8 về game AE xem nè cao thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Tienk1, 8/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ai biết anh IMISSYOU trong game là DK thế nào không mà nói chuyện vài câu về DK gạ đấu DK 50k bạc 1 kèo mà hỏi tên nv ko dám nói cứ bảo tao nhiều acc lắm sét 15 này nọ nghe kinh hồn. bảo còn 15k gạ nó đánh không đồ hoặc đồ shop lặn cmn luôn ^^ Giờ toàn anh hùng bàn phím ^^

ckvip1993 thích bài này.
  2. Hình như acc này là GL mà, nghe nói con gái chơi. G sonoob ấy :))

3. con gái cái gì đâu . nói như thánh bố kêu DK sét 15 này nọ hỏi tên nv rồi gạ đánh dk kèo đồ shop lặn luôn ko dám mail lại ^^

4. chắc giả vờ gái để lừa mấy thằng ngu :))

hoancon89 thích bài này.
  5. hình như MU này có mỗi Nga ngố chơi thì phải :))

vanlocbg thích bài này.
  6. thời buổi thánh chém nhiều mà

7. giờ nhiều TP sống ảo lắm b ạ

8. mất gì câu nói
    sao phải khoe và để bị chửi :(

hoancon89 thích bài này.
  9. dạng anh hùng bán phím mà thớ =)) để ý làm gì

10. Sao phải khoe cậu nhỉ,GL mình mà có sét 45 +15 9% thì ko phải khoe thích là nhích luôn.

vanlocbgcoixuongkk đã thích.
  11. thế thì gặp dw 15 44 vào mà nhíc :V

12. Nếu DW ngang đồ ngang rs cậu cứ mang ra đây thử với mình biết ngay,mình đang xài sét 45 ko luk+6,max rs 269 mt.
    Cậu mang Dw mặc đồ 2 dòng +9 trở về vào làm ván 2K sic nhỉ?chỉ 1 điều kiện ko xài SD,còn xài tất cả bùa luôn và thêm 1 cái là cậu 270 điểm MT thôi nhé ^.^

coixuongkk thích bài này.
  13. tối biết người này!
    nếu chơi đồ shop thì không biết sao chứ còn có gì chơi nấy tôi đảm bảo là a ấy chơi với bạn, chính chủ nhé. không thuê mươn các kiểu đâu!
    IMISSYOU là eff

Tienk1 thích bài này.
  14. Thì tôi nói sét 13 trở lại xong nó k dám nói tên nv ? thế nhận lời chơi xong nó mang sét 15 ra tôi cũng phải chơi à ? bảo chơi đồ shop nó ko dám trả lời luôn ?

ckvip1993 thích bài này.
  15. không fai không dám tl mà không thích TL bạn thôi, vì cũng lớn tuổi rồi, lời qua tiếng lại cũng không hay!
    2 set 15 thì set 13 đâu ra mà chơi.
    1 trâu xanh max max chắc duy nhất sv
    1 thiêt phiến RF cũng max max

16. vậy bạn cho mình xin cái tên nv dk sét TX xem nào ? nếu đã đầu tư như thế chắc cũng là lão làng dk hoặc cũng pro ? sao gạ đồ shop tịt luôn? chỉ cần nói 1 câu ko chơi dc là ok ? đang nt nc mà k tl và nặn như thế gọi là ko lịch sự ? lớn tuổi chắc ngày xưa ko dc đi học văn hóa ^^

17. misyou tưởng là Dl chứ nhỉ @@

18. chả biết gì nhưng thấy tay nhanh hơn não ^^

19. à cậu lôi mình lên diễn đàn hả,mình đây mình nhận kèo với cậu.dk với dk ,acc buf cùi mình ko để ý..mình nhận lơi thách đấu của cậu

20. cậu nc cứ như kinh người khác sao sao ấy. người ta k thích ns thì không nói.
    sv9 cạnh vip mà xem! kéo cẩ GUIL sang đánh nhau đi :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi