Hà Nội AE Hải Dương tụ tập chút nhỉ !!

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi Kebin, 15/3/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thống nhất OFF Guild tại Sao Đỏ vào ngày 30 - 4 và 1- 5 (2 ngày chon 1 ngày thôi nhé) AE thuộc Guild HD hay anh em choi MU tại HD nếu có điều kiện đi được cứ đi nhé .

2. chán quá ah Tiến ML ơi, không biết bao giờ mới đc cùng anh em off G đây

3. Thế tình hình mỗi mạng dưa góp bao nhiêu a yêu...

4. 2 ngày đó chắc mềnh pải về quê :((, mà dek dám đy đâu thằng = dọa bảo gặp là pèm [​IMG]

5. ê ku đoạn nào sd thế

6. lehavodoi

lehavodoi Hiệp Sĩ

em xamrong chào cả nhà=)) . đệch mie hôm đó em koh về đc HD roài nản *** kể o HN hay HY thi đệp quá nhảy

7. chém thì chém lại =))
    Sao Đỏ mà phải ngợi ak =))

nó ở đường :Đoàn Kết chị ak ;))

hum đấy k về quê hơi phí ;))

8. Sao lại chọn cái ngày họp lớp off guild nhẩy ?????
    không biết có nhiều người không hay lại như lần ở Hải Dương thì .................:))

9. MrOla

MrOla Tân Thủ

em có được tham gia không nhỉ

10. cái ngày of này trắc vắng lém đây :D
    anh Bình PM anh Tiến Đổi Ngày đi anh =D>

11. Cái này thì anh không thể cản được. Nhưng mà off như này hơi buồn tẻ ,
    Đã gọi là off Guild lâu lâu 1 lần cũng được , nhưng nó phải đầy đủ các yếu tố .

1- Phải có girl trong guild hoặc guild khác cũng được ( có chồng cũng được mà không có chồng thì càng tốt :)) )
    2- Một số anh em chơi thân quen phải off qua đêm ( chương trình ....) Những anh em có vợ đi cùng hoặc không thể ở lại qua đêm được thì off gặp mặt , nói chuyện , chao đổi kinh nghiệm , hát hò tí rồi giải tán
    3- Phải có người cầm đầu ( tầm như anh Hưng Già là ok :)) )
    4- Cố gắng kiếm mấy cô bé làng chơi đi off cùng cho vui :))

12. cũng lâu lâu em mới vô DD . chán quá . nghe cái thông tin này cũng an ủi phần nào ! h` taph tành suốt lên cũng chả có TG lên mạng ! lâu rồi cũng ko nc với anh bình nhỉ ! chọn ngày off đi anh tiến ! h` em éo muốn vô DD mịa bao nhiêu công cầy xzen h xuống ao xuống hồ đến chán !!!:D:D

thôi h` muộn em di ngủ mai lại phải giáo trình thi đấu !! mệt mệt quá !!! chào anh bình nha

13. mình cung muốn dy nhưng ngày đó, pải đy học lớp, vừ mới dc bọn ở lớp báo tin

14. tớ đc báo cách đây hơn 1 tuần ;))
    anH Tiến đổi ngày đi.

15. Theo thông tin mới nhận được con trai chị Tuyết người đánh soul Lazylove cưới vợ vào hôm 12/5 hay ae chọn ngày đó vi vu lên Lạng Sơn 1 chuyến nhỉ ... Chị Tuyết đã có lời mời nhưng vì chưa có số đt nên chưa liên lạc đc cùng anh em.

16. trong Tuần :-ss
    hum đấy xin đc nghỉ em xin 1 xuất.

17. vãi *** mịa thèng sơn . mịa bắc ninh còn 1 tháng về dc 1 lần đòi lên lạng sơn !=))=))=))

18. Chẳng hiểu cái thăng ML Tiến nghĩ gì mà đòi đi mãi Lạng sơn :))
    Anh đẹp trai sợ lên đó con gái nó bắt sang Trung Quốc lắm . Anh em mình off ngày nào cũng được , miễn là không phải ngày 30/ 04 or 01/05
    off càng đông thì càng vui

19. Khổ cái anh em đi học đi làm lại chỉ đc nghỉ ngày đó những ngày khác thì kêu bận ..Em thì sao cũng đc nhưng nói ngày nào cũng có người đưa ra ý kiến này ý kiến khác ..tóm lai ý mọi người thế nào ..

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi