300.000 VND giờ không cánh mà bay

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ThuyTop, 11/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thật sự xin lỗi vì đời quá đen, rạng sáng ngày 8/1/2000 tôi có nạp vào tài khoản Nguyễn Tuấn Nam. STK : 1060010581133 do chính BQT MUHN đã gửi thông tin này cho tôi qua Email 25251325@yahoo.com.vn. Hôm kia Thien Thanh Hi có vào diễn đàn nói rằng cho thêm thời gian, và bây giờ vẫn chưa có kết quả, vậy 1 cái tài khoản ngân hàng đó thì có bao nhiêu ông, bà biết và dùng đây? Nạp tiền thì có nhưng SJC thì chẳng thấy đâu, tiện thể thông báo luôn AE chơi MUBV và tất cả MU của HN thì hãy lên thận trọng với những kẻ lừa đảo chiếm đoat tiền của các Memd, thôi thì từ nay cứ chắc củ nạp hẳn cho Admin MUBV mình dù 100K VND có 940 SJC nhưng vẫn nhanh và tiện lợi hơn rất nhiều =)).

2. Chia buồn cùng bạn,lần sau hãy liên lạc trực tiếp với GangTerMU ấy,chắc cú nhất

3. Pm fantasy 2002, Gt ko quản lý phần thẻ đâu e

4. Nạp thẻ trực tiếp có SJC ngay ko đc đâu, cứ vào web nạp đơi trong vòng 24h mới có, chẳng phải PM ông nào cả cho tốn thời gian, có bao giờ thấy 1 ông thần nào trả lời, PM thì cứ kiêu như kiểu các nick Yahoo của các Hot girl hay Girl kute vậy =))

5. hehe, chưa biết cách Pm very impotant person rồi

6. Ông bạn lại nhầm to luôn, vì trước còn ở bên HK 5 năm tôi cũng là 1 người chơi Yahoo hơi nặng luôn đó, giờ thì không biết chứ ngày trước vào Room từ HN1-HN10 hỏi xem có ai ko biết 25251325@yahoo.com.vn là ai ko =))

7. sì tin ơi. Đang gom b, để tui cái W3 DL 180 bờ nha

8. BV giờ ADM làm ăn ranh ma lắm ko cẩn thận mà mất tiền như chơi.

9. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Có thể bị nhầm lẫn gì đó. Chúng tôi sẽ làm rõ vụ việc này. Không có chuyện mua thẻ từ xa mà mất đc.
    "Mời bạn gửi thư đến myMUHN@yahoo.com để được hướng dẫn chi tiết cách mua thẻ từ xa qua tài khoản, đơn giản và nhanh chóng.
    Thẻ được bán đúng giá, mua nhiều có chiết khấu.
    Có thể bạn thấy phiền phức vì phải gửi mail mới biết cách mua, nhưng hãy thông cảm cho chúng tôi vì đây là biện pháp nghiệp vụ để đảm bảo việc trao đổi thông tin và gửi thẻ từ xa được thực hiện thành công.
    Bạn sẽ được hướng dẫn gửi tiền qua hệ thống Tiết Kiệm Bưu Điện, mời bạn xem các địa chỉ gửi tiền tại đây . Bạn không cần có tài khoản ngân hàng để gửi tiền. Bạn chỉ cần mang tiền ra Bưu điện để nạp vào tài khoản Tiết kiệm của chùng tôi (không phải gửi vào địa chỉ nhà riêng)"
    Bạn có thể chụp lại nội dung Email mà BQT đã gửi cho bạn (25251325@yahoo.com.vn)

10. Đánh dấu cờ cho thư nàyRe: Tôi muốn được hướng dẫn mua thẻ từ xaThứ Tư, 6 tháng 1, 2010 13:14
    Từ: Người gửi này đã có xác minh DomainKey"myMUHN" <myMUHN@yahoo.com>Thêm tên người gửi vào Sổ Địa chỉGửi: "dad" <25251325@yahoo.com>Ban ra buu dien gan nhat gui tien vao tai khoan tiet kiem buu dien

1- Tai khoan : Nguyen tuan Nam , so tai khoan : 1060010581133

Sau khi gui tien xong ban viet email thong bao vao mymuhn@yahoo.com. Chung toi se kiem tra lai tai khoan va gui the cho ban trong vong 24h qua email thong bao cua ban.

Tôi chẳng biết chụp như nào bây giờ nữa nhưng Admin đọc xem cái đoạn thư BQT MUHN gử cho tôi xem sao ?

11. Đánh dấu cờ cho thư nàyRe: Tôi muốn được hướng dẫn mua thẻ từ xaThứ Tư, 6 tháng 1, 2010 13:14
    Từ: Người gửi này đã có xác minh DomainKey"myMUHN" <myMUHN@yahoo.com>Thêm tên người gửi vào Sổ Địa chỉGửi: "dad" <25251325@yahoo.com>Ban ra buu dien gan nhat gui tien vao tai khoan tiet kiem buu dien

1- Tai khoan : Nguyen tuan Nam , so tai khoan : 1060010581133

Sau khi gui tien xong ban viet email thong bao vao mymuhn@yahoo.com. Chung toi se kiem tra lai tai khoan va gui the cho ban trong vong 24h qua email thong bao cua ban.

Đằng nào thì tiền cũng mất, ko thấy tin tức gì là phải chửi cho nó 1 trận cho bõ cái 300K đó đi, thôi thì của đi thay người còn người thì lại viết thư chửi =))

12. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đúng rồi đó, chửi sướng cái miệng nhưng thiệt cái thân

Nhìn cách viết đã không muốn tìm hiểu giải quyết rồi, thôi nghỉ !

13. anh cường cũng chấp nhặt chuyện nhỏ àk :))

14. Thủy Top là đại gia mà lo gì ^^
    MUHN là 1 tập thể ADMIN Game center phát triển, lên Gửi tiền vào tài khoản phải qua nhiều giai đoạn nhưng cũng không quá lâu để nhận Bạc.
    Thủy Top có thể Scan phiếu gửi tiền, hoặc chụp Hình Email trả lời của mymuhn để giải quyết chắc chắn là ok luôn.
    Trước mình cũng có gửi cho đứa em nó chơi. Chậm thì 1 ngày mà lâu thì cũng khoảng 3-4 ngày là ok ngay.
    Còn nữa ở mình có nhà ông già này, ông ý cũng chủ quán net, ông ấy toàn gửi tiền vào TK sau đó nhận mã thẻ tháng qua mail, sau đó về in ra bán cho các mem với giá 25k / 1 thẻ tháng (Ông ấy lãi 5k/1 thẻ) lại còn được hoa hồng nữa chứ.

Last edited: 11/1/10

15. Trời a! 4-5 ngày không thấy hôm nay tự dưng xuất hiện kìa =)), đúng là Admin nói cái có mặt ngay, chẳng lẽ tôi nói sai sao ? Tưởng Email của MUHN bị hack rồi chứ, hóa ra vẫn còn ak :)). Nếu mà chửi thì vẫn sướng miệng rồi, đằng nào thì tiền cũng mất đúng ko ? nhưng thiệt thân thì làm gì có chuyện đó, chẳng lẽ Admin muốn block luôn cái Acc sao ? Trời a, tôi đang chán đây, block luôn đi, giống như kiểu ăn cướp còn la làng vậy, nếu mà ko có như trên web rằng trong vòng 24h thì đừng nói ra, để AE nó nạp luôn = thẻ VTC cho nhanh và gọn, game chứ ngoài đời đâu mà phải kiêng sợ, mất tiền ko nhận đc SJC là chửi như bọn vô văn hóa luôn =))

16. Như ông thì giờ là Mod, Admin nói gì ông chẳng nghe, tôi cũng chẳng dám nhận mình là đại gia hay gì cả, nhưng là 1 game lành mạnh thì những gì ko có tốt nhất đừng nói ra để các Mend thất vọng. Chẳng lẽ bây giờ nó sai lè ra như vậy ông cũng òa vào cùng tôi nói ak? Thế thì khác gì câu chuyện hài, pó tay...

17. Không phải mình là Mob mà ADM nói gì mình cũng phải nghe, bạn à.
    Mình đã tận mắt chứng kiến ông chú mình gửi mỗi lúc vài triệu vào TK này và lấy mã thẻ qua Email để về bán cho gamer.
    Bản thân mình trước kia cũng đã gửi và cũng phải đợi, một vài ngày, nếu chờ lâu thì cũng sốt ruột, nếu nóng lòng cần gấp thì hợp tác sẽ được ưu tiên và lấy SJC chỉ một lúc là OK. Vì còn rất nhiều người chứ không phải 1 mình bạn.
    Dạo qua các bài post của bạn mình không thấy 1 sự hợp tác nào cả, mà toàn thấy sự bức xúc hằn học, bất cần.
    Tât nhiên ở đây các Mob và nhóm ADM sẽ kiểm tra và SJC của bạn sẽ không thể mất được, nhưng cái cách mà bạn làm việc thì không được thiện chí cho mấy.

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  18. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

300k của bạn siêu nhỏ đối với BQT nên đừng vì nóng nảy mà xuyên tạc BQT thế này, thế kia; cũng không cần lập topic làm gì.

Tất nhiên, khi bạn đã gửi tiền mua thẻ thì 10k cũng là lớn, lớn ở tinh thần trách nhiệm của BQT. Bạn hãy yên tâm và chờ nhận bạc, nếu muốn lập topic để thúc giục thì cũng không nên dùng những lời lẽ thái quá, kích động và gây hiểu lầm.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi