8 về game A E Thiên Mệnh vào nhé

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hotboyhn1, 29/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tình hình là mình phải làm.ít có thời gian chơi,nên muốn xin 1 acc mG để cày zen,a e nào quen biết,hay ko dùng đến, thì có thể cho mình,để mình cầm cây zen đc ko, rất chân thành cảm ơn,a e có thì gửi cho mình vào sđt 0944 040 114, 1 lần nữa rất chân thành cảm ơn

2. a e BV tot lắm cậu ah cậu xin thủ xem có khi dc đấy :))

3. =D>=D>=D>=D>cho 1 like bỏ ít B mua cho nhanh xin anh em BV cười cho haha

4. =))

5. người ta bảo ae tm. ko có thì thôi. bảo sang cả bv. vãi cả liên quan =))

6. A e TM thì chắc là ko có rồi. Có cũng cho ngay tiếc gì đâu. Ko có nên giói thiệu đến a e BV mà. Hôm nọ thấy có Topic gì gì là của ai đấy ghi là a e BV tốt lắm a e TM dc nhủ vậy ko. Chả nhớ tp của ai nữa :))

7. A e TM thì chắc là ko có rồi. Có cũng cho ngay tiếc gì đâu. Ko có nên giói thiệu đến a e BV mà. Hôm nọ thấy có Topic gì gì là của ai đấy ghi là a e BV

8. A e TM thì chắc là ko có rồi. Có cũng cho ngay tiếc gì đâu. Ko có nên giói thiệu đến a e BV mà. Hôm nọ thấy có Topic gì gì là của ai đấy ghi là a e BV

9. A e TM thì chắc là ko có rồi. Có cũng cho ngay tiếc gì đâu. Ko có nên giói thiệu đến a e BV mà. Hôm nọ thấy có Topic gì gì là của ai đấy ghi là a e BV

10. ko biết ae bv ai có ko nhỉ ;))

11. Thiên Mệnh mới sang bên BV thì làm gì có cái gì, các AE BV chơi lâu dài chắc nhiều nick cho chủ topic mượn đi ;;);;);;);;)

12. có cho mượn liền. TM ms sang có phải mất acc đâu. vẫn đc giữ nguyễn mà ;))

13. Chủ yếu Thiên Mệnh ae có mỗi 1 nick, AE BV chơi lâu dài chắc nhiều nick phụ :">:">:">:">

14. Mjnh chi can rs 400 cug dc.a e giup do

15. 400 thì tm mới mở sv đc 2 năm có lẽ nhiều. cậu tìm chuẩn rồi đấy. BV 5 năm rồi. bây h toàn 1k7 1k8 thôi :)

16. co acc voyeu90 mg nè rs 398 lan day :D cho muon ne . de t nt vao so dt cho nhe. acc co 1tm +0 1tm+1 :D sai thi gui t 200sjc k thì để đấy lúc nào k sài ta farm.

17. co acc voyeu90 mg nè rs 398 lan day :D cho muon ne . de t nt vao so dt cho nhe. acc co 1tm +0 1tm+1 :D sai thi gui t 200sjc k thì để đấy lúc nào k sài ta farm.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi