ADM vào ngay

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Crow, 26/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo mình nghĩ nhok lak nhỏ tuổi thì ăn nói nển nang anh em tí đi. Còi đã chịu trách nhiệm thì mong rằng đừng trách cậu ấy nữa. Con người không ai là hoàn hảo cả. Vì thế DaoTacNo1 hoặc HadesNo1 xin thay mặt Còi nói vài lời. Dù có lỗi nhưng cũng đã đền bù xứng đáng mong các cậu hãy hiểu cho Còi và đừng trách móc nữa. Đóng của topic lại đây đi

2. *** nhà mày trong game thì bạn bạn bè bè.ra ngoài tưởng tao k biết mày là ai ak? đinhgj cắn nhứ chó đúng k? mày giỏi vào solo ăn b 1000b với tao k con chó. ố nói thẳng cho cái loại rẻ rách ranh con nhà m,ày 1 điều là. ắt con thì ngậm mômd vào mà chơi đừng bon chen nhiều. đã ngu đừng tỏ ra mình là nguy hiểm nhá

còi đã nói là xin chịu hoàn toàn trách nhiệm mà còi gây ra.nhưng oắt con láo hư là bố mẹ nó cết hết k ai dậy. bực ***

Last edited: 27/5/10
  3. nhok_lak

nhok_lak Guest

tôi kể cho cậu nghe cái chuyện như này nhá
    cái này ging đọc đc cũng đừng trách em
    Con ng` thằng tuyền này tôi đã nhận ra đc từ ngày nó vu khống cho DN
    rồi đến ngày tui bán acc bán cho ging set bone wws+ww3 dw+gay TH ws+11+1 bo ring pen ws trong đó 1 ring ws 40%
    ngày đua G ging vì muốn bảo vệ Lm mượn tui cái khiên kim long ws trong nick depzai của anh tôi tôi cho mượn và ging thích bảo với tui là mày bán nốt cho anh
    tôi rất quý ging nên tôi đã nói cái quyền trượng này là của anh em anh ấy đang chơi DK để em xin nếu đc e sẽ cho anh nhưng sau đó a trung tôi lại mua 1 acc DL để chơi nên tôi kô lấy đc khiên .Con nữa trong bô ring ws dó có 1 ring 40% và tui với ging đã thỏa thuận từ trước khii giao dịch nhưng sau đó khi mọi việc đã xong xuôi tháy ging buồn vì không có đồ ngon tui bảo sẽ đổi cho ging ring 40% kia=ring chuẩn mà tui sẽ xin nu_tac để đổi nhưng đến ngày phá bH ring đem đổi thằng tuyền nó đã bán mất ring 40% kia đi rồi.thế mà nó pm yh tôi nó bảo tôi là thằng lừa đảo nó bảo tôi là 1 thằng sống 1 vì đồng tiền
    mà tôi nói thế này a ging nghe cũng thông cảm cho em e phải nói để ** cái con người nó phải biết em đế o là cái loại như nó.
    Tui bán 1 đống đồ trên với 600k tui bán vội để sang PH sau khi Lm anhemHN giải tán,vì trong quán trình đó có vài lần thay đổi nên a ging nhầm lẫn gửi cho tôi có 500k và tôi đi mượn thẻ ATM bị ket trong TK 100k chinh vì thế mà đống đồ đó nói thăgr ra tui chỉ lấy đc 400k
    thế mà ** cái con ng` nó là 1 thằng ăn cắp nó còn dám pm tôi bảo tôi là 1 thằng lừa đảo

tao có hư cũng đé o đi làm cái loại luu manh trôm cắp như mày
    xem lại mình trước đi nhá

Last edited by a moderator: 27/5/10
  4. mày k đỡ đc chuyện kia việc đéo gì phải đánh trống nản lung tung. mày giỏi thì xác nhận 1 câu mai solo del acc + 1k b với tao.tao cầm IDonXac del acc Naga mày giỏi xác nhận 1 câu. đánh trống nản làm cái gì? loại ranh con.

5. nhok_lak

nhok_lak Guest

:)) tao còn acc nhok_lak mg rs 7x đấy:))
    thằng này đã ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm:))

6. mang cả con DL gẻ tầu vào. hay solo síc với tao k? hay solo pk solo đồ + solo b nào con chó. xem ai là lại rẻ rách nào con. ố mày cho mày chon luôn đấy.

7. nhok_lak

nhok_lak Guest

tao nói thằng nhá cái đYt con m3 mày sang PH solo với bố mày đê con:))
    Chó cạy gần nhà

Last edited by a moderator: 27/5/10
  8. mày cút sang PH mà lập topic đy con ak.ranh con rẻ rách

9. sao lúc mình mất đồ chẳng ai khuyên câu nầy nhể. nản ghê! :(:(:(:(

10. bạn luân lại bon chen ak? mà cậu có bán acc dw đó = thẻ dt vậy?

11. Thôi cậu cũng đừng búc xúc nữa ai cũng có cái lí riêng của mình. Nhok nó cũng muốn tốt cho GVY nhưng đâu biết cậu cũng đâu muốn chuyện nó ra như thế này vì thế tốt nhất cậu khôg cần phải cãi nữa. Rồi nhok cũng sẽ hiểu thôi

12. k ai xấu.nhưng ớ đã k cấp nó chửi lần tứ nhất.ó tưởng tớ ể nó lên nó chửi tiếp. nó cũng là chó mà thôi. xác nhạn 1 câu đy ố xin ày đấy nhok ak

13. GjaVoYeu

GjaVoYeu Guest

Thôy cãi nhau làm gì . AD sao ko thấy vào topic này nhỉ ?

14. :-? .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi