anh ADM vs OCN vào xem giúp em:(

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi TienBom01, 24/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TienBom01

TienBom01 Hiệp Sĩ

cũng chỉ vì em mới chơi lên chưa thể biết được hết buổi trưa ngay 23 tháng 6 năm 2010 có 1 cái ních chát add vào ních em giả mạo anh và OCN như em đã viết bài trước anh xem qua dùm em nó bảo em là có mua đồ không em cũng không biết gi?(vì mới chơi) tưởng thật lên em có bảo mua 1 sét RX+sét pramin W3 +1 bộ ring +pen gd và nó bảo send qua = thẻ VTC vs thẻ DT em cũng không tin nhưng sau đó lại có ních chát của OCN (vietbachbrn ) lên em càng tin tưởng đã làm the0 nó bảo vs dc 15p sau ADM giả đó bảo em đổi số DT của em thành của ADM (01665705812) giả đó bảo send qua để hủy BH đồ vs chuyển đồ vào cho em song sẽ đổi lại trả em như cũ nhưng đâu ngờ sau đó ních chát đó of luôn em điện thoại hỏi OCN luôn thì đã không kịp hỏi anh em thì mọi người bảo đó không phải ních anh vs ních OCN lên em mới biết mình bị lừa mong anh ADM xem giúp em sự thật là như thế chứ không phải em bán rồi mà muốn bào lên để lấy lại ních đó mong anh xem xét dùm em vì em mới chơi lên cũng chưa biết nhờ anh xem giúp (vì h tất cả thông tin TK em đã bị mất hết):-ss

Last edited: 24/6/10
  2. nho0ccu0ng

nho0ccu0ng Guest

mong anh Trung xem giúp TienBom01 vì mới chơi lên cũng chưa biết hết dc mọi thứ anh xem xét giúp TienBom01 vs anh Bách OCN vào xem giúp TienBOm01 cái đi

3. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

sao cậu kô sang topic kia trình bày...anh GT đang kêu trình bày kìa :-ss

4. Đồ vừa khoe trên diễn đàn đó mà mất rồi sao...! ;));));));));))
    Chia buồn cùng cậu...Mong GT giúp tiên bờm =))=))=))

5. nho0ccu0ng

nho0ccu0ng Guest

anh Dũng cũng ngủ muộn nghê nhỉ hay vừa đi hú hý đâu về đấy:)):))

Last edited by a moderator: 24/6/10
  6. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

thằng này gà công nghiệp à...bên anh bg mới tối...vừa ăn cơm xong mà :))

7. nho0ccu0ng

nho0ccu0ng Guest

em mà là gà thì anh là vịt sô lô có win dc em đâu :)) chấp W3 này:)) anh vịt này nữa =))=))=)) thích sô lô vs em vào pmm nhanh còn kịp không em đổi ý h :)) em mà sợ chạy là không có ai sô lô vs anh nữa đâu đấy ;))

8. TienBom01

TienBom01 Hiệp Sĩ

=((vì em mới chơi lên cũng ko biết thê nào anh ah với lại cái nich chat của thằng admin giả danh a nó cũng co cái avata giống của anh quá cơ lên máy đứa no bảo đấy là Admin cho lên em lai càng tin. em mong a hãy giúp đỡ em lần này.em cảm ơn anh nhiều lắm!Xin anh hãy đòi lại công bằng cho em:((

9. Vụ này thật 100% đây anh Trung em chới với anh em nhà TienBom ca 2 tháng này. Đầu tư tiền bạc công sức vào quá nhiều. Mong anh làm chủ công bằng. Em lấy đầu DK khac ra đảm bảo cho cậu ấy 1 lần dc không anh!

10. deign 3108

deign 3108 Guest

mong admin giúp em với em mới mua của anh tien ACC+SVHK+đồ =2m5 GD tận nơi ở Đông Anh giờ lại block :((.

11. thật không ngờ mày ậi giám vào đây mà nói sàm nói bậy mày về GD với ai GD khi nào ở đời sao lại sinh ra kái loại người chó má như mày nhỉ nói hơi bậy tý chứ kái địt kon mẹ mày taot hấy mẹ mày đau **** khi sinh ra kái loại mày trên đời này không hiểu thằng bố kon mẹ mày ở nhà ntn hay kũng như kái loại mày vừa ăn cắp vùa la làng đây

anh trung giải quyêt cho bạn em vụ này đi 2 acc đấy em mới cho bạn em chơi mới được 1 tháng mà nó đã bỏ ra 10 triệu đẻ lạp thẻ để sắm đồ anh cứ nghĩ mà sem 2m5 để đổi lấy 10m đã bỏ ra sao

phát ơi tạm thời sét TT mà cậu cho tớ mượn hiên đang bị mất theo acc TienBom01 mất rồi sin lỗi cậu nhé hi vọng lấy lại được acc để lấy ậi đồ để gừi cậu

12. deign 3108

deign 3108 Guest

tôi gd cả 2 người là 1 người tên Cường 1 người tên tiến GD tôi đưa tiền cho Người tên là Cường GD tại Đông Anh Hà Nội

13. Anh GT vào giúp bạn đấy cái

14. deign 3108

deign 3108 Guest

chán . người nào cũng muốn giúp người kia thế tiền của tôi mất à hay sao?

15. mày có biết mày đang nói gì không mày nói ra những lời này không thấy đau mồm sao

16. Thằng này mất tiền mà chẳng thấy tiếc nuối gì, chứng tỏ là kẻ gian không đàng hoàng
    Thứ nhất: Mày nói mua bằng VND, không thể tin nổi, những vụ mua bán acc dù lớn hay nhỏ, dù bằng hình thức nào từ trước tới giờ chẳng thằng nào không post len DD để ae vào làm chứng.
    Thứ hai: Thằng TienBom01 chơi 1 tháng mà bỏ ra 10 triệu VND để lại đi bán acc 2.5 triệu hay sao( mẹ nực cười).
    Anh Găngter kiểm tra IP của thằng này đi, một kẻ ăn trộm mà còn vào đây mà hót.

BọCạp thích bài này.
  17. deign 3108

deign 3108 Guest

bó chiếu thật nếu tôi là thằng lừa đảo thì tôi đã chuyển đồ sang acc khác chứ dại gì tôi phải để ở acc
    việc 10triệu tôi không cần biết nhưng chỉ biết mua là mua không phải suy nghĩ!!
    tôi cả GM đang nói chuyện GM nói chuyện tôi không hiểu gì cả đúng là khó hiểu thật đó mọi điều cứ như là như đúng rồi mất tiền ngu

*** *** mẹ chúng mày cầm 2t5 của tao mà mua quan tài

18. mày có biết 2 ngày chước khi bị mày lừa nó lạp bao nhiêu SJC không 2 đêm liền lạp vào 20k SJC chỉ để quay NNT để khảm 2 HVK và sét Quỷ vuơng rồi đập 2 HVK lên +14 chỉ có thằng điên mới bán đi acc 2m5 cho mày so với những gì nó đã bỏ tiền bạc và công sức của nó

19. Potay. com. Sự việc nào cũng có cách giải quyết. Kẻ xấu luôn luôn không bao giờ giành chiến thắng cứ tin tường vào cảnh sat 113 là GT or còn gọi là President của Mu BV.

20. đã giải quyết song phiền close topick

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi