1 vụ lừa đảo!! Mọi người Chú Ý

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi yeubavuong94, 24/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. yeubavuong94

yeubavuong94 Cư Dân

Kính thưa toàn thể a e trog game BV!!!!

Hum nay ngày 24/5/2010 e có mua 20b= thẻ 20k VT
    Người Mua: XucEmHXom1 ( DW là em)
    Người Bán : Mrsskju (Sum)
    Thời điểm GD: 12h 07p Tại E1!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    lí do mua B trả a yeuBXNhat ( trả 10B) khj em đọc thẻ cko thằng kju nó kêu lưu mã thẻ và rồi out luôn!!!!!!!!!!!!!!:((
    gio cung k lam j dc khj e k bik pót a len DD nhug e van thay tiec 1 game ,lanh manh va bo ich nhu vay van co nhug loai nguoi co the noi la chó gặm!!!!! SR a YeuBX rat nhjeu!!!!

2. Lua kieu nay thi chet.khong on roi.

3. Cái này bạo phải báo cáo lên BQT để đc giúp đỡ chứ nói ra đây cũng chỉ để AE tránh bị lừa thui:-w

4. MrsKiu là Sum Top1 phải không nhĩ.Cũng nghe nói là chủ Lô mà nếu mà chơi vậy thì không ổn lắm

5. K4 hôm qua vừa post bài bị nó lừa mà khôg đọc à.

6. yeubavuong94

yeubavuong94 Cư Dân

E k hay lên DD lắm nhưng đó là sự thật!!!! k faj Mrskju ma la chinh xác la MrssKju ( 2 chữ s) e mà nói điêu cả nhà e k = 1 con chó( chó ăn ***))

7. Sao phải thề độc thế có gì thì BQT sẽ giải quyết giúp bạn mà :D

8. Cái loại lừa đảo này phải cho lên PTĐ. Ngũ Mã phanh thây

9. may nguoi bi lua het roi
    sum top 1 la Mrskju co ma
    thang kia no lap mot nhan vat sum ten gan giong nhu the de lua
    lam moi nguoi nghi ngo lan nhau
    GD thi phai nhin ten cho ki chu
    de bi lua roi post bai do oan cho nguoi ta

10. [bacnjnh]

[bacnjnh] Hiệp Sĩ

ban cứ yên tâm nếu mà ban mất đồ hay bi lừa đảo kịp thời báo hoặc post lên DD trong vòng 24h thì bạn cứ bình tĩnh GM sẽ xem sét và giải quyết cho bạn kịp thời để anh em có thể tiếp tục chơi game ko phải lo nắng ..... Còn những thành phần lừa đảo sẽ nhận những hình phạt thích đáng làm gương cho những người sau này " để bá vương ngày càng phát triển và hùng mạnh thì phải đào thải những thành phần có tư tưởng ko đc lành mạnh chỉ biết phá hoại lam ảnh hưởng trực tiếp đến BQT va đến anh em trong Game" mong rằng anh em đến với BV là để giải trí ..... trứ ko phải là kinh doanh , làm ăn . Mình chỉ muốn AE cũng như mình sẽ giúp BV phát triển =D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D> Xin chân thành cảm ơn

11. thông báo anh em biết chủ acc mrsskiu dã chuyển xang phục hưng roi. hôm qua khi online trong sv2 thấy có thàng chui mrsskiu trên kênh thế giới rat nhiều( bảo mrsskiu lua đảo)

12. nhok_lak

nhok_lak Guest

MrsskjuCái jk cũng phải nhìn cho kĩ đi nhá

Gia nhập: May 2010
    Server: 4 | GT: Nam
    Đã thank: 0
    Được thank: 0/0

không nhìn à

Last edited by a moderator: 24/5/10
  13. MrSSKju mà k phải MrKju nhìn kĩ lại ng bán trong game nhé

14. nhiều Kju quá ;))
    Cứ như ta không ai đụng hàng :))

15. Hiện tại đã không tồn tại vì bị chính chủ nhân của nó Del NV này, vì NV chỉ lập những cái tên na ná NV top khủng, có uy tín, để đi lừa đảo. Các bạn hãy cẩn thận GD kiểu này, không lên giao trứng cho ac và cầm dao đằng lưỡi kiểu như thế này.

16. yeubavuong94

yeubavuong94 Cư Dân

vâg e cảm ơn anh OCN!!! Lần Sau e cũng chú ý!!!!!! Coi nhu đây là 1 bài học~ :D

17. Bạn lịch sự thật . Bạn cũng biết người lừa là MrssKju mà lại post lên kênh thế giới là MrsKju lừa đảo là sao. Mà chính tôi cầm acc MrsKju

18. Game_Enter

Game_Enter Guest

hàng nhái nó nhiều Các Con Gà vẫn chưa học cách cẩn thận phòng thủ nhìn cho kỹ

chẳng lẽ mình lại viết 1 cẩm lang về lừa đảo ra đây Nản

Last edited by a moderator: 24/5/10
  19. ông bạn tui đây rồi . Vẫn ổn chứ đợt này về bận quá mai tôi vào tham ông rùi di uống cafe . Ko biết ốm thế có uống dc ko nhỉ .

20. Game_Enter

Game_Enter Guest

rảnh lại chạy đi Ăn chè với Cu Lâm

Vừa đi ăn Mỳ Pate về .............

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi