1 Mu thế này sẻ sớm lụi tàn

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TaoBiDien, 20/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TaoBiDien

TaoBiDien Guest

Cũng là 1 sinh viên bình thường như các anh em khác vì 1 đm mê chung là được chơi MU tìm tòi và có nghe được các anh chơi Mu BV nói rất chơi Mu BV rất hay. Những ngày đầy cảm thấy rất vui vì được quen biết tất cả anh em : Anh Hoàng No4 anh Việt Anh No9 0ngTrum, OngChuNet anh Bách,1ChapTatCa (anh Hùng) Lesux(anh Trường) và còn nhiều anh em khác..dù không phải anh em ruột thịt nhưng mình rất tôn trọng máy anh đã giúp mình nhiều điều .Gần đây em có qua topic anh DUCNHAT và anh Hoàng đọc thì thấy 2 anh nói cũng rất đúng với tình trạng BV bây giờ.Nhưng em thấy MU nào cũng có lõ hổng không có Mu nào hoàn hảo cả Mu FPT cũng có hack anh Hoàng à cũng có 1 thời dúp đồ SV Huyền Thoại chắc anh biết. MU FPT họ có thẻ phát triển vậy theo em nghỉ là cách quản lý của họ GM rất nhiệt tình với tất cả anh em trong game và có sự găng đua tốp vì đã chơi MU thì em chỉ thích đua tốp ^_^ ko đua cũng có gắng bằng anh = chị không như MU BV. với rs như BV thì các anh nghĩ xem khác gì Mu không rs đâu tốp = nhau hết hơn kém nhau 100 poin à ^_^ vậy thì rằng ADM ko cho rs là song. Thôi em mỏi tay xin dừng ở đây mai em viết tiếp còn rất nhiều.....

2. chuẩn đấy em ah anh cũng nghĩ thế cho 100000000d luôn

3. qua FPT mà xem mất đồ có lấy lại được không mà kêu GM bên đó nhiệt tình ;))

FPT có bản quyền nhưng không giành cho member nghèo

còn BV THN SS4 1.0 thì khác tất cả các member đều có thể. Đấy là sự khác biệt giữa FPT và mu không bản quyền

Còn top thì BV là 1 game giải trí chấp nhận thì chơi còn đua top thì qua 1.0 SS4 mà đua :D

4. ThCoTan phát biểu hay. đâu cứ phải tham danh top 1.chơi là để kết bạn+ thư giãn.
    top 1 thua top 2 3 cũng có sao đâu. ai pk pro thi vẫn là pro thôi mà.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi