Admin vào giải thích rõ ràng việc quet B lậu hôm qua

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi DUCNHAT, 19/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hôm qua sv có hiện tượng dup B tràn lan ! Cái này kô phải lỗi của các Men vô tội đang chơi mà do người quản lý ! hà cớ gì mà Admin vừa thu lại đồ đã bán và thu luôn cả số B đã GD và .Thực sự lúc GD ai biết đc đâu là B dup đâu là B thật
    Mong Admin nên có chĩnh sách hợp tình hợp cho những Men đã GD ngày hôm qua và trong đó Có Mình
    Ngoài ra hom qua chỉ thấy sự xuất hiện của B dup mà kô có S tại sao Admin lại west luôn số S mình tích cop trong hòm đồ .
    Phải chăng Admin kô phân biệt đc đồ đup và đồ thật mà chỉ nhằm vào những người nhiều B để West?
    Sau đây là những hình ảnh mình đã GD với những phần tử đc cho là dup B
    GD 3 món SIS : 400 B
    GD pen Thần Thiên Kim : 40 B
    Đây là số B và S ngày hôm qua lúc 6h4' sau khi Admin bảo trì SV
    Và đây là số B và S hiện tại:

Anh em chơi game tích cóp từng B một để mua đồ và bán đồ
    Admin nên xem sét lại nếu đã West B của mình thì Giao Trả lại những đồ mình đã GD vì các vụ GD đấy hoàn toàn hợp pháp khi số B đấy chưa đc Admin cho là B dup :|

Last edited: 19/12/09
  2. ông này giàu quá nhỉ .

3. Hài quá ! Người quản lý lại lôi hết người vô tội vạ cùng là sao nhỉ :|

4. Hwa D đã cảnh báo cả Sv1 ko nên GD bằng B vì có hiện tượng 1 số gà Loren nhưng cầm 1 SLL b trong tay, và D nghi là dupe, ko biết NHAT có nghe dc ko. và tại sao GD mà NHAT chụp hình kĩ càng thế....? Dù sao nếu đúng như thế thy` ADm cũng nên GD cho bạn ấy, vì mem ko biết là B thật hay giả, đấ wed B của NHAT thỳ nên trả lại đồ. Tránh mất lòng tin của MEM va BV
    Mong SV như thế ko xảy ra nữa va BV ngày càng phát triển

5. Cái này thì mãi về sau thôi ông bạn ạ
    Lúc mình GD chỉ thấy có thằng GD cùng là duy nhất có đủ B để Mua

6. Sao GD mà chụp hình kĩ thế, GD voi D có chụo như thế ko hả.hehe

7. bất cứ 1 GD nào liên quan đến B Nhật đều chụp lại để tránh cãi cọ rách việc mà tiện cả đôi bên
    Mình là người khá thận trọng trong mọi việc chứ đâu phải là :~>
    Ngày trc đã vỡ mộng bên Hợp Nhất giờ sang BV chẳng nhẽ chấm dứt ở đây

8. èo. để ADM onl vào G~ thick đã

9. Đời có mấy cái thú : đá bóng và chơi MU....
    Việt Nam thua đau đã rất chán nản rùi giờ thêm vụ này :|

10. Toi nh` thú vui lắm, bùn đi nhậu về đập đồ MU xịt sach, lại sắm, gái gú, bài bạc. nói chung trừ ma túy và mại dâm cái ji` cung xấp bà xôi. hehe. ADM vào giúp thằng bạn nào

11. Game_Enter

Game_Enter Guest

Tớ cũng chỉ là một mem như các bạn có hơn cũng chỉ là một chút trách nhiệm với Bá Vương Mong anh em bình tĩnh chò ADM giải quyết

12. vãi thật 3 món issi 400b :D

13. Cái này không có gì là vãi
    Cái quần trc đã đc định giá là 200b rùi ông ạ

14. hj`, mua 130b của ACAC mừ

15. ACAC là OWEN chứ cai :))

16. Im lặng là vàng nhưng có lẽ im lặng là bắt nguồn của 1 sự giải thoát tập thể

17. :| anh em việc gì phải bức xúc thế chắc GM sẽ có cách giải quyết hợp lý thôi anh em cứ từ từ chắc sẽ có đáp án từ anh GT :>

18. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Có cả vụ dupe B nữa cơ à +_+ . Mình có mấy viên trong hòm không biết có sao ko @_@.

19. Mong amind sớm cho câu trả lời . Bao nhiêu công sức cầy kéo BC , devil , CC bây giờ lại trắng tay thật là nản ....

CÔNG BẰNG Ở ĐÂU

--- Thế này thì sao dám đầu tư thời gian + tiền bạc vào game

--- Nếu amind quét bles thì cũng lên hoàn lại cho anh em đồ đạc đã giao dịch , như vậy mới là công bằng . Nhật cũng chỉ là thuận mua vừa bán đâu có liên quan gì đến việc dup B .....

--- A em trên sv lên cẩn thận . Tốt nhất ngừng giao dịch , cận thận lại trắng tay

Bles là thước đo giá trị để giao dịch đồ , vậy mà bây giờ không phân biệt được đâu là thật đâu là giả < ngay đến amind cũng không phân biệt được > . Xin hỏi sv bây giờ sẽ giao dịch ra sao . Chẳng nhẽ lại diệt vong tại đây .....

Sv đã có hiện tượng dup bles --- liệu có ngăn chặn được không ?? hay là được vài ba ngày lại xẩy ra tiếp .

20. Nhà giàu tiếc gì hạt thóc nép hả đại gia của sever ^^
    mình cũng biết bên THN cũng bị bug Cre ADM còn quét sạch kô còn 1 viên cre nào cơ, bây giờ cre lại khan hiếm và có giá.
    B bên mình đang 70-75m giờ tụt còn 45-50m các bạn không sót sao?
    Thôi chịu hi sinh 1 tý để tồn tại lâu dài còn hơn ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi