AI Quản lý việc Nạp SIC g? thích hộ em

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NetCo, 17/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hwa 23h ngày 15/10, em nạp 2 cái thẻ VTC 50k, 2 cái là 100K
    ngày 16 em Ktra thỳ chỉ nhận dc 470SIC
    Có lẽ em nộp sai hay có lỗi phát sinh ji` trong wa' trìnnh nạp, Ai quản lí về SIC thỳ Ktra hộ em, 1 trong 2 thẻ em đã nạp sai thẻ nào, hay là cả 2 nạp đều đúng mà ko nhận dc đủ, em còn giữ thẻ ở đây.
    ACC: 0919725572
    Tên NV: 1000Dong

2. vào phần nạp thẻ có phần nạp thẻ sai mà xem a

thẻ anh nạp ko thấy báo sai,chắc ADM quên hehe

3. anh biết phần đó ở anh đâu anh chết, phần quản lí acc có đâu em

4. Rõ ràng là mua 2 thẻ, trên danh sach cũng ko có acc anh nạp thẻ sai, thế tại sao nhận dc co 470 SIC nhỉ

5. Tôi khuyên bạn lần sau nên nạp 1 cái 1 đừng nạp 2 cái 1 lần ,ADM sẽ cho nhận 1 cái mà thôi.

6. bình thường vẫn nhận đủ, hnay ko biết sao, làm đang đập cây QV đang máu, thế mà xịt 2 lần, giờ hết SIC để đập, hoãn lại sụ sung sướng

7. thế thì hỏi ADM đi
    tôi định nạp cái thẻ 100k mua đồ để hôm nay đi CTC ,nhưng quán ko có 100 toàn 50.Định nạp 2 cái liền 1 lúc nhưng nhiều lần nạp liên tục toàn bị mất nên rút kinh nghiệp nạp 1 cái 1 thôi:D.Nên hôm nay đã có SJC để thuê đồ CTC ;))

8. Thien_Son

Thien_Son Guest

1000 ơi Thien_Son ban SJC uy tin nè
    8000 SJC = 500.000 VND ( mua pm tớ nhé )
    DT : 0976201364

9. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Tôi ko quản phần SJC nhưng nếu ko có tên trong danh sách nạp sai thẻ thì chắc chắn sẽ có Bạc thôi. Nhưng đợi lâu 1 tí

10. Nạp đến 4-5 cái 50k cũng ko mất đc đâu , yên tam tôi nạp như vậy nhiều rùi. Vấn đề là bạn nạp nhiều cái 50k thì chắc phải có 1 cái bị sai số thẻ nạp và pass, thế mới ko nhận đc SJC thôi. Nhưng dù gì thì dù tốt nhất tránh lên vào cái " hướng dẫn nạp thẻ từ xa " 300K của tôi nhiều người hứa hươu, hứa vượn giờ vẫn chưa nhận đc đây này. Thà rằng nói mẹ nó thẳng 1 câu là "chưa thấy tiền đâu" cho nhanh, coi như ko có, đỡ sốt ruột =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi