Thắc mắc Ai giúp Mình với

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi btv89, 14/1/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. btv89

btv89 Hiệp Sĩ

tình hình là nạp thẻ gate 50 mượt mà nhưng nạp thẻ 200k-500k thì nó cứ báo "thẻ cào của bạn không được chấp nhận :11 " là sao nhỉ! @xikeSG , @GangterMU

2. btv89

btv89 Hiệp Sĩ

33 view mà ko ai biết cài này à :(. ai cứu tôi với đang cần mua đồ mà nạp ko đc :((

3. dua tui nap thu xem dc ko nào

4. btv89

btv89 Hiệp Sĩ

5 xi cua em do thanh oi :(

5. bạn chụp lại ảnh nhật kí nạp thẻ r post lên đây mới biến nhé có thể thẻ bạn đã được sử dụng trước đó lỗi 11 là như thế

6. btv89

btv89 Hiệp Sĩ

em lam quan net the do tay em in :D sao dung truoc duoc

7. btv89

btv89 Hiệp Sĩ

dieu la nhat la chi bi the co gia tri lon the 50 bt @@ cha hieu duoc

8. Hút máu đó. T cũng bị. Nó có giải qquết cho ếu đâu

9. thì mình đã bảo c chụp lại cái lịch sử nạp thẻ rồi gửi cho GT thông qua telegram 0904454444
    c ngồi ở đây có thì có nghĩa lý gì, tiền của c thì c phải tự chủ động mà đi nhờ vả mod hoặc không thì phải chủ động liên lạc với gt thông qua sdt hoặc telegram nhé, mình lần trước nạp cũng mất 500k rồi mình vẫn được đền bù đây. Nếu không biết dùng telegram thì có thể nhờ mod @gamemuvp

10. btv89

btv89 Hiệp Sĩ

gui du cac kieu ma cha thay tra loi gi

11. btv89

btv89 Hiệp Sĩ

minh vao lich su nao thi no hien the da duoc su dung ban ah, la sao nhi

12. cái này cậu phải gọi lại cho cái tổng đài của trang web cậu lấy thẻ, trường hợp này xảy ra rất nhiều với cyber thì họ sẽ xử lý cho cậu

13. btv89

btv89 Hiệp Sĩ

cyber thì bảo gọi cho bên gate, gate lại bảo gọi cho bên game, game thì không trả lời... chỉ khổ cho bản thân hazzzz

14. btv89

btv89 Hiệp Sĩ

bây giờ bên adm mu chịu phúc đá hỗ trợ thì dễ hơn rồi, nói 1 câu :chúng tôi đang xử lý bạn hãy chờ, hay là trường hợp này liên lạc tới ai, thậm chí trường hợp này không hỗ trợ cũng được nữa.. người ta còn biết đường chứ !

15. Chụp ảnh lại gửi lên nhờ Ad hoặc mod giúp th. Mong bạn sớm đc giải quyết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi