8 về game A NGỌC VÔ NHÉ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fflydie, 6/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. E MG FLYING THÁCH ĐẤU SOLO CHỦNG TỘC MG VS MG SẢN PHẨM LÀ 500B>1KB. SW3 THUÊ VÀ RINH PD TỰ CÓ. CÒN ĐỒ +KIẾM 2BEN CÓ THÌ DÙNG.KÔ BÚP+BÙA+LẮC TỪ MỌI THỨ . KÔ SD KÔ MÁU KHÁC NGOÀI MÁU CỬA MUA TÊN SHOP.KÔ DÙNG ITEM CÁC LOẠI .MAX 768 MÁU

2. sieulucky

sieulucky ๑۩۞۩๑♥đệ tử♥๑۩۞۩๑

Xác nhận. Vậy sản phẩm là 1kB, gọi điệp gà làm trọng tài, 6h đánh luôn

3. THỜI GIAN ĐẾN 8H TỐI MAI. OKE

4. sieulucky

đẹt 8h cl, mai tao đi ra đảo rồi, thik đánh luôn, tao mà thắng bỏ ngay cái tật chảnh chó đi
    Rs lần đầu Mg rs top5 400 MT đánh thua Mg rs 340 lần 140 MT 10-8 phải ra reset lại rồi zô win đc 10-7 tự hào làm MG đỉnh nhất sever. Đỉnh nhất thì đánh luôn, éo có đợi

5. sieulucky

đẹt 8h cl, mai tao đi ra đảo rồi, thik đánh luôn, tao mà thắng bỏ ngay cái tật chảnh chó đi
    Rs lần đầu Mg rs top5 400 MT đánh thua Mg rs 340 lần 140 MT 10-8 phải ra reset lại rồi zô win đc 10-7 tự hào làm MG đỉnh nhất sever. Đỉnh nhất thì đánh luôn, éo có đợi

6. Đã Bức Xúc rồi :))

7. sieulucky

B anh chuyển cho trọng tài rồi, lên

8. thời gian 1 ngày ms chuẩn bị đc đồ . giờ chưa đủ sic ^^

9. cho cái hẹn ngày mai đi. đc thì lên thôi. còn nói bá đạo mg thì chỉ là vui vẻ vì chưa thua ai cả :v
    ai thắng thì sẽ có b. a đừng ns cái kiểu đó nhé

10. chơi game ai chả muốn mình là số 1. ai chả có tính kiêu ngạo. ai ăn đc thì lên thôi.

zHoangKuTe thích bài này.
  11. sieulucky

Vãi cha, cha sợ thua cha nhờ người đánh dùm ah, cha dám cược to mồm 1kB thì cha làm mau hộ cái. Người tự nhận mình pro nhất sv không phải là tôi, người nói là mình chưa thua con Mg nào cũng ko phải tôi. Mai tôi có công việc tại đơn vị, không rảnh đâu mà hẹn với hò. Ông nhanh hộ cái, 6h ông ko đánh đc, xem như chỉ là thằng hèn :)) Tư hiểu

12. Ứng Viên MG BV đây ^_^ SOlo ko =))

13. trận đấu sẽ ko xảy ra nhé 2 thanh niên :)

14. cỗ vũ cho 2 thanh niên ăn Dằm cho no co chút vị nào =))

15. Topic kiếm xzen cua ảe là dây:))

16. Cái này thật đấy thi đấu cho ae xem nào8->

17. THÔI KÔ NS GÌ NỮA CẢ AE.T KÔ CÓ SIC MS BẢO MAI.:D

18. qâẩy 1kb mà k co sic thue đồ. the đánh 500b thui. coi nhu 500b kia thuê đồ. đánh nhanh để ae còn xem chứ

19. tớ đánh kô cánh sét tớ+9 mk cùi đánh vs sét kiel 15 thì toàn thua tớ >:)

20. lót dép ngồi hóng 2 cao thủ.:))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi