ADM vào xem cái

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi LOLyPop, 26/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là từ khi mạng cáp quang internet của Fantacy bị cắt giờ đây mạng MU BV lag triền miên ,điều này dẫn đến pk rất khó chịu.Mong A ADM xử lý hộ cái chứ mạng kiểu này thì ai dám chơi hix.E mạng cáp quang vào MU còn lag tung ... Ấy chứ

Mạng lag nhu mạng l` ấy bực cả mình

2. Gà PK thua là kêu LAG với hết máu. Tất cả là ngụy biện, tôi có thấy LAG tý nào đâu =))

3. =)) sao cứ phải nghĩ đến thắng thua làm gì thế nhỉ ;))

4. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Câu này có nghĩa là gì hả Pop ^^

5. Nguyên văn bởi LOLyPop

Mạng lag nhu mạng l` ấy bực cả mình

Câu này có nghĩa là gì hả Pop ^^

Chắc có nghĩa là : Mạng lag nhu mạng là ấy bực cả mình ^_^_^

6. chán hẳn , :)) , dạo này lag pk ít thôi

7. Game_Enter

Game_Enter Guest

Nguyên văn bởi LoLyPop
    Nói thật 1 câu nếu là tôi thì sau khi lướt qua và tôi không quan tâm thêm

Lý do ? Nhìn thì biết
    @: OngChuNet nói Đúng teen bây giờ Khác quá với cái thời Anh em Mình hay Anh em Mình Già rồi ^_^

Last edited by a moderator: 26/1/10
  8. Còn gà này ,đã nằm suốt mà vẫn cứ gáy hiện giờ anh đang guil ADM đấy :)).Còn chú ko có dw buff hay dk x3 thì cũng chỉ nằm và nằm thôi :)).

Ức chế thì nói vậy thôi .OCN cũng đk combo thì cũng biết mà .Lag combo khó cực mà với những ai agi cao thì cực khó khi combo hịc.Vì lag dẫn đến sai nhịp ko thể nào combo đc toàn nhờ vào cảm giác tay thui hu hu

her her chẳng có gì cả :))
    A bảo thằng huy say DD G nào đi .Rùi em về lập đội PK :)).Chứ toàn phải đi vào G khác làm lính đánh thuê ko à :)).Bây giờ mạng lag tốt nhất là chơi ĐK huýt gió cho lành :))

Last edited: 27/1/10
  9. Anh thấy chú trong G Admin rồi. và anh đang tính Nhường lại cái chức Lãnh Đạo Trận Chiến cho Chú mày đây. ý chú thế nào.
    Đã vào Guild Admin là anh em. tất cả mọi vấn đề đều bỏ qua và hãy hướng tới một tương lai tươi sáng. (đó là lời nói thật lòng của anh,anh em trong Guild đều biết)
    Còn muốn or không là do chú mày quyết định thôi >:D<>:D<>:D<

10. Đã có ý thì mình cũng chấp nhận ý đó thôi :)).Còn chức thì thôi ông anh cứ cầm lấy đi.E qua ADM cũng chỉ là lính đánh thuê thôi mà her her.Sau khi G BN có DD thì em lại về giúp chứ giờ lấy chức đó 1 cách vô tư thì có nhiều người gen đấy :)).

11. hay là anh đăng ký lập G ĐánhThuê nhỉ ????
    Mời chú vào làm PhaHoi (nhầm Phó hội) :)):)):))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi