ADM kiem Tra Lai Giup OngTrumNo4

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OngTrumNo5, 19/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hôm nay Hoàng (OngTrumNo4) vừa viết 1bai để xin lỗi Sco thì cũng đúng lúc acc OngTrumNo4 va OngTrumNo5 đăng nhập vào Tài Khoản Bị Khóa
    ADM xem lại trường hợp này xem hộ cái
    chỉ vi tôi Nợ Sco 350B mà các bán khóa acc No4 lại tất cả những gì cần nói tôi đã nói Thuận Sco đả đồng ý như vậy
    với tình hình này có lẻ Hoàng xin dừng cuộc chơi thôi
    Thuận ơi hôm nay rảnh rổi định vào bán Ngọn Lửa Chuyển B cho ông nhưng Tài Khoản tôi bị khóa rồi tất cả nằm trong acc No4 giờ bị khóa chắc phải hẹn ông vào 1ngay gần nhất khi tất cả mọi việc được làm sáng tỏ
    OngTrumNo4 1Thoi Ko chửi bới Không Gây Sự với ai Không post bài chửi lung tung không hack đồ không Dúp Đồ mà giờ đẤY OngTrumNo4 đã bị khóa
    ADM thích khóa tài khoản ai cũng được sao hãy cho tôi câu Trả lời nhé
    (MU-BaVuong không co No4 thì rất Buồn đấy sẽ Không Có Những món Đồ Khủng ra Đời đâu )Xin chào tạm biệt tất cả Mọi người đã đến lúc phải chia tay rùi................

2. MU_0nline

MU_0nline <font color=DarkOrchid><b>๑۩۞۩๑_NữTặcHạSơn_๑۩۞۩๑</

Hoàng a. Cứ bình tĩnh để giải quyết mọi vấn đề. không nên quyết định công việc và niềm đam mê của mình một cách như thế.
    tất cả đều có lời giải đáp mà. Nếu Hoàng mà ra đi như thế thì mãi mãi cái tiếng của Hoàng không rửa sạch được đâu.
    tôi cũng chỉ biết khuyên bạn như vậy (người anh em 36A)

3. admin giải quyết giúp mình luôn với . hay để nó lừa thêm mấy người nữa + hack thêm vài acc nữa ? Tớ chẳng có gì để mà đền bù hết.

Hay để nó lừa thêm mấy người nữa +hack thêm vài acc nữa
    Mình đã có lời xin lỗi vậy mà nó vẫn chơi mình co 350B thôi gì mà to
    thôi tam biệt BaVuong
    acc tra lai ADM đấy nản thật sự rất nản rồi chỉ vì công việc bận rộn không online được nó nghĩ mình lừa đảo.........................OngTrumNo4 chới Như nào anh em biết rõ Tôi không cần trình bàyn nữa tạm biệt

4. bị khóa là do hack đồ chứ kô phải là do thiếu nợ trong game lên đọc kĩ diễn đàn đi :|

5. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Đây là nguyên nhân: http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=9906
    Việc Acc bị hack ko chịu thông báo cho chúng tôi hoặc đổi pass hay nắm lại acc của mình, còn để acc của mình lợi dụng hack tiếp những người vô tội khác. Thái độ cho Game thế ư ?

Last edited: 20/12/09
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi