ÂCC Bách già bán acc rùi hả cả nhà ơi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi thuynhu, 17/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. OCN ban acc rui ha phai khong ca nha?

2. Cũng biết tham gia forum đấy chứ nhỉ. Không biết bán chưa hay chưa bán hay chủ nhân mới thì cũng tự nhận hình thức kỷ luật nhé, và chuẩn bị zen trong ngân hàng đi, khi nào tự nhận hình thức kỷ luật xong sẽ lên Phong Thần Đài.

3. doa ma ah sao phai so thang nao choi xau truoc dang choi bem nhau an CC ah may khong train duoc ke may bem tao an c ah

bai tran la cua minh nha may ah maỹem lai ban than may di rui noi nguoi khac nhe cu

Last edited: 17/2/10
  4. Cho tôi hỏi nguyên nhân vì sao nhân vật kia xúc phạm OCN vậy ?

5. xem lai ban than minh di bai train la cua minh nha may ah thang on

tui dang train no bem minh ve lag khong them noi 1 cau ji het

6. Nếu là MOD hay đại diện game thì không nên gây xích mích với gamer ,để rồi họ bức xúc phát ra những câu vô văn hóa !

7. xin hỏi mọi người xem nếu đang train LV mà có thằng cán trộm hỏi moị người có tức không nhỉ????

8. Mục tiêu của chúng tôi là RS 1 lần cũng bem nếu cảm thấy thích, hiểu chưa, Mu bây giờ hết cái thời nhường anh bãi này nhương em bãi kia, chào anh ạ, cám ơn em. Trầm lắm không có vui vẻ gì hết, bem nhau thế nó mới vui, còn nếu biện hộ cho hành động của mình là đúng thì chuẩn bị zen trong ngân hàng để chuộc Block nhé ^_^. Có bằng chứng đàng hoàng.

9. chuẩn đó đã là MOD thì len chơi lịch sự 1 chút chứ đừng có lôi MOD ra mà đe dọa ai hiểu chưa "Hãy nhìn lại bản thân mình đi" xem mình đã xứng đáng chưa

neu blood the thi blood ca MU nay luon de hehehe phai biet tai sao minh bi nguoi khac noi nhu the hieu khong con thang nay minh nghi khong phai anh BACH dau

10. khi bem mem thì anh bỏ VV3 ra , có gì thì anh em còn bênh đc chứ , chứ đeo VV3 thế kia thì vô đối ks rồi , ko ăn đc tức thì chửi chứ sao , vụ này anh Bách và ông kia cùng sai , thôi thì bỏ qua hết , năm mới mà , thấy em nói đúng thì thank cho em phát nhá

11. nao ai bem tui co bem dau ma bem no bem tui do chu dang dung tu nhien bem nguoi hoi co buc khong

12. anh bách làm sao phải cư xử như thế àh
    em cứ tưởng dân Hưng Yên choi bẩn trừ anh bách ra
    bây giờ như thế thỳ ...............

13. Thế thì tôi nghĩ ông làm đến cái chức MOD diễn đàn là cùng . Người của BQT toàn đi bắt nạt gà để người ta bức xúc rồi phạt .
    Nếu là RS 1 lần mà cũng bị ông bắt nạt suốt thì chẳng còn ai dám chơi MU này nữa .
    Ý tôi muốn ông nghĩ đến cái trách nhiệm ,nghĩa vụ của mình khi nắm trong tay cái ghế Đại diện game !

MrTeob0cUaTa0 đã thích.
  14. Mod càng ngày càng ko ra làm sao :))

15. tui co bem no dau chu no bem minh do ai bem duoc no ma bem

16. her her , cũng ko đến nỗi phải thế , nhưng mà adm tuyển thêm mod xem nào , thấy ông boykorea có Onl nữa đâu mà vẫn thấy làm mod

17. chuan do teo ah??anh không ngo day gio moi biet ban mat that the ma anh em choi voi nhau co it oi ji dau cung la tu khi mo MU do chu gia roi ma con nhu the

18. viết có dấu đi ông , viết ko dấu ngày tết đọc mỏi mắt bỏ xừ

19. uhm Sorry nha tui nói là đại diện MU mà như vậy thì thật là buồn đúng không cả nhà

20. Mod thì cũng là mem thôi. KS ko đc chửi bới cái j? Verry Sot

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi