Anh admin giúp em với!!!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi LeQuangKy, 13/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. LeQuangKy

LeQuangKy Hiệp Sĩ

Anh GM Tùng ơi anh giúp em với .Em là chủ acc lamtnq trong đó có nhân vật ChjckenPro.Hôm nay thứ 6 ngày 13 (đúng là ngày ma quỷ) em train từ sáng đến tầm 12 rưỡi gì đó em đi ngủ.Tầm hơn 3h em dậy thì trong người trống trơn không còn 1 đồ gì.Em mong anh đòi lại công bằng giúp em ,anh có thể cho em bít acc lấy đồ của em và bloc acc được không.Em cũng chẳng mong lấy lại được đồ vì dù có lấy lại được 25% cũng chẳng có ý nghĩa gì cả.Dù sao mất cũng là do mình,biết đâu đấy đó là điềm lành của mình.Cái em uất hận đó chính là lương tâm của cái người đã lấy cắp đồ của em.Thôi thì dại cũng do mình anh admin giúp em sau khi biết ai lấy cắp đò của mình thì em dell acc luôn coi như không vương vấn gì nữa.Chào tất cả anh em trong bá vương.Thank all.

2. MrMinh

MrMinh Guest

Mat tu khi nao. To di hoc tu trua gio moi ve day . Det Xem may co keylog ko

Ma sao cau lai nghj to lay do cua cau. nen nho la to bo mu Ba vuong roi nha''''

ADM đâu vào xem thằng nào là thằng ăn cắp đồ . Blokkk Accc đi để xem nó là thằng nào

gm tUNG deT CON ME sAO bLOKK ACC CUA TOI.

*** hiểu . Cậu vút cái j sang acc cua toi hay sao ma dẻ no blok luon ca acc cua toi a`

Last edited by a moderator: 13/11/09
  3. Acc hack đồ đã nằm trên bảng Phong Thần

4. ngayemden

ngayemden Guest

Cậu trade j sang acc qui tien để nó blok luôn cả acc đó thê'

Làm ăn như cạc.........................

Last edited by a moderator: 13/11/09
  5. pó tay 2 người chuyển đồ qua ac nhau rùi ko bit ra đây post để bock ac . ko làm j mà để như này sao . bock ac 1 cách vô lí . xin GM Tung thả đi đúng là chưa rõ đã ra đây spam bừa.

6. Xin nói rõ 1 tí : không phải việc chuyển đồ bình thường ! Vấn đề ở đây là gì ! Đồ của nạn nhân đc chuyển qua acc hoangtu10, và được thủ phạm tính toán rất kỹ khi muốn đánh lừa GM bằng việc tạo rất nhiều acc để trade .
    Còn quitien tại sao Block thì cậu ấy tự hiểu. Chúng tôi là người quản lý và tôi biết bạn đã làm gì trên server này . Pm gm_bavuong để giải quyết . Chú ý thái độ hợp tác nhé ! Muốn nghỉ thì tôi tiễn đi cho 1 đoạn !

7. LeQuangKy

LeQuangKy Hiệp Sĩ

thanks anh GM đã làm rõ mọi chuyện. Ở đời thật khó mà tin được người. buồn quá. thế em có được nhận lại tí nào ko anh? dù sao thi em cung cam ơn anh rất nhiều.

8. LeQuangKy

LeQuangKy Hiệp Sĩ

Anh Tùng ơi như vậy thì đồ mà kẻ cắp lấy của em có được thu hồi lại không ạ? Còn về phần Thiên tớ không nghi ngờ cậu đâu tớ chỉ hỏi cậu thế thôi ,hôm nay là ngày thứ 6 ngày 13 tớ đã có linh cảm sẽ có chuyện chẳng lành từ trước rồi.Chả hiêu tại sao vừa mới cung cấp pas mới tớ vừa đổi cho cậu thì mất luôn.Có thể là mình nhấp chuột vào cái linh tinh nào đó mà bị key lock thôi.Thôi dù sao mọi chuyện cũng đã qua rồi,bây giờ chả còn gì nữa .Từ nay ChjckenPro sẽ không còn trên bảng xếp hạng nữa có lẽ mình sẽ del nó đi để khỏi vương vấn gì.Điều cuối cùng là mình xin tạm biệt tất cả mọi người,tạm biệt congtumu,B1nhTr4ng(chủ lô uy tín:D)...và rất nhiều người khác nữa.Chúc mọi người ở lại vui vẻ nha .Bye bye tất cả.:((

9. Scorpion

Scorpion <font color=green><b>-= Phong Thần MU Bá Vương =-<

Đi rất đẹp , dáng thong thả , bước trên mấy xác chết =)).

10. Bạn mất bao gồm những thứ gì , Để tôi biết và trả lại một số Items cần thiết cho bạn .

11. 0ngTrum

0ngTrum Guest

:)) ChjckKenPro lấy lai đồ đi rồi cho Trum=)) hi' hi'

12. ngayemden

ngayemden Guest

Cho đến giờ fut này thì t cũng đêks hiểu là chuyện j.mà ký chua cho tớ cái pas mới mà sao bảo đưa là khi nào .

13. LeQuangKy

LeQuangKy Hiệp Sĩ

Anh Tùng à đò em bị mất gồm: set rồng đỏ ws 5%4%4% luck op +9( thiếu quần) cánh rồng ws+9 kiếm rồng +13 ,em chỉ liệt kê những món đồ quan trọng này thôi còn những món nhỏ nhỏ thì thôi anh ạ.Nếu có thể lấy lại 1 vài món đồ đó thì em cảm thấy hạnh phúc lắm bởi vì đữa con tinh thần của mình lại trở về với mình,có hạnh phúc nào hơn thếnuwax không anh Tùng.Nếu có thể được em xin cảm ơn anh Tùng lắm lắm.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi