chơi game vui vẻ . A làm thật thì bỏ mệ :))

anhvaemct thích bài này.
  19. cứ bình tĩnh nhu vậy a nhé hihi

anhvaemct thích bài này.
  20. Buồn thật đấy :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi