ACC Thangkho >> ADm vào XEM

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi anhchienc, 19/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anhchienc

anhchienc Chiến Binh

. Acc thangkho của em bị khóa vĩnh viễn. em đã rất nhiều lần đưa lên diên đàn nhưng mà chỉ nhận đc 1 lời giai thích duy nhất là acc chienck5 trên diễn đan đã chửi ADM+GM . nhưng mà em kô hiểu là acc trên diễn đàn cóa liên quan gì với acc chơi MU khi acc trên 4foum là chienck5 đã chửi các anh trong khi acc choi Mu của em là thangkho. Đành rằng trên diễn đàn acc chienck5 chưi các anh nhưng ma em đã bảo đó kô phải do em viết nhưng mà tai sao các anh lại khóa acc thangkho của em. em chơi MU cũng chỉ vì vui và đc nói chuyện hòa đồng cùng anh em. Nhưng mà em kô thể hiểu nổi cách làm việc của các anh. CÁch anh hãy cho em 1 lơi giải thích thỏa đáng ,, Rất mong các Anh hồi âm sớm ... THANK !!

Last edited: 19/11/09
  2. bị tụt mất một hôm bức xúc rồi đây, có thể ADM đã điều tra nguyên nhân từ Pack IP nên bik, nếu bạn chơi ở quán Net thì hơi bị thiệt thòi, chẳng hạn bạn bị 1 người thứ 2 biết acc diễn đàn.

3. anhchienc

anhchienc Chiến Binh

hai acc đóa hoàn toàn kác nhau mà. yahoo đăng ký cũng khác. acc chienck5 thỳ thằng em của em nó biết nhưng ma acc đóa chẳng liên quan gì tơi acc em chơi Mu cả vì acc chơi Mu là Thangkho mà. có gì anh pm cho em vào yahoo bên dưới

Last edited: 19/11/09
  4. Tôi không biết bạn có phải chủ acc này ko nữa. Acc này đã được ân xá vào cách 4 ngày rồi, ko phải bạn kêu ầm trên 4rum để làm gì nhỉ : Spam ? hay muốn Block nữa ? . Nếu cố tình Spam thì lãnh hậu quả nặng đó nhé

5. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

GM nên xem xét khoan hồng cho em nó vui vẻ :)

6. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

chỉ vì nick diễn đàn mà blood cả acc. hic !

7. anhchienc

anhchienc Chiến Binh

acc của em đc ân xá. cảm ơn các anh nhiều

8. tôi luôn muốn bảo vệ các anh em nhung như acc ThangKho hok chịu kiểm tra mà làm um cả lên thế này thì em nên kiểm tra lại mình.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi