ADMIN+ người đai diện vào xem dùm

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NetCo, 16/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. -Hwa, ngày 15/01/..10, sau trận CC 18h, có 1 SUM tên AKaiVaiLoz rao: Nhận Ghj Lô Uy Tín 1 ăn 8, trong khi đó B1nhTr4ng chỉ 1 và tôi chỉ rao 1 ăn 3, Thế là các mối quen thuộc đều quay wa đó đánh hêt
    Ko có người đánh thỳ tự đánh, thế là đổi wa con 2000Dong lấy B để chơi 1 ăn 8 với AKaiVaiLoz
    -Tôi đánh con :+ con 13=60S+10b
    + con 84=10B
    + con 83=10B+ 30S

- đây là cuộc giao dịch, vì Giao dịch 2 lần nên chụp dc lúc trade 10B đánh thêm con 83 à:

Và đây là KQ của ngày 15/10: http://hanoi.vnn.vn/xoso/

và khi trúng thỳ bảo chơi đài Miền Trung, BV có ai chơi đài Miền Trung, mà có thỳ 18h15 thỳ đài miền trung cũng đã có KQ lâu rồi, bảo ADM ra nói chuyện mới ghê chứ

ngày Hwa rất nhiều ng` đánh con SUM này, nhưng hình như chỉ mỗi em trúng mà nó bùng, còn nói giọng đểu, Mong ADM+ MOD có tiếng nói công vằng cho em, từ sau 21h hwa truy lùng toàn SV mà ko thấy onl
    -em trúng con 13+83 tất cả là 720S+ 160B theo tỉ lệ 1 ăn 8, nhưng tính tỷ lệ 1 ăn 3 hay trả lại số B S em đã đánh cũng dc và có hình phạt cho acc này

2. block thẳng tay chứ còn j nữa , mấy thằng này nghèo quá hóa liều đây mà , dám chơi ae ta

3. Ko có ai onl trả lời bài à, hjc hjc

4. Game_Enter

Game_Enter Guest

Mã Tên .............Tài khoản............. Cấp độ ................. Tình hình........ Hiện trạng
    1 AkaiVaiLoz ................ zezeze ................. 358 ............Bình dân .............Offline
    ..................
    Ông này lừa cả Mod mới sợ

Last edited by a moderator: 16/1/10
  5. trình độ của nó cũng khá lắm, Q_E cho hướng giải quyết

6. Game_Enter

Game_Enter Guest

Cậu là Mod thì cũng phải biết chọn mặt gửi B và S chứ ^_^

ADMIN không can thiệp vào các giao dịch trong Game trừ khi Gây hại cho sever

Cái sai của Netco là đặt niềm tin không đúng chỗ
    Cái sai của zezeze là "Lợi Dụng Tín Nhiệm Để Chiếm Đoạt Tài sản Công Dân Bá Vương "

hướng sử lý thì.... Cậu Pm nó trả lại thêm 1 lần nữa nếu không Tôi sẽ can thiệp vào việc này
    Kể cả Anh GangterMU có Khiển trách

7. Game_Enter

Game_Enter Guest

Không vì cậu là Mod mà lần này còn lần sau nữa chứ

8. làm gì có 1 ăn 8,thấy ngon nhảy vô bị lừa là phải rùi.MUBV chỉ có 1000Dong và b1nhtr4ng ghi lô uy tín thôi

9. Game_Enter

Game_Enter Guest

Không tính Game_Enter à ^_^

hì hì mà dạo này tớ bận wa không làm ăn được Giúp Anh em giải chí nên nhường cho các bạn đó ^_^

10. Cũng chả trách gì được nữa, lại đánh Lô B S cho nó cầm, trong khi đó nó không có tên tuổi gì trên sever, cũng như tên tuổi ghi lô đề. không trúng thì nó ăn, mà trúng thì nó chuồn, vì nó cũng không chơi nữa, RS ít, đồ đạc lại kô có gì, có block nó cũng chẳng sao, chắc nó là NV phụ

11. Kêu nó trả lại 30B+ 90S của mình nó ko trả, nó tưởng mình đùa với nó, cậu xem đi

12. em ko phải vì tham mà đánh, anh nghĩ coi nó dám ôm 1 ăn 8 trong khi chưa ai dám 1 ẵn 4. em đánh cho nó rớt đài vì tội chém gió đi, với lại em biết chắc nó lừa đảo, nhưng bay giờ anh để nó nhởn nhơ thách thức ư

13. Nhìn kĩ tên nó và G nào , tập đoán đi , tôi nghi 1 đứa cần vào game PM riêng:))=P~

14. nó G DUCNHAT ấy, mới Cc12h còn onl

15. Đề nghị có hình thức xử phạt, ko nên để phần tử như thế này làm ảnh hưởng đến hình anhr BV

16. Chủ yếu là mình chơi thì phải tỉnh thôi em ạ, những hạng người như thế không bao giờ qua mặt được anh đâu, thế mà không hiểu sao em lại bị dính. thôi của đi thay người vậy. Block ư, nó còn cười cho acc nó là acc phụ, vứt đi thôi mà. ^^

17. THN kìa nó lừa 2k5b rồi bùng adm cũng bó tay

18. Đại gia SaoKhan từng có 10000B :)
    sau 1 đêm đã dell acc + chuồn

19. acc đó acc chính, nản cái game wa'

20. sao đại ka này PM YH ko dc, onl YH nhờ tý

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi