Thắc mắc AE CTC VAO XEM DUM

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TGBV_4, 18/10/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

chơi game nghìn năm nay rồi vẫn hỏi câu này sao =))
    G ctc đủ điều kiện là 20 tv. còn nó là rs bao nhiêu lần thì ko quan trọng, còn top trên bxh nó chỉ hiện thị những g mạnh nhất.
    Cũng giống xếp hạng cao thủ, chỉ hiện thị 100 chiến binh top đầu, còn thằng 101... Thôi nói vậy đủ nhiều rồi, lắp não vào đi nhé.

2. Chán lắm

3. muốn công bằng thì kêu Fan bỏ cái danh sách hiện số rena đã nộp của mỗi G đi =))

4. tao mât 1 có thằng mât gấp hơn 3 lần mới đau chứ

5. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Bạn không phải Trung Gian của Bá Vương, vui lòng thay đổi thông tin chữ ký để anh em tránh hiểu lầm. Cám ơn!

6. mình thấy bạn hơi ảo tưởng khá nhiều rồi,người ta mất 3 nhưng họ có thành còn bạn mất trắng chả dc cái L gì bạn à, ngoài ra bạn còn dc tặng 1 vé ngu vào người
    cá nhân mình thấy bảo kê hơn 1 năm nay biết bao nhiêu lần pk đua rena hàng 200k rena như này là nhiều lần lắm rồi chứ ko phải riêng với 1 mình bạn mà bạn ảo game quá
    bạn cứ về hỏi bọn bắc giang hay bọn hà tây hay bọn xa quê thì rõ nên bảo kê nó lên rena như này nó là thói quen rồi bạn ơi
    còn chưa tính vừa rồi event họ còn được thưởng 2m sic mà, bạn vẫn gà lắm

7. Chơi vui là chính ăn thua quan trọng gì,tưởng gui bảo kê có tài gì hoá chỉ thế thôi

8. trên diễn đàn sao ko cắt phần TG đi nhi nếu cắt phần TG đi tôi sẽ đôi mod vào cho ba vương xóa dùm phần đấy đi để tôi còn sửa chữ ký...bài mà mình đang không nhớ ak mod
    Vấn đề an toàn khi giao dịch

Last edited: 22/10/19
  9. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

À cũng định cắt mà cứ quên bén nó mất. Cám ơn vì đã nhắc nhé, để tối về edit.

10. đã sửa chữ ký mới kaka

Last edited: 23/10/19
  11. Bên BaoKe toàn SUM DK DL EF QB vip, acc đồ chêch lệch thế thì ăn làm sao đc mà ham hố CTC làm gì =))

12. thằng này càng nói càng ngu
    thế thì các 0ng mới ngồi xem mấy ku cháu kêu khóc thảm thiết
    chưa thấy ku cháu nằm dãy khóc ăn vạ nhỉ

13. chấp thẳng ngu ây lam gi bac ơi chả nhẽ chúng nó cứ dăng kí công thanh là cứ được nộp va ko được pk chúng nó à,nó viết tp nay nhiều người cười ** vào mặt nó ý mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi