AngeL _ Thiên thần chém gió :)) !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Scorpion, 28/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Mời anh em AngeL và Liên minh vô đây chém gió :)) .
    Chả là tớ mới kưa được bạn gái thằng hàng xóm nhà bên cạnh , có cách nào giữ nó không bị thằng khác chơi lại bài của mình ko ta :-?

2. Game_Enter

Game_Enter Guest

có 1 cách là không cưa nó nữa đá đê cho lành

3. Game_Enter

Game_Enter Guest

huyền đức khi xưa dùng nhân tâm thu phục lòng người có trương phi cùng quan trường rồi thêm gia cát lượng về hầu thế như chẻ tre Cậu cưa con gái nhà lành thiếu gì việc gì phải vơ bèo gặt tep ^_^

4. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

à , thì ko biết lành rách ra sao , nhưng kưa rồi thì phải tìm cách giữ chứ +_+ , xem có ks dược cái gì không đã rồi mới tính tiếp chứ :)) .
    @all : có thể se có 1 event hoành tráng , phần thưởng hấp dẫn vào dịp Tết Nguyên Đán . Cả Liên Minh sẽ được tham gia :D .

5. Game_Enter

Game_Enter Guest

ý tưởng hay đấy... tết nguyên đán còn lâu lắm cổ sẽ dài ra đây

6. lừa xong té ;)) .............................................................................................................................................

7. Ôi anh tôi =))

8. Ối xời ơi. Chứng minh với nó mình là không có thằng nào khác tốt hơn mình. Nó bỏ thằng kia đến với ông thì đương nhiên nó cho là ông ngon lành hơn rồi. Cũng đừng nên nghĩ tiêu cực, nhỏ nhen là nó bỏ thằng khác đến với mình thì nó cũng có thể làm thế với ông. Chuyện tình cảm không thể suy diễn thế được. Làm thằng đàn ông phải rộng lượng thấy người yêu mình nhiều người để ý phải mừng (sánh bước bên những đứa con gái như thế mới xứng làm thằng đàn ông). Chúc ông hạnh phúc.

Last edited: 28/12/09
  9. 1 smod nổi tiếng của g4vn h lại đi kưa bạn gái thằng hàng xóm ;)) . võ lâm quá anh ạk

10. cứ để em giữ cho anh yên tâm =))

11. hết đỡ cái BV này
    đây là người thứ 2 rồi ;))

12. hàng ở đâu thế, cho liếm láp chút

13. huytoanaxn

huytoanaxn Chiến Binh

iu chơi thì không cần giữ ^^!. Nếu thật lòng thì có thể giữ được, quan trọng trong khi yêu là thật lòng, nhưng nhiều cái nói dối lại hay :D . Nếu 2 người hiểu nhau rồi thì rất là dễ. Còn lại tùy cậu xử lý, vì chuyện tình cảm nó phức tạp lắm. Tớ cũng yêu 1 người, chính sự thật lòng của tớ nên mới giữ được nàng 3 năm rồi và chưa có gì xảy ra :D. Chúc may mắn nha chủ Guild............

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi