Admin vào xử lý giúp tôi ... Please

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NhócTđ87, 1/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Snn_ptnt_nb

Snn_ptnt_nb Hiệp Sĩ

clq!thôi e đi vuốt trụ cái ngụ cho ngon còn lấy sức mai cày Mu cho lên max Rs cái!!Chúc vụ việc sớm đc phơi bày cho các bạn ấy có cơ hội trở về hòa đồng vs xã hội!

2. Bạn ý cũng do bị mất acc nên mới vậy thôi mà AD. AD bỏ qua cho bạn ý đi. Thu hồi đồ là nặng lắm rồi :( nghĩ cũng tội ông thớt. Vụ này có phanh phui ra thì thớt cũng mất kha khá. Mà sao cứ toàn đưa thông tin cho người khác, cứ 1 người cày 1 acc như tôi thì làm gì có những chuyện này. Ae trong game vẫn có vẫn vui :D

3. Thoi mong AD nhẹ tay cho bác ý quay lại với đam mê.

4. GT thông cảm cho bạn ấy, cũng vì mất mát quá lớn mà lòng rối bời, sau khi đc mình "khai sáng" thì bạn ấy cũng thấy hối hận và muốn sửa sai ( mặc dù đã muộn nhưng ý thức có còn hơn ko ). Dĩ nhiên là vẫn fải có hình phạt để "chừa" nhưng mong GT giơ cao đánh khẽ, cho bạn ấy cơ hội tìm lại niềm vui nơi gamethuvn vì dù gì bạn ấy cũng là nạn nhân...

coixuongkk thích bài này.
  5. Snn_ptnt_nb

Snn_ptnt_nb Hiệp Sĩ

Đang quay tay dở ,thấy GM trả lời hợp lí hợp tình quá!mà thôi adm bỏ qua cho NhocTd87 đi!xử về cái lý nhưng cũng phải xem cái tình!

6. từ từ . mới nghe 1 phía cứ xồn xồn lên là sao??????????

7. kháng cáo cho acc Ares bác GT xem xét :) k mang danh lừa đảo thì tai tiếng

8. Snn_ptnt_nb

Snn_ptnt_nb Hiệp Sĩ

Lo lắng quá mình có 1 bộ rồng đỏ +6 ,và 1 đôi kiếm điện+7 mua ở shop lorencia; +1 cánh dơi + 20 triệu zen 10 bạc khóa điểm danh!..Hnay cho thằng bạn mượn nich mà lo quá!

9. hóng kết quả...

10. ^^.. minh úp cho cả 2 bạn tình ngay lý gian chẳng biết tin bác nào.. chỉ honga anh GT đẹp trai thôi

11. Chuẩn rồi

12. Kháng clmm đồ tinh trùng bị lỗi
    Cúi đầu nhận sai đi con chó

13. các bạn làm gì mà nói ngta khi chưa rõ như thế :(

14. sủa lên ,. Admin có lời nào nói t lừa đảo hay gì k?

Khi mà admin chưa nói thig đừng có phát biểu liều

pyongseng thích bài này.
  15. Ê tinh trùng bị lỗi,,,Mày có thể định nghĩa như thế nào gọi là lừa đảo đc ko ?
    Lợi dụng lòng tốt và sự tin tưởng của người khác để chuộc lợi cho bản thân thì gọi là tử tể<P/s:Theo định nghĩa của họ hàng nhà mày phải ko..?>

ValHelsing thích bài này.
  16. :(.. chuán quá giờ biết tin ai

17. Snn_ptnt_nb

Snn_ptnt_nb Hiệp Sĩ

CÒi xươgkk am hiểu Mu!
    CÒi xươngkk dành sự am hiểu đó để lấy lòng tin!
    CÒi xươngkk lừa được cả mấy thằng rất giỏi nữa!
    Lên giờ các bạn trên diễn đàn rất ghét!
    Đừng như CÒi xương

NhócTđ87 thích bài này.
  18. Cái bạn CoiXuong gì đó sao bạn cứ cố cãi thế nhỉ, bạn còn định vớt vát thể diện gì ở đây nữa? hoa oai gì nữa? Không có lửa chắc chắn ko bao giờ có khói. Luật nhân quả luôn có. Đứng ở vị trí người ngoài cuộc quả thật tôi ko tìm đc 1 lý do dù nhỏ nào đứng về phía bạn cả. Bạn đừng rêu rao có cái MUT, pass đổi SĐT ở đây thối lắm, lợi dụng lòng tin bạn bè trục lợi bản thân vô cùng vô cùng xấu. Chắc chắn ko phải tôi mà có đến 99% anh em diễn đàn khi đọc topic này đều hiểu bản chất sự việc như thế nào.
    Đứng trên phương diện ADM bạn có đầy đủ thông tin do người bị hại cung cấp do quá tin tưởng bạn ko có lỗi, người bị hại có lỗi 100%, OK. Nhưng tôi ko hiểu lương tâm bạn nghĩ sao khi làm điều đó với người đã từng rất tin tưởng mình.

mymanhapt thích bài này.
  19. mấy acc đo ko phải của mày, chơi chung chơi hộ @@ mấy acc m lập ra tao bik hết. t lm nv 3 vs mày mà. cố tình cho nó hot lên chứ m ỉm đi bán ra sic vnd đc hết. chỉ 1 mk tao hiểu. kaka. bọn kia cứ nói m lừa đảo thực ra là huỷ tài sản mua vui kaka

20. TranPhongCau2

TranPhongCau2 Cư Dân

Xin chào Gangter và anh em game thủ!
    tôi là Trần phong chủ topic hôm qua lập nhờ admin xử lý vụ bị DanhTuan _coixuong hack hết đồ và dell acc. hôm nay nhờ a em bạn bè tôi lập được tài khoản để vào diễn đàn và topic để vào nói chuyện.
    Điều đầu tiên tôi xin cảm ơn các anh em và BQT đã kịp thời lắng nghe và có những hành động kịp thời hỗ trợ để mọi việc càng ngày càng sáng tỏ
    về cá nhân mình tôi xin nhận khuyết điểm
    - tin người đặt lòng tin sai chỗ vì nhìn nó dật dẹo quán nét tiền ăn không có nhìn thương hại và đồng cảm nhưng không ngờ các cụ nói là nuôi ong tay áo
    - chủ quan với các tài sản của mình là không đăng kí bảo hiểm món đồ có giá trị
    để làm sáng tỏ hơn mọi vấn đề dell acc và hack đồ của Danh Tuấn - coixuong tôi xin cung cấp đầy đủ các thông tin sdt tài khoản mà Admin yêu cầu và khẳng định các sdt đó vẫn hoạt động bình thường....
    Còn những anh em quen biết tôi ở game thì chắc họ là những nhân chứng sống cho những tài sản kia là của tôi chứ không phải như thằng ăn cắp hack đồ nói là đồ của nó... thực sự khi nghe cái cách nó ăn cắp nó
    mla làng thi tôi ko thể kiềm chế được .
    Thực lòng tôi chơi Mu là đam mê chứ không phải là kinh doanh hay có ý đồ chuộc lợi từ niềm đam mê của mình .
    còn vấn đề làm trong sach game vì 1 game giải trí lành mạnh vui vẻ mang tính chất cộng đồng tôi kính mong BQT xử lý nghiêm khắc những trường hợp lợi dụng game chuộc lợi và những hành vì xấu làm ảnh hưởng tiêu cực đến sự phát triển của game và tâm lý anh em game thủ.
    Rất mong Admin làm sáng tỏ vụ này cho mọi người biết để tránh tình trạng cũng như tôi vì lòng tin mà mất tất mất niềm tin vào niềm đam mê của mình
    Chúc anh em và BQT MU mạnh khoẻ năm mới bình an...
    Mình xin gửi một số bằng chứng bị nó xâm hại vào tài khoản và hack đồ của mình GM xem xet cho minh

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi