Offline AE ai bị thằng Solomid ld vào đây họp nào.....

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi khuyenkhoa, 14/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tuy mình chưa bị nó lừa nhưng có 1 vài hình ảnh làm bằng chứng là nó ld, nó lừa 1 người xong im thì ko sao, đây lừa dc 1 lại muốn lừa dc 2,3,4..... công nhận tham thật :D mà đã nhiều người kêu gọi nó ld nhưng nó lại còn mặt dầy chat all rao bán bạc liên tục đổi nv để rao bất chấp m.n bảo nó ld, mình thấy ngứa mắt quá, nhưng tại mình ko trực tiếp bị nó lừa nên ko thể tố cáo nó được, vậy nên ai bị nó lừa, có 1 vài bằng chứng thôi hãy up lên cho ADM lock cái con sâu mặt dầy đó đi, mình sẽ đưa ra hình ảnh của mình để giúp các bạn 1 tay:)):)):))

hieulucky thích bài này.
  2. hieulucky

hieulucky Chiến Binh

khi nó rao để lừa đảo thì mọi người đều loa nhắc nhở lừa đảo vậy mà vẫn có người dính , chả hiểu sao . lần sau thằng solomid nó khôn hơn nó tạo nhân vật mới hay đổi qua tài khoản khác gì vẫn rao y chang câu lừa đảo đó , người hay đi chợ mua bán thì nhận ra liền vậy mà có bác vẫn bị lừa :v . chứng kiến nhiều bác lên all chửi mà vừa thương mấy bác bị lừa vừa tức thằng lừa đảo , m.n có nhu cầu mua bán bạc thì lên FB tìm MUVuongQuyen hơn 5k thành viên nhóm kín mà mua bán .

3. Do tham lam cả mà ra. Cứ thấy gtrị mua bán nhỏ hơn gtrị đồ mặc trên người của chúng thì gd.và là chính chủ.

4. nó lại đang rao với nv BABJVUTO này :))))) ngứa mắt vồn

5. skyrim999

skyrim999 Hiệp Sĩ

6. ây bài này mình đăng để ae họp thôi chứ có tố cáo ở đây đâu mà b tag AD vào ^#(^^#(^

7. lại lừa đảo lắm chó nhỉ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi