ADm vào giùp em giải quyết vụ hack đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi [bacnjnh], 2/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [bacnjnh]

[bacnjnh] Hiệp Sĩ

Trong lúc đang chơi có nhân vật sum hỏi tôi mua KunDun khi đó tôi đang ở Sv3 ko GD đc nhân vật sum đó bảo sang Sv2 để mua KD khi đổi nhân vật sang Sv 2 thì tài khoản của bạn đã đc sủ dụng lúc đó là 1h 6p (đêm) ngày 2/6/2010 và tài khoản của tôi đc sử dụng kèo dài rất nâu khi vào thì ......cũng muốn nghỉ Mu vì mấy tuần cày cục 24/24 bây giờ thành trắng tay Mong anh Adm giúp đỡ để em tiếp tục con đường mà bấy nâu nay ai cũng muốn là Mong Bá Vương Hùng mạnh .Anh Adm ơi anh có thể xem nhũng cuộc giao dich của nhân vật Sum khi lột đồ của em cho những nhân vật nào Mong anh hay giải quyết mạnh tay với những kẻ có hành vi phá hoại làm anh hưởng đến anh em chơi game và nhất là làm cho vất vả nay càng vất vả thêm mong anh hay Block vjnh viễn cho em 1 số acc để răn đe người có ỳ tương như trên .......sẽ koh lấy đồ của nhau nữa. Cam ơn anh nhiều

2. Vụ này hay nhỉ nếu quả thật con Sum đó Pro như thế thì sv này loạn rồi chỉ hỏi mấy câu mà biết được pass. quá Pro

3. HungGa

HungGa Cư Dân

không đưa pas mà biết dc pas con này có bản hách mới ạ mà giỏi thế nhỉ?:-??

4. Chắc mới tu luyện trên núi xuống =))
    ADm vào help bạn ấy

5. GjaVoYeu

GjaVoYeu Guest

Đấy anh sjnh nhớ nhá .Bây giờ mới biết bị hack là khổ thế nào , ** cứ nói người khác . Mak anh mất những jk ??

6. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Giải quyết bằng niềm tin:
    Thông tin cung cấp ko đầy đủ .
    Acc =?
    Số đồ bị mất bao gồm ?

7. giải quyết thế mới hấp hẫn anh trung àk :))

8. GjaVoYeu

GjaVoYeu Guest

AD phát biểu 1 câu quả là vô đối . BacNjnh lấy niềm tin ra để giải quết đj =))=))

9. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Tắt điện roài =D>=D>

10. [bacnjnh]

[bacnjnh] Hiệp Sĩ

acc mất đồ là tsquangvin số lượng mất là rất lớn bao gồm 1 set TH +9 10%4% op 1 KD +9 4 dong 10% cánh w2 DW+10 luck 1set hac huyet + gay+w2 sum luck w2 MG+9 50 viên life 80b 40s va gần 4 tỷ zen 2 mon apolo thần pen 10%2% va nhung cai khac linh tinh nữa Mong Anh Giúp đỡ để em tiếp tục với đam mê của mình .Chân thành cảm ơn anh

và em con mất thêm 540SJC nữa Mong anh giúp em và làm rõ những acc liên wan Cảm ơn anh

Last edited: 2/6/10
  11. Cũng khá nhiều đó . hack là phải an combo . :D :D

12. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

hách:=?bock acc: ?????????????

13. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

14. [bacnjnh]

[bacnjnh] Hiệp Sĩ

ko phải là hack pass đâu bạn à đấy là do 1 số người chơi cùng lấy đồ của nhay...Đã để ý pas của minh và khi minh thoát game thì họ lợi dụng vào lấy đồ thôi minh nghi làm gì hack đc pass. Cảm ơn anh ADM đã giúp em tìm ra thủ phạm ( anh có thể cho em biết những NV nào đã tham gia lột đồ của em đc ko anh ) Còn đồ những gì em liệt kê thì anh cứ bỏ cho em 1 món nào cung đc miễn là lấy lại đc đồ và Block Acc đã lột đồ.. Em xin chân thành cảm ơn đã giúp em (anh có thể giữ lại cho em cái KD +9 đc ko anh ) Chân thành cảm ơn anh rất nhiều

Những món em muốn lấy lài là Set TH +9 (bỏ mũ ) gậy Kun dun +9 life 35 viên , B 60 viên S 25 viên 1 canh W2 DW +10 Set hắc huyết (bỏ tay) zen 2.5 tỷ SJC 370 đá tạo hóa 3 viên Mong anh giúp để em nhận lại đồ nhanh nhất để tiếp tục với công việc hot hộp sô cô la .Cảm ơn anh nhiều

a` con cai pen 10%2%Gtsst

Last edited: 3/6/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi