ADM vào ngay

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Crow, 26/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nhok_lak

nhok_lak Guest

tao nói thằng nhá *** Con m3 mày thằng lụcteucoi mày có ngon mày dùng nick DD lụcteucoi của mày nhá
    đ c l m3 mày lúc nào ra vẻ thế này thế kia chứ cái bản chất mày tao thừa biết qua cái cách của mày

2. cái j cũng phải thật bình tĩnh:D. vụ việc đến đây có thể hiểu rõ phần nào, GM làm việc rất chính xác, từ trước đến bây giờ, tớ nghĩ anh ý không nói sai đâu,

3. k sai mà.>:D< nhưng admin...
    chỉ biết đc còi lập IP buonchip1,2,3 và tupe thôi.chứ k phải hack.là hacnhf động tiếp tay mà admin k biết đc ai.=D>>:D<

4. cậu pm tớ YM tớ nhé, tớ hỏi vài việc

5. 1 pro đổi cả tên NV..... đủ thấy được tâm hồn bên trong. trước kia saobang2 top 3 nghỉ MU hơn khac tui 5 lần rs còn ko bỏ acc khac mà đi bỏ saobang2. Người chơi MU quan trọng cái tên........ Ai vào xem có nên đổi tên như thằng dwCuibap đi lừa mọi người kô???? Tài à lần sau nhới BH item vào. Sét Hyon đắt như vậy-> pải cẩn thận chứ. Anh Trung ơi xem giúp được em nó không chứ sét mà thiếu 2 món thì sao anh ko giữ lại đối ring pen mà trả cả Set cho em nó. Kậu ấy còn nhỏ, coi như giúp kậu ấy. Em chơi MU BV lâu rùi thấy kậu ấy cũng tâm huyết và hay online. Coi như vì lòng nhiệt tình của bạn ấy 1 lần. Lấy được đò thì BH vào nhé Tai`

6. MrChym.

MrChym. Guest

khổ thân thằng em bé nhỏ của anh thằng mà em tin tưởng nhất lại đi lừa đồ của em à thôi anh G M cố gắng dúp cho em nó thằng đấy nó ngoan lắm anh à

7. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

GM vào xem sét hộ thằng em này nhé.Em cũng thấy khác nói đúng về bản chất của tài NV:GiaVoYeu :CŨng chỉ vì tình bạn mà GVY không bảo hiểm set hyon thôi...

Last edited by a moderator: 27/5/10
  8. chuân? kô cần chinh? cho em nó 1 co hội đi GT

9. GjaVoYeu

GjaVoYeu Guest

Cảm ơn anh em . Mọi người nói rất đúng , chỉ vì quá tin người lên e phải như vậy . Em mong AD xem sét lại cho e đc lấy chọn bộ hyon . còn Ring Pedan em kiếm lại sau cũng đc . E còn bé . tiền ko có thì mua sao lại đc đồ . Em xyn hứa sau vụ này em xẽ bảo hiểm đồ . ko tái phạm .
    Mong anh bỏ qua lỗi lầm của em ! em Chân thành cảm ơn anh !

10. nó mới bị hack lần đầu Anh Trung rộng lượng lấy cho nó đủ đồ đi anh :)

11. 334545

334545 Hiệp Sĩ

mong ADM xem xét cho thằng bạn em.nó mới mất đồ lần đầu.cũng chỉ vì quá tin bạn
    như em dạo trước mất đồ acc loai1a , 21 ngày trước bị hack acc 334545 nên nhận đc 70% đồ là pải.còn nó mới lần đầu.mong anh thương nó.chứ đang 1 set hyon,h còn 3 món.k kick hoạt hết.NẢN lắm anh ơi
    cám ơn anh

12. ko biết là đèn trời có soi xét đến được ko nhỉ, up cái cho nó lên gần trời

13. Theo tớ nghĩ thì con người cả mà ai lại không có lòng tham. Còn Còi ạ tớ hơi thất vọng đấy. IP thì quá đơn giản cậu có thể bảo 1 ai đấy vào nick GVY ở hàng nét cậu ngồi ở nhà chuyển qua thôi chuyện này quá đơn giản cho những đứa sàng luật BV này. Mà người quá rõ về luật sẽ luôn lách luật 1 cách hợp pháp nhất mà

Sai lầm lớn nhất của đời người là đánh mất mình

14. top1sv

top1sv Cư Dân

tôi thấy AD lên khoan nhượng 1 lần với bạn ấy . Bạn ấy dành phần lớn số giờ / ngày để onl trên sv BV . Đây là lần đầu có thể tha thứ đc, cầu ấy xúc phạm ai hay ko tôi cũng không rõ nhưng vấn đề cậu ấy giúp người là có thật vì chính tôi cũng đã từng đc cậu ấy giúp !
    Mong AD xem sét .

15. Có tội thì phải phạt nặng . Nếu không có bằng chứng chứng minh , thì tất cả chỉ là ngụy biện . Giờ mới vào được toppic này .
    Mong Gangter trả lại cậu ta toàn bộ số đồ . Phần còn lại gọi là lệ phí , thì xin trừ vào acc của Scorpion 500 SJC .

16. cao gia nhu vay ma van khong qua noi mat cac anh GT.Bang chung ngoai pham la block vinh vien.

17. thế Acc cậu rs ?
    chủng tộc?
    để Phong thần đài lần sau tớ nhận phát nào :)

:-? .

Last edited: 29/5/10
  18. nhok_lak

nhok_lak Guest

cái con súc vật đó là thằng tuyền chủ acc mới luctieucoi
    đã ăn cắp lại còn ra vẻ
    nó lập 1 lúc 2 3acc DD cái mồm nó lúc nào cũng ra vẻ nó là ngừoi tốt
    nếu mà nó đã là 1 con ngừoi dám đối mặt với sai lầm nó đã lấy nick DD là luctieucoi ra để nói này nói nọ

19. *** mày tao nói thẳng mày câu mày cũng trả có giá trị gì đâu tao gây ra tao chịu mày địt cần nói cái loại danh con như mày đéo đủ tuổi nc với tao.tao nói thật đấy đừng có kiểu mày là loại ng mắt dậy mà ng # nể mày cũng chỉ là 1 thằng chó hay chui rúc thôi.như tao đéo bg thiếu acc tốp + đồ để ol cùng a e đâu. riêng GVY a cũng đã nói với e rồi.e cũng hiểu a như nào rồi đấy. cái loại thằng d4pzai nhà mày thì # buồi gì con chó. trong game gặp tao sao k mở mồm ra.bg DD thì sủa như chó thế.

20. nhok_lak

nhok_lak Guest

thế ** mày mày đã là 1 con người tốt đẹp như vậy sao mày ko dám mang nick luctieeucoi của mày ra mày nói xong bị blog cog giả vờ ngu lập topic anh ơi em thế này e thế kia
    2` v k l ra ,Còn cái con ngườii tao như nào mày hiểu thế *** nào đc tao mà tao chưa 1 lần solo với mày depzai là anh tao chơi tao sang Ph từ lâu rồi và tao cho mày biết hưng thú của tao khi chơi MU là săn đồ đạc còn Pk ư-never
    tao chơi BV 1 TG lâu như vậy nhưng đi pk chưa đến 3 lần đâu:-j
    trc khi mày nói ra cái jk suy nghĩ cho thật kĩ
    tao không ra gì cũng *** đi làm cái trò trôm cắp lưu manh như mày.Con ng` mày đã thể hiện rõ từ vụ mày vu khống DN rồi:))=))
    cặn bã của xã hội
    mồm nói 1 đằng tay làm 1 nẻo

Last edited by a moderator: 27/5/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi