Hà Nội AE Hải Dương tụ tập chút nhỉ !!

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi Kebin, 15/3/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cuongcan85

cuongcan85 Hiệp Sĩ

De hom dua g len hd anh em tu tap nhe

2. ông này bị làm sao không đó Đua Guil thì mệt người rồi còn off ẹp gì nữa :-":-":-":-":-"

3. Thành viên cũ đã không còn chơi Mu cũng xin 1 slot :) ! Cuối tuần là em về dc

4. off ẹp gì . dẹp hết =))

5. mẹ off rồi còn đòi cái cục *** nửa à anh tùng:))=))

6. Thế rốt cuộc có muốn off không đây ?? Chỉ thấy lên chém gió với upp thôi ah ?? Thế báo nghỉ nhé :-<

7. xuantu

xuantu Cư Dân

HoangTu07 chuẩn bị tinh thần nhé

8. Tôi viết bài này ra cho anh em G HaiDuong cũng như các anh em khác đọc bài để ý nhé . G HaiDuong hiện có 2 anh em nhẹ dạ đã bị hack cả acc là Killer..+ ZzYenNgocZz. Kiểu lừa đảo đơn giản vậy mà vẫn để bị lừa :
    Khi muốn hack 1 acc thằng hack đã biết ID (cái này những acc khủng hoặc nổi tiếng chút ai cũng sẽ biết) , và bằng cách nào đó nó biết pass 1 . Bình thường 1 hacker gà sẽ chỉ lấy những đồ lởm không bảo hiểm trong acc , rồi xóa acc làm mất nv3, item nó đem tinh luyện nhưng 1 thằng hacker có đầu óc chút nó sẽ lấy cả Acc luôn bằng cách này nè :
    + Nó sẽ lập 1 nick Yahoo gần giống của admin hoặc đại loại như của TTH ,hoazon , vanbeo , Bình SVD ...những người mà anh em tin tưởng vào nói chuyện với bạn (acc bạn đang bị nó vào vì thế bạn sẽ tin ngay , nó nói gì cũng tin => bó tay 2 thằng nhẹ dạ)
    + Sau đó nó đăng nhập vào quản lý acc , tiếp theo vào thông tin acc rồi kick lấy mã ưu tiên thay đổi số điện thoại rồi nó bảo vừa gửi số đt về đt cho cậu . Đưa nó cho tôi để lấy thông tin lấy acc về cho cậu (đại loại thế <=> nói ngu như thế mà vẫn tin đúng là gà quá ) .
    Hiện tại G HaiDuong ta đã có 2 người bị ..mà chính xác là 3 người . Không những chỉ có thế nó còn lừa đảo nạn nhân bắt nạn nhân phải có acc khủng bảo lãnh (nó bắt phải gửi thông tin acc khủng bảo lãnh cho nó =))) Dù là có đc bảo lãnh thật đi chăng nữa admin chỉ cần ID của acc bảo lãnh ( Những trang tit của admin : Admin không bao giờ hỏi pass, thông tin acc...hình như không ai đọc hay sao ấy)
    Anh em rút kinh nghiệm cản thận nhé . Thêm nữa khi không ở nhà tốt nhất là không bật yahoo của mình lên vì người nhà không biết khi có ai buzz nói chuyện lại nói chuyện với nó ..đại loai nó sẽ bảo là bạn của mình rùi gửi cho mình cái quan trọng...rồi hướng dẫn người nhà mình chạy chương trình đó ..=> bị keylog :))

Last edited: 5/4/11
  9. mềnh có đi được ko nhỉ :-" cho ý kiến cái a tiến

10. Khi đi nhớ mang theo cái người trong avatar là đc =))

11. hôm trước tùng gà đả chay trương trình nó đưa kết quả là=P~acc bị xóa nvp mất poi vợ chồng :))@};-

12. thèm bánh đậu xanh quá :(((*)

13. *Bợm*

*Bợm* Guest

Tao vừa đớp 10 cái bánh gai mang từ 559 về :O

14. :(( 559 là địa điểm nhà con người yêu tao đấy :">

15. Thống nhất OFF Guild tại Sao Đỏ vào ngày 30 - 4 và 1- 5 (2 ngày chon 1 ngày thôi nhé) AE thuộc Guild HD hay anh em choi MU tại HD nếu có điều kiện đi được cứ đi nhé .

16. Sao Đỏ quê e àk.Chắc nhớ đặc sản quê em rồi....hohoonion17onion17onion17onion17onion17

17. JackBG

JackBG Hiệp Sĩ

hohoho hum day chac gj da day du anh e kieu gj chung no cha phai hop lap ma chon ngay day ha tien oi chuoc hom day 1tuan dj e =P~:-"

18. thế anh em mình ngoài ngày đấy ra có hôm nào được nghĩ dài ko toàn ng đang đi làm cả

đặc sản j đấy hằng =P~=))=))=))=))=))=))=))

19. JackBG

JackBG Hiệp Sĩ

dac san la Fjck chu al gj ha ml son kia ma di thj dung co mang vo gia nhe de ma con duco fjck nhau hahaha:-"=P~:D:D:D:D=P~

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi