8 về game A GT ol giúp e với

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi badaopk, 27/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

theo mình bạn nên đặt mình ở trường hợp của người bán nhầm trên cửa hàng nữa bạn à,vì chả ai muốn trường hợp đó xảy ra cả

2. Cho mày chìm theo tao còn thằng nào đủ bản lĩnh thì cho thằng H tiền mua gậy khác chứ đừng chém( trường hợp mất GT không giải quyết)
    Đừng cười tao làm gì

3. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

GT có quyền thu tất cả nhưng móm đồ mua ko đúng với giá thực của nó , giờ vẫn có người thắc mắc chuyện này quá hài =))

4. Đúng rồi nhưng chỉ để 2 người liên quan giải quyết lấy lại được hay không là do họ GT vào lấy lại mình thấy không công bằng
    Đặt mình vào người mua xem thế nào

5. hungvxhb9

vấn đề ở đây là chủ món đồ đó đã tìm để chuộc lại nhưng không thấy người mua được hồi âm lên đã nhờ GT giúp

6. Biết thế nào là giá trị nhỉ

7. sử lí ntn nhiều vụ rồi. người mua đc sẽ đc trả 30% giá trị món đồ .người mua đc mà ko nhận 30% món đồ mua đc thì gậy sẽ thành hàng vĩnh viễn cho bạn hiếu ml >:)

8. Tìm không được thì mất đó mới là công bằng

9. tham quá đi mất. cậu ta đã posst trong game tìm để chuộc lại tránh phải lập TP bị GT cho thành đồ VV rồi, đã ko chịu cho chuộc còn lên đây đòi hỏi ^^ bó tay. ích ky quá ;))

10. hungvxhb9

tớ ko rõ lắm,nhưng tớ sẽ hỏi lại GT,để sớm cho bạn câu trả lời

11. Giá trị là khi m mua món đồ của tao với giá 99.999.999 mà giá thực của gậy tao bán tầm 600b mà giá 200m/1b mày tính hộ tao cái...

12. ok câu này đúng...... thế người mua xong rồi off hàng tuần, tháng hay có hành vi tẩu táng gậy của tao đi cho người khác thì sao ? mày tìm người mua lúc đầu đc k ?

13. NGU THẾ. BÁN TẦM 300B THÔI. MÀY NÓI BÁN ĐẮT THÌ MÀY PHẢI ĐỀN NHIỀU ĐÓ >:)

14. tao xác định là đồ vv lên k xoắn. sau vụ này t cũng byt thêm về 2 chữ Tình bạn rồi. m khỏi phải lo. thick kiểu gì tao chơi kiểu đó :)

15. chuẩn cơm mẹ nấu zồi ! trc m mua sét 15 chợ ảo giá rẻ = síc m nạp thẻ đàng hoàng
    đi làm về thì thây mất số đồ đã mua đc mà ko đc 1 lời gt, vào d đ thì thấy có sự xuất hiện mqh và cái sét đó hình như vẫn gd đc bt
    n mà t ko nói gì ! sợ blog cả acc game :))

16. hungvxhb9

mqh ý bạn nói là mối quan hệ,tớ chơi game cũng đã lâu,nhưng người tớ quen trên game này hiện ko nhiều,với cả tất cả quen hay ko quen thì tớ đều phải gửi GT xem sét,giải quyết ra sao là quyền của GT,bạn lên đọc lại topic đó rùi hãy nói sét đó vẫn gd được bình thường hay ko./

17. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Stop ở đây, Vụ này kết thúc rồi. GT quản lý BV theo cách của GT ! Những trường hợp này giải quyết nhiều rồi ko cần tranh cải nữa !

18. luật từ xưa đến nay là thế e ko dám trách ! n mà e mua = thật h mất đồ mà ko biết lý do sao a à ! lúc đó e lập pic báo đồ ( sét đó mua hợp pháp )
    thì sét đó sẽ là của a hả a ?

19. đây hình như là acc diễn đàn phụ , và nhân vật trong game chắc cũng là phụ :))
    lỡ lòng nào ăn không của người ta vậy thế :))
    lấy b chuộc có phải hơn không ,đúng là không cái dại nào = cái dại nào

May thay chiplove đẹp zai
    hôm nay có bán nhầm hàng quỷ vương
    bạn bè hàng xóm tiếc thương
    động viên an ủi tặng nguyên can dầu
    lúc đầu post mãi chẳng thưa
    cầu mưa gọi gió được hùng bê đê
    hùng báo lên bác Gờ Tê
    lần này nhanh vậy chắc phê thuốc lào
    hay là vợ ngủ thế nào
    tầm này chửa chắc đã vào online
    mọi lần phải đới thứ hai
    thì vài anh lại bị gọi lên diễn đàn
    lần này còn chửa kịp bàn
    vào game thu lại vạn lần biết ơn
    chíp chẳng biết nói gì hơn
    thôi thì tặng bác trăm ngàn phát thông
    phát đầu là trổ vào mông
    phát sau đến lượt hùng thông vào mồm :))
    lại thêm ahtuan phát cuồng
    đồ mua không trả có mà bị điên
    dù ai mà chẳng tiếc tiền
    đồ mình mua được 9 tiền vui không
    thằng này chắc muốn được thông
    ăn không mấy lượt giờ thèm quen mui
    ông mày mà có dùi cui
    là ông chọc toét 2 cùi đít mi
    bọn này tính toán chi li
    làm sao cho lại những gì luật ra
    chủ yếu là để chúng ta
    cùng nhau nhìn luật giữ gìn bờ vê
    Trinh trọng gửi bác Gờ Tê
    Cảm ơn bác nhé những gì vừa qua!!!

20. hungvxhb9

sét đồ đó GT đã trả lời rùi nhé
    thui tốt nhất bạn ko nên suy nghĩ nữa,cũng như trên bạn mua giá 850sic là ko đúng giá trị thực của sét nên GT có quyền thu hồi và gửi cho người bán,như trường hợp đó thì chủ sét 15 đó bị thu 1200bạc để chịu 1 món dưới dạng vinh viễn hoặc mất trắng

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi