8 về game AE Bá Vương có ai muốn quay lại với ss6 thì vào điểm danh nào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Lucifer-BMT, 17/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cứ dần dần rồi sau này sẽ thấy tâm huyết thật sự nè .;))

2. Ss8 .Nhìn vào màn hình giờ nhanh bị hoa mắt hơn ss6 thì phải..chắc Gt muốn a e chú ý giữ sức khoẻ hơn..a e ol ít thôi nha ^^

3. Thông báo thôi chứ toàn afk lấy PO.

4. TỪ NÃY KO AI KÍ TÊN ĐỒNG Ý QUAY LẠI SS6 AH :))

5. mrhaonline

mrhaonline Hiệp Sĩ

Với phiên bản này thì tân thủ muốn rs nhanh thì phải chịu khó nạp tiền bác ạ :D hoạc là 1 ngày rs 1-2 lần thôi :D chịu khó cắm chuột nhặt zen và kiếm po rs, giờ không có hộp socola nhiều như ngày sưa cho tân thủ kiến zen đâu.

chung quy là theo em thì GT vs các ADMIN khác còn phải fix nhiều nữa mới phù hợp , dù gì thì cũng cho tân thủ có cửa sống thì mu mới tồn tại được chứ như thế này chỉ có vài người cũ với nhau rồi cũng bỏ dần thôi :D

ss8 tân thủ vào dùng tay không đi fam quái , cầm 30k zen trên người đố mua đc gì , chắc fam 250lv xong bỏ game

haubaohoangdo192 đã thích.
  6. Hãy trải nghiệm đi rồi bạn sẽ cảm nhận thấy nó hay ở điểm nào. Theo tôi nghĩ ADM đã quyết định nâng cấp lên SS8 thì đương nhiên đã phải suy nghĩ nhiều về vấn đề này. Nhiều cái mới cảm thấy bỡ ngỡ, nhưng trải qua thời gian Bạn sẽ thấy nó hay hơn rất nhiều SS6. Hay chơi đi rồi bạn sẽ thấy.

7. Ss8 có cái thú vui riêng. Ae dần trải nghiệm nhé

8. SoLonGiBuoi

SoLonGiBuoi Guest

Cuộc sống thì phải tiến lên chứ. Để ss6 mãi sao đc. Chả biết gì về ss8. Cơ mà tớ vẫn thích. Có cái để mà khám phá.
    Để lên được phiên bản này đâu phải là dễ.
    Lúc chưa lên thì ai cũng kêu, cũng mong chờ ss8. bg thì sao. Chưa ổn định đã kêu này kêu nọ.
    Chẳng qua là các bác thấy nó lạ quá so vs ss6 nên các bác thấy chán.
    Cứ từ từ tìm hiểu đi.
    Hãy cứ tin là GT sẽ làm cho ss8 hay hơn chứ ko làm cho ss8 dở đi đâu.
    Chẳng nhẽ các bác muốn để các sv khác nói là cái bọn BV chậm tiến à?
    Các sv khác có kêu ca gì đâu... !

9. ss8 NHIÊU cai hay ma... cư tim hiêu kĩ đi

10. SS8 Rất hay nhé bạn. TÌm hiểu sẽ biết

11. tự đăng, tự điểm danh luôn :))
    những fan của ss6 đâu rồi. những người nói nên bản ss8 bỏ game đâu rồi. những người kêu vì ss8 nên bỏ đam mê với mu đâu ? :)) giường như tất cả chỉ nói mồm và làm theo phòng trào thôi nhỉ ^^

LyNhatBV thích bài này.
  12. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Không bàn lùi bạn nhé.

Các cụm khác của GamethuVN (Hà Nội, Thần Long, Phục Hưng, Hoàn Mỹ) đều đã nâng cấp từ SS6 lên SS8 thành công một thời gian trước đây, các thành viên đều đã thấy hài lòng và ổn định. Điều đó chứng tỏ con đường lên SS8 là chính xác và đúng đắn. Bạn thay vì phàn nàn, hãy thử làm quen, sau đó tìm hiểu thêm và cảm nhận

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi