Anh admin giúp em với!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi LeQuangKy, 4/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. LeQuangKy

LeQuangKy Hiệp Sĩ

Anh GM Tùng ơi anh giúp em với.Em hiện đang là chủ acc lamtnq có nhân vật ChjcKenPro.Acc này là em mua lại của bạn Lâm trên Mu.Lúc bạn lâm đưa em tất cả thông tin bí mật và cả mã số ưu tiên thì em đã dùng số ưu tiên đó để đổi email đăng kí nhưng do thiếu hiểu biết nên em lại đăng kí chính email của Lâm .Bây giờ em muốn đổi email cũng không đổi được nữa .Em còn khóa item nhân vật khác trong acc nhưng bây giờ không thể mở được .Em vào phần quản lí acc cũng không tìm lại được mã số .Vậy anh Tùng giúp em đổi email đăng kí và cấp cho em mã số bí mật để em mở khóa nhân vật nhé .Em xin cảm ơn anh trước.

2. Bạn yêu cầu chủ acc này Pm với tôi yêu cầu đổi Email đăng ký. Nếu không có Email đăng ký cũ hoặc SDT bảo lãnh cũ thì tôi khó lòng giải quyết được !

3. LeQuangKy

LeQuangKy Hiệp Sĩ

Vâng chủ acc cũ đã gọi điện để đổi sang sang số điện thoại bảo lãnh của em rồi.Số điện thoại bảo lãnh mới của em la 01649 407 509,còn email đăng kí là lamtnq@yahoo.com.Anh kiểm tra dùm em.Em có thể liên lạc với anh theo số nào ạ?.Thank anh.

4. MrMinh

MrMinh Guest

ký Ơi làm nv 3 vật lám . không biết đến bjo mới làm đươc

5. LeQuangKy

LeQuangKy Hiệp Sĩ

Ai đấy hình như không bít :D .À mà có phải thiên không nhỉ ?

6. Phiền bạn Pm tôi qua nick Yahoo: gm_bavuong. Để giải quyết nhanh chóng vấn đề

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi