ADM suy ngẫm nhé!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Achiko, 16/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Hiện nay BV đang phát triển rất tốt. Toàn thẻ ae đều rất vui và cảm thấy thỏa mái. Càng ngày càng có nhiều người chơi mới tham gia vào ngôi nhà BV và muốn gắn bó cùng BV lâu dài. Các ae mới có nói với tớ thế này:
    + Đã chơi thì ai cũng muốn lên top, muốn đồ đẹp và có thể chiến đấu ngang ngửa với những người khác nhưng với chính sách của BV như thế này thì những bạn mới chơi dù có đầu tư đến đâu thì cũng kém top 20 lần. Như vậy do chênh lệch rs quá lớn thì làm sao có thể PK hay KS với top được.
    + Một số người chơi như tớ đã đi làm nên rất có thể sẽ có ngày bận không chơi được như vậy sẽ tụt top mất.
    Do vây BQT có nên thay đổi chính sách được không? Theo tớ nên như thế này:
    + Bổ sung chính sách cho các anh em chậm lần RS có thể đuổi top (Thu phí)
    + Cách thức thì có thể vẫn mỗi ngày được RS 2 lần cho đền bao giờ bằng top thì thôi.
    Như vậy thì những anh em mới chơi và những ai như tớ sẽ có thêm thời gian gắn bó với BV hơn.
    Rất mong BQT suy nghĩ và anh em vote cho ý kiến!

2. + Bổ sung chính sách cho các anh em chậm lần RS có thể đuổi top (Thu phí)
    + Cách thức thì có thể vẫn mỗi ngày được RS 2 lần cho đền bao giờ bằng top thì thôi.

ANh nói như .... ^^

3. có hack là bem đượch tất :))

4. TaoBiDien

TaoBiDien Guest

Đã là luật rùi thfi mong GM đùng thay đổi ...RS gấp 2 lần thì lại $$ va $$ a`

5. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Có phải ai cũng thích hack đâu. Cộng point là một nghệ thuật và người cộng point là một nghệ sĩ. Nhưng ít point thì cũng vứt :). Vote cái anh em!

6. ThaiTuMU

ThaiTuMU <font color=Olive>Invisible</font>

bá vương bây giờ hack ác lắm hả bạn, có dùng Auto k?

7. achiko noi nghe cung co ly' nhung du` sao thi` linh' moi vẫn nên tick lũy kinh nghiệm.đố cháy giai đoạn rất nguy hiểm. nếu có $ thả mua acc trong top roi` đôii tên nv đó mà xài.oki

8. 1.Thu phí với anh em ở xa nơi bán thẻ=nghỉ chơi!
    2.Với người đi làm rs ngày 1 lần còn mệt nói j đua tốp!
    3. BQT đã cho người chơi rs kém top 20L vẫn rs ngày 2 lần còn đòi hỏi j nữa!

9. 0ngTrum

0ngTrum Guest

kô thể chấp nhận chuyện rs thu phí đc quá bất lợi cho nhưng người o xa như Trùm(Trùm o Quảng Bình:(()

10. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Trùm đọc kỹ lại xem nào? RS thu phí với những ai kém top muốn đuổi rs thôi mà. Ai không thích thì vấn có thể rs free cơ mà. Đúng không trùm?

11. 0ngTrum

0ngTrum Guest

uk` chắc thế:)) Trùm ko biết mô chỉ biết cày lv vs đập nhau thôi ko quan tâm số lần:))

12. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Thằng Quân Chùa này mi bên THN qua bên ni làm chi rứa :)) xoán về THN đi mi:))(Tau Linh đây YokuAgura:)))

13. cậu nói thế mình cũng tán thành là nên để rs chậm nhưng chỉ được chậm trong vòng quy định VD như trong 1 tuần hay 1 tháng chẳng hạn nếu trong thời hạn đó thì có thể tăng thêm lần cho đủ , và tớ nghĩ không nên đê mỗi ngày rs 2 lần để đuổi top nếu cậu nói thế thì toàn thể sv đều là top à ????? như thế thì còn gì thú vị nữa phải không????

14. Theo em nên giảm số lần thua top thì được rs ngày 2 lần xuống 10 hoặc 5 gì đó:D

Last edited: 16/10/09
  15. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Càng ngày càng có nhiều người chơi mới. Bạn có nghĩ họ khổ thế nào khi bị KS, PK mà không làm gì được không? Chưa kể đến săn đồ, CC... thương :)

16. ừ thế bạn nghĩ xem có game nào tất cả cùng 1 cấp độ cùng , cùng mạnh như nhau thì còn ý nghĩa j` nữa , đánh game là phải có mạnh yếu ph có ganh đua mới vui ảichứ , còn cứ sàn sàn như nhau thì còn gì thú vị nữa . tui đồng ý như bây giờ dưới top 20 lần thì được rs 2 lần còn đâu chỉ để đuổi top đến 20 lần là thôi .

17. covenduong

covenduong Hiệp Sĩ

Tôi nhớ BV openbeta rất đình đám, các bạn ko chơi từ đầu thỳ chịu thiệt thôi, lại còn rs tốn sjc để lên top. nếu adm cũng cho top đầu rs sjc thỳ bạn cũng đuổi kịp ko, với lại thời gian top đánh là` lâu rùi, dùng tiền đốt chay GD ak. nhug mình nghj sau này 1 lan rs dc 25point(rs cao) thỳ cách nhau 20x 25 thỳ ko vấn đề ji, hơn có 500 point chứ mấy

18. RS kém 20 lần thì đã sao?Như achiko nói thì 1000 người chơi đều đứng top đều rs = nhau à =))
    Với lại luật rs vậy là phù hợp rồi đừng bỏ cái luật rs = thẻ nữa chuối lắm

19. Các anh em cứ bàn bạc rồi đưa ra 1 kết luận chung, tôi sẽ xem xét lại !

20. an81dhp

an81dhp Hiệp Sĩ

cái này miễn bàn bạc, nếu hiện giờ mà cho các mem mới đuổi kịp các mem cũ chơi hơn được 1 tháng rồi , làm như vậy các Mem cũ lại chán nản, người bỏ công ra train từ đầu, tự nhiên dùng tiền mua phát RS về bằng Top1 luôn ,Tốt nhất ai muốn bằng top đầu mà chịu mất phí thì tại sao lập cái topic cần mua acc Top1 , mình thấy nhiêu người chơi 4, 5 acc top 1 liền, PM họ mà mua đi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi