8 về game Ai bảo w2 xẽ rẻ trong ngày 27 nhỉ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi VuiCungSoxo, 24/9/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. VuiCungSoxo

VuiCungSoxo Guest

Lý do vì sao cánh cấp 2 lại rẻ trong ngày 27 xin cái lý do dc k??
    Tôi nghĩ là b xẽ rẻ chứ ko phải w2 nhé vì ưw2 rẻ nếu đập ring 40 thôi còn nếu mà ring 40 ko ra ư2 thì còn hót chán vì 2.5 tiền đâu mà xoay :))
    Dự là b ngày 28 xẽ còn 1.3 vì GT trả rất nhìu b cho ae đua top được chứ k pải ư2 nhé

2. 19008198TT

19008198TT Hiệp Sĩ

tỏ ra nguy hiểm đi bạn w2 sẽ giảm thôi =))

3. wing 2 + lông đang giảm trông thấy rồi :)) qua ngày 27 toàn wing 3% :v

4. Nếu tôi đoán không nhầm thì ring 40 sẽ vẫn ném ra w2 nhưng tỉ lệ sẽ khá thấp đấy. vì AD muốn bình ổn. vậy nên giá w2 sẽ không có giảm đáng bnhiu. ae cứ yên tâm đê :D

5. tỉ lệ gì thì cũng sẽ ra Wing/ hướng của sever là wing 3. chứ ko phải 2. hay 2/5 đâu :)

6. Tôi tặng bạn cái tỉ lệ này ( 0,1% ) :D

7. bên TL GT nói là w3 còn chỉ làm nền cho sw3 thôi huống gì là w2 đằng nào chẳng mất giá =)) toàn mấy thánh chơi gamethuvn lần đầu vào phán

8. 5 tháng nữa sẽ tự ló ra hết. bác ko phải lo :v

9. có w4 không vậy :))

10. bạn làm admin đi sẽ có W4 :))

11. Bên TL đâp nhẫn 40 ty lệ ra w2 đến 99% luôn,k biết bên này thế nào,mong là ko khó cũng ko ra nhiêu nhu Sv TL

12. bạn nguy hiểm quá nhưng sao toàn viết sai chính tả vậy. người ta nói giảm giá để cho ae mới chơi còn biết ko sau hôm rs 40 lại kêu lên.

13. Đợi rs 40 lần sẽ rõ ;))

14. đập ring 40 thôi. có w2 cứ bán hết :).

15. Có mà dùng còn kêu :) sao các ông muốn nó đắt thế , B S CRE nó cứ giữ giá là tốt còn đồ , rẻ 1 chút mà dùng chứ

16. 1 game đồ có giá trị và 1 game cho cũng không ai lấy bạn muốn chơi game nào?

17. Nhìn tổng quan xem nó giá trị chưa , có MU nào đắt như này không ??? có phải cho không cái w2 ko . 200 300k 1 cái w2 , nhà bạn chắc thừa tiền
    sau 1 thời gian cái gì nó cũng rẻ ??? nếu bạn xác định thế thì 1 năm nữa VQ sẽ là TL

18. thần long mới có chuyện ring 40 rớt w2 nhé còn bên vương quyền khác rất rất nhiều :))
    các bác cứ ở đấy mà ảo tưởng sức mạnh =))
    p/s e đang ôm 10 cái w2 sau ngày 27 bác nào muốn xúc thì pm e nhé =))

19. hay bạn muốn 1 năm nữa nó sẽ là bá vương?

20. Chả muốn là cái gì hết , tới đâu thì tới :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi