Anh em Angle Và Liên Minh và Bạn bè của Dung dep zai vào đây nào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi HanDanBaCz, 18/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Oh my goD! lão duy lấy bằng tiến sư :)):)):)):)):)):))

2. hahaha, thế là đoáng đúng rồi nhé, thôi chém ít thằng bạn, ko tý nó cầm DK CB thỳ vỡ đầu

tiến sư em biết là ji` ko, viết tắc của tiến sĩ+ phó Giáo Sư ây, hehehe

Last edited: 18/4/10
  3. Đây là ảnh cua Huy nề từ hôm nay anh em trong G có đánh ai thì tránh mặt này ra nhé. Mấy bác thấy con bạn gái em mới quên đẹp zong =)) Kis Dũng đẹp zai

4. hehe, thằng này đang tuổi dậy thỳ, mụn ác thế em

5. Có đau vài cái à =))

6. sao đứa bạn gái mi xấu mù thế :))

7. Đâu đâu. Huy là cái người đeo kính mà đứng giữa ấy hả?=))=))=))
    Trông cũng quý phái đấy chứ;;);;);;);;)

8. người yêu nó là 2 em đeo kinh nâu ở giửa đấy =)) =))

9. Nhìn Ông Dũng Này Cái Mặt Đần Chưa Kìa Nhưng Dù Sao Vẫn Chúc Mừng Thằng Bạn Chí Ít Nó Cũng Dã Có GiaĐình Riêng Của Mình Vợ Rồi ol Ít Thôi Kô Nó Giận Đấy

HanDanBaCz thích bài này.
  10. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

ai thế nhỉ?Xin cho biết quý danh.thank bạn đã chúc mừng ..:-*

11. HDB la đô ăn tham ""MÕ"" hehe mình cũng muốn được như thế kheee``` thôi chém thế thôi không lại gét mình CHÚC Mừng Nhé

12. Thành thật chúc mừng Dũng , DK xấu trai nhất Guild :)) . Muốn quà gì nào , để tớ kiếm cho :)). Hôm nay bận nhiều việc nên chưa viết bài được nhiều . Ngay mai rảnh tớ sẽ online diễn đàn xin lỗi anh em LM AngeL về sự cố ngày hôm nay +_+.

13. HanDanBaCz

ghet ai có thể ghét chứ ghét sao đc \thuynhu cậu nhở..cám ơn bạn đã chúc mừng...quà đâu:P=))

lời chúc mừng thì chấp nhận chứ lời phê bình DK xấu tri là kô nhận đâu...hehe.Cám ơn cậu..nếu có quà thì là...:"> w3 DK or w3 Dw..:Pnghe có hợp lý kô nhỉ:-"

Last edited: 19/4/10
  14. Ối thằng bạn =)), từ ngày chơi MU đến giờ mới biết mặt, hôm nay rảnh rỗi lên DD chơi chẳng may thấy phải cao nhân. Đã về VN chưa vậy, về VN alo ngay cho tôi và lên HP đón thằng đệ KimBinhMai đi lẩu chó, mèo hầm nào =))

15. HanDanBaCz

*** mẹ..mất hút con mẹ hàng lươn đến bg mới ló mặt ra thì tôi sang Czech rồi.Kô chịu onli sớm để có buổi offline cùng anh em không.Chuyến về Vn vừa rồi may còn off đc với mấy anh em ở HN cũng như ở Hưng Yên (quê nội tớ).thôi hện thằng bạn chuyến về Vn tới...để lại số điện thoại đi

16. Sabotage

Sabotage Guest

Chúc Mừng Hạnh Phúc.

17. HanDanBaCz

cám ơn bạn..ban có thể để lại tên đê vào game tớ kô combo nhầm =))

18. Sabotage

Sabotage Guest

Ta không chơi MU.:)):)).Chỉ là Thành viên không thường trực của diển đàn nì thôi.

19. HanDanBaCz

ồ thế à...dù sao cũng rất cám ơn bạn

20. sr anh nhá hôm cưới anh em kô lên đc :( ông sơn thì bận thi còn em thì phải đi có việc kô ở HN sr anh nhiều nhé :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi