ADm vao giúp em ngay cái

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi pt_online, 22/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. pt_online

pt_online Guest

hiện nay em là chủ acc friends9 la chủ họi gui cave
    do có nguòi mạo danh là bạo chúa em tin tuỏng nen giao acc cho nó
    va f bg nó ko thoát ra mà del cả gui em nũa anh giúp em vói

2. ọc.... Thế này thì nhọc rồi đây.....

3. Cũng là trong quá trình chơi game hoặc chát chít các bạn phải tinh ý với độ lừa lọc sảo quyệt này cảnh báo các bạn phải thật tinh ý nhìn nhân vật hoặc nick chát chứ không thì mắc bây như chơi.
    Điển hình là bọn chúng nó tạo cái nick hoặc tên nhân vật na ná giống nhau, làm cho người chơi không tinh ý là bị lừa ngay.
    Ví dụ : Ba0Chua khác với BaoChua
    OngChuNet khác với 0ngChuNet
    OngChuNet khác với .OngChuNet.
    Hoặc điển hình là hôm qua có người còn mạo danh Yahoo của tôi để bán Bạc lừa mem, nếu mem không tinh ý giao Acc + Pass cho kẻ này thì coi như xong, tôi không bao giờ bán Bạc qua mạng, nếu có bán thì chỉ cần acc của bạn tôi Bắn bạc qua, không cần phải Pass 1, Pass 2 làm gì.
    Yahoo của tớ là: vietbachbm kẻ lừa đảo lập nicks na ná giống là vietbachbrn các bạn lưu ý chữ r và chữ n (rn) nó khác với chữ (m).
    Lời khuyên là anh em chơi Game phải tinh ý chứ không là bị lừa như chơi ^^

4. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Vừa có Scandal kia , lại xuất hiện ngay những trường hợp thế này . Liên tục 3 vụ giả mạo >> Không trùng hợp đến thế chứ

5. ThienDia

ThienDia Hiệp Sĩ

Đầy là 1 nv của kể lừa đảo
    hắn đã giao ban đồ cua acc friends9 nhân vật pt_online
    em đã gã hắnban va xem đô hy vọng anh co the trung trị những kẻ ntn

6. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Tôi xin được nói thẳng , Các bạn đang quá ỷ lại vào tôi. Trong đầu bạn là như làm : Ôi đưa pass cho người khác sợ gì , có bị hack cái thằng GangterMU nó lấy lại chứ sợ gì ta.
    - THN , SS4 cả MU FPT quản lý thế mà lại hay : Có bảo hiểm đó thì mà ko xài , mất đừng kêu ca gì cả. Cảm thấy mình Pro mình có thể quản lý acc của mình thì cứ mà ko mua.
    - Bá Vương - quá dễ dãi trong việc này , vừa có bảo hiểm. Lại thêm chấp nhận giải quyết cho những vụ mất đồ hết sức vấn vở này.
    - Cách hack : dùng những email , những nick giống nhau là quá tầm thường, nó thẳng ra chỉ lừa đc những thằng mẫu giáo chưa nhìn hết chữ . Ví dụ nhé: Tự nhiên có 1 thằng chưa làm Class 3 thậm chí là Class2. tự xưng tao là admin nè, tao là Mod nè, tao là bạn của thằng này , đủ để các bạn tin sái cổ cơ àh.
    - Đừng có nghĩ rằng : Mất đồ là việc của công an , của nhà nước. bây giờ bạn thử để chiếc xe ngoài cho thằng trộm nó ăn cắp xem . Chạy công an trình báo thử có lấy lại đc ko ??
    - Tôi vô cùng thất vọng : Những cách lừa đảo cùi bắp như thế mà nó vẫn có thể tồn tại đc. Vẫn có thể xài được thì rõ là thua. Vụ này tôi sẽ tính sau :
    + Làm sao cho các bạn hiểu đc tầm quan trọng của bảo hiểm đồ
    + Nâng cao ý thức của tự bảo vệ
    + Rất có thể tôi sẽ áp dụng chính sách của trungviet2k trong việc trả lại đồ hack : Đồ thì vẫn trả , nhưng thời gian trả là chuyện ko phải do bạn quyết định. Còn muốn nghỉ thì cứ nghỉ , Xin mời !!!!

Last edited: 22/4/10
    nhok_lakCuồngBạoMa đã thích.
  7. Cái loại lừa đảo này phải đuổi ngay ra khỏi Bá Vương. theo Mình GangterMU nên khoá luôn IP này lại để khỏi phải thấy nó trong Bá Vương.

8. ThienDia

ThienDia Hiệp Sĩ

thực sự em cung ko hiêu đc thag ban em tại sao no lai tin ngươi nhu vậy
    khi no noi chuyen với em thi đa muộn.hien nay nhan van pt_online van onl đồng thời đang di lừa của moi nguoi voi tu cách là chủ gui Cave mong anh giải quyết sớm kẻo moi nguời lai bi lừa.bạn em gio đang di làm lên ko thể onl đc
    mong anh giup đo bon em
    Xin chân thành cảm on

9. sặc giả danh BaoChua.như nào thế.
    thông báo anh em,mình mà có muốn vào acc ai thì cũng dùng BaoChua chứ không dùng char phụ.or PM YM,SDT
    YM:huutinh_gtvt_hn0410@yahoo.com
    SDT 0973564293 và 0972173458.
    anh em chú ý không lại mang tiếng thì die.

10. Chuẩn, mình không chê bai gì nhưng thực sự mem bị lừa của Bá Vương ..... ( nếu không muốn nói là ngu dốt ). May mà game Mu không cho lập ký tự lạ, không thì không biết thế nào mà lần.

Chắc đến 99,99% mem bị lừa đều do lòng tham

Cảm ơn GT phát ;))

11. nhok_lak

nhok_lak Guest

GT nói rât đúng
    GT giải quyết cho đồ hack mất may may ra còn nghe đc
    còn đây là do bạn
    có trách thỳ xin hãy tự trách mình

12. Đề nghị Gt không giải quyết đồ hack, chỉ block acc đi hack đồ

Như thế mới răn đe đc Mem

13. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

hoho...Tớ thấy cái này hay hay lên cũng tham gia vào ...đã đầu tư 350b đề nhìn ra bộ mặt của kẻ lừa đảo:
    Sáng nay nhận được điện thoại của pt_onlint thì mình biết ngay là đã có tên vô acc và lấy đi số đồ đạc của pt_onit
    Do bận đi công chuyện lên mình cũng chỉ kịp giúp cầm 350b để vạch trần được tên đã ăn cắp đồ của pt_onint ..
    Vụ này nghe hấp dẫn đây...............

14. ThienDia

ThienDia Hiệp Sĩ

cảm ơn moi người nha.một lần nua mong moi người cẩn thận đừng như bạn mình

15. BC nhận mua lại w3 DW kia với 400b.nhanh vào GD

16. ThienDia

ThienDia Hiệp Sĩ

thực sụ đây là vụ thứ 2 thằng ban j đính vào rắc rối.met với nó qua.tu hom qua den giờ em đã ngồi máy 15h roi.thức để xem tình hình thế nào
    cảm on mọi người.Cam on anh Gt da khoa acc friends9 để no ko làm hại moi người.qua đây cũng xin loi nhũng ai đa bi hại boi pt_online.vi quan ly acc ko cẩn thận mà làm hại mọi nguoi.neu quai lại dc game bọn mình sẽ cố gắng bồi hoan một phần thiệt hại do pt_online gây ra
    cung Xinloi anh GT.Vi lại lam phiền anh lan thu 2 này.em biet anh đang rất bực mình vì nhưng chuyen o BV nhung ngày gần đây.Mong anh cung moi người co gang vi mot BV ngay càng pt.
    kon ve acc friends9 bay giờ phải làm ntn mong anh giúp em qua yahoo cua acc friends9
    hien em dang onl yahooo do.
    cảm ơn anh một lần nữa

17. mình kô hiểu sao AC nv BaoChua nhiều người ol AC đấy vậy . sảy gia vụ việc trên chắc chủ ac cũng biết ai làm phải kô BaoChua :D

18. fimdoamor

fimdoamor Hiệp Sĩ

đêm hôm wa lúc đang giao đấu thì thấy mày thoát ra đột ngột ra hooi thằng p gà thì nó bảo mày đang nói chuyện với bạo chúa ,tưởng là bt thế mà lại bị lừa,sao ma g mình dạo này đen thế nhi..
    thấy nản thật rồi toàn gà ơi..
    mong anh Gt và Bqt sv bá vương cố găng giải wuyet vụ này giúp thằng bạn em...
    em thay mặt cả gui cảm ơn anh rất nhiều.....

còn ông nữa
    giờ thì to môm đấy... phải có hôm có thằng nó để lại cho cái sơlit ỏ trong thùng đồ lúc đấy mới biết......
    đây là chuyện sảy ra ngoài mong muốn chư có phải cố tình éo đâu mà ông ăn nói kiểu ấy,.....
    bố cái loại...

Last edited: 23/4/10
  19. cứ thế mà fang , cho chúng nó bớt gà đi
    :)) =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi