ADM vào ngay

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Crow, 26/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. sao tài khoản cua Crow bị khóa.mong ADMin xem sét rõ thời gian tôi e ol GiaVoYeu va time GiaVoYeu mất đồ và thời gian BV của e k vào đc.sao lại blog 1 cách vô lý vậy?

2. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Tôi với cậu hiểu mà , cần chi phải Post bài cho mệt . Thế cậu lập acc buonchip1, buonchip2, buonchip3 và tupe ... để mục đích gì .
    Tôi ghét nhất là câu "Anh ơi tại sao em bị Block "

3. bằng chứng ngoại phạm à :))

4. ^^!

cáo giả nai tơ để lừa ADM ai ze` bị lộ

5. ;:))=)) admin cho hỏi thế đồ đc tôi lột ak. admin cấm lập các acc # ak? tìm lại long trong BV của anh xem.ai lột nhìn rõ đê.liên quan gì đến acc Crow của e ko?cho e e lý do cái............

6. cái này tôi nghĩ địa chỉ IP của người chơi acc Crow với địa chỉ IP của người lột đồ của GiVoYeu là 1 ;))

7. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

Cái đầy nghe cũng hợp lý...không ai làm điều mờ ám mà qua được mắt ADM đâu..
    Các bạn phải hiểu 1 chân lý như vậy

8. :))=)) ok đy kiểm tra hộ địa chỉ IP xem ai lột đồ của GiaVoYeu nào?admin nói gì đê????? tôi lột đồ lúc nào tôi lấy đồ GiaVoYeu lúc nào?sao acc tôi bị blog.chỉ vì lập nhiều acc mà bị blog sao?hài quá đấy.

9. liệu tên này có xài porxy :-? mà mạnh mồm thế
    lên nhớ ADM luôn đúng =))

10. vưa đổi tên vừa mua đồ vừa thuê đồ sic thì còn.

Last edited: 26/5/10
  11. Game_Enter

Game_Enter Guest

Tất cả chỉ là ngụy biện................Trung hắn làm cái gì cũng có Lý của hắn cả

12. tiếc cho 1 nhân tài của BV:-h

13. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

Nếu mình không làm gì có lỗi thì GM xẽ ko có chuyện đó sảy ra đâu....nhưng dù sao GM hãy nêu rõ để cho thằng em còi nó tâm phục khẩu phục nhé..

14. nhok_lak

nhok_lak Guest

thằng tài ngu lại bị nó lừa
    mẹ thằng mất dạy mày nỡ đạp lên lòng tin của nó thế à
    đã ăn cắp còn la làng còn ra vẻ ta đây người tốt vào DD lại còn anh admin cố giúp enó tỳm ra thủ phạm

15. thằng ku em còn nợ anh 8 viên s đấy hihi 1 pro của mu ma lại bi bloc oan uổng

16. trong acc còn mấy chục b NNT kiếm RD ws ring pen ws đồ mới thuê nữa. :-h

17. GjaVoYeu

GjaVoYeu Guest

Vậy là đã rõ . Anh AD cho em biết bao giờ lấy dc đồ . Cảm ơn anh nhiều . còn vẻ Crow , e ko nghĩ anh làm như vậy đâu ! thất vọng

chỉ có Lâm là hiểu và tốt với ta . Cảm ơn mi nhá

Last edited by a moderator: 26/5/10
  18. hỏi admin xem đồ hack ở đâu nhá.cái IP của a chỉ lập acc k đc lột đồ xem lại đê.

19. GjaVoYeu

GjaVoYeu Guest

Monh anh hiểu , dù thế nào thì em cũng ko hề trách anh , e biết lỗi tại em mà anh mới làm thế . anh vào Yh đi

20. a đang ol ở quán.máy tính hỏng từ hwa.kẹt njck ym.đợi a chút.dù sao lỗi cũng tai anh. T^T.sr chú e.nếu có cơ hội quay lại a chuyển đồ lại cho nhá.nhưng thực sự acc cầm đồ của e là a k biết........

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi