_KEM__MUT_ Bắt Đầu Quay Lại Với BaVuong....

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi _KEM__MUT_, 17/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mời những anh em ngày trước ở G __VIP__ ai muốn vào lai G để anh em có dịp CHEM nhau ^__^. G __VIP__ thời gian vừa qua sảy ra nhiều biến cố nhưng giờ đã ổn định.
    Đầu tiên la vụ Dracula bi hách đồ
    Rùi đến _KEM__MUT_ bị hách + DEL AC
    Mình lại đi học. chân ướt chân ráo suống Ha Nôi. Mọi thư như hoàn toàn mới lạ với 1 chàng trai nghèo ở đất Phú Thọ ( Niền Núi + Dân Tộc ) Suống đây mội thứ đều thay đổi cuộc sống thật ngột ngat vi mình quen với cuộc sông trên que.
    Giờ mình cũng gần như ổn định có gì anh em liên lặc cùng nhau Off 1 bưa tại HN nha. Hiên giờ mình học Trung Câp Xây Dưng tại Ba Dình _ HN nhưng chõ ở hiên giờ tại Mỹ Đình ( Cầu vượt ) cách bến XE khách mỹ đình 300m thôi.
    Có gì anh em of với nhau 1 bữa nha.
    Cám ơn tất cả anh em toàn thể LM __VIP__ và những anh em ở lại trong G __VIP__
    jio minh lại cùng anh em chơi BV ( đã ôn định chỗ ở va Internet )
    Thân ái chào toàn thể các bạn.

2. KEM ơi giữ nguyên G VIP hay qua G Nhật cho vui . G VIP anh em cũng đã ra đi hết rồi .....

Nếu Nhật chưa lập G sẽ vào lại G cùng anh em nhưng tiếc là LAOLAPEM đăng ký lập G rồi ...

3. Chúc KEM quay lại BV, lần này KEM CTC ko vậy. Thuận chủ G ko đăng kí, nên TV có thể out G đi CTC G # tùy thích, nếu LM với AngeL thỳ wa tốt rồi KEM. Hôm thứ 3 D mới Off bên MU FPT, hiểu vì sao KEM mất thành đợt 1 rồi, đó ko phải do lỗi GT, tiện đây cung SR ADM và G Dont*Ask. Mới Off hôm đó học hỏi dc KN CTC, nếu có thể sát cánh cùng KEM chiếm thành thỳ OK rồi, còn ko thỳ CTC ở nhà ^^!

4. Game_Enter

Game_Enter Guest

Cách chỗ Game 2km ac ac Game ở cầu diễn nè

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi