Ai chơi SS4 vào góp ý!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Invisible, 11/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Invisible

Invisible Hiệp Sĩ

Mình đang định sang bên SS4 lập 1 nv chơi cho vui, nhưng chưa biết đánh chủng nào
    Có 1 số tiêu chí sau:
    - Cày lv nhanh, ks đc, dame cao. Skill ngon 1 chút, không cần PK vì mình tính không muốn oánh nhau, săn đồ tốt, item đa dạng phong phú!

2. MG đấy, cầy nhanh, ks dc, mặc đồ thần dame gấp đôi, đồ thì rẻ :D

3. MG liệu có ks đc SUM ko hehehehe

4. Master

Master Thần King

MG :-" Bem nhau thì không biết chứ ks Sum thì chắc làm được.

5. Invisible

Invisible Hiệp Sĩ

Còn Ef thì sao các bác? Ef SS4 có điểm j nổi bật k? Bình sinh em thích 2 chủng Ef và DK!

6. diepdaica

diepdaica Cư Dân

Ef có nhiều cái hay và mới lắm bác cứ chơi thử đi thì biết.con về chuyện cày lv thì MG KS cac chủng tộc khác thì không phải nói. Pro nhất là MG.hehehehe.

7. thaihuyens

thaihuyens <font color=blue><B>†hái Doãn Huyền</B></font>

Cày MG mà thàng Gà đi =)) tôi Khuyên CẬu Chơi chủng Tộc Sum ý Cày Nhanh fết Mà cũng khủng nhất serve . Đừng có Giải mà Đánh MG cậu ơi

8. thaihuyens

thaihuyens <font color=blue><B>†hái Doãn Huyền</B></font>

nhưng em thấy Chơi sum Hay hơn là chơi MG và Ef . Tuy là MG cày lv rất nhanh (nhưng em thấy Cũng Chưa chắc =)) Em đanh sum thấy nhanh vô đối) Em thì Chủng Tộc Nào Em cũng Cày Cả

9. Invisible

Invisible Hiệp Sĩ

1 phiếu cho Sum nhé! Ai có char Sum bán lởm lởm bán cho mình tầm 3-4 lần rs?

10. char phụ sum rs cao nhất chợ ảo rs 225 đây mua ko ?, có acc sum rs 93 lấy ko cho miễn phí, có acc mg rs 165 đã làm Q3 vút lâu rồi ai lấy ko ? e tặng

11. huyvkhpvnn

huyvkhpvnn Chiến Binh

:)) noi nhu that . haizz
    sum di. sum danh hay

12. Invisible

Invisible Hiệp Sĩ

OK đi, cho mình xin. Mà hình như mình có nick yahoo của cậu! Pm: hoai_son18 xem nào! Hihi

13. elf BÂY GIỜ LÀ KHUNG BẠN À

14. nếu mà bố topic nói thế thì chả có chủng tộc éo nào mà hoàn thiện được như thế........nghe đã thấy chuối cả nải ra rồi

15. tớ khuyên thật bạn chơi trò khác đi . chơi MU làm gì ,bây giờ ko thể nào chơi đc .tiền bạc , công sức và ỨC CHẾ lắm . tớ nói thật đấy .tùy bạn nhe' .

16. hay t e tang chu tui di nv mg y'
    nich chat tui ne :boy.jolly_9x
    acc mrZ0Z

17. hay the tang cho tui di , nv mg y'
    nich chat tui ne :boy.jolly_9x
    acc mrZ0Z

18. L.J

L.J

Mình nghĩ bạn nên ra chợ mua 1 bông hoa ...

19. AnhQuanNo1

AnhQuanNo1 Cư Dân

ố thế mấy hum nữa mà 1.0 thành ss4 thì liệu có loạn không các bạn nhỉ vi 1.0 cũng khá nhiều người rs cao rồi mà hình như ss4 thì chưa có nhiều lắm thì phải nhỉ các bạn. mình đang chơi 1.0 có DL 7xx với DK 2xx roi hiii không biết ss4 có chỗ dung thân không nữa. :D

20. mua hoa làm gì thế bạn ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi