Anh em BV cẩn thận con súc vật SuperMod

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Killua, 24/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Killua

Killua Chiến Binh

Mẹ mình chơi MU chưa bao giờ phải bựa như con chó Dont Ask này . Cùng LM với nhau lúc đi Devil 6 con DW KuKu nó bảo pt kéo lv mình bảo bận ko rảnh . Nó liền sủa 1 câu " Gặp đâu giết đấy " . Mà nó có phải pro cái sv này đâu . Thấy mình chơi lại nick DW rs thấp thì giở trò mèo . Lúc sau gặp trên K2 thì nó phá ko cho train . Cái loại súc vật này không đỡ đc . Anh em tốt nhất nên tránh xa mấy con súc vật này ra ko có không làm j nó cũng cắn . Nản :|

Last edited: 24/11/09
  2. yuiko0l

yuiko0l Hiệp Sĩ

hãy dùng bằng hành động
    đừng dùng bằng lời nói ko giải quyết gì đc đâu

3. Game_Enter

Game_Enter Guest

Chú Ý đến hành vi của chính mình khi viết bài trên dđ Bạn vừa trình bày vừa chửi tục thì có ai nghe và thông cảm cho bạn không ... Đành rằng bạn đang rất bức xúc

Last edited by a moderator: 24/11/09
  4. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Tôi biết là bạn đang rất bức xúc
    nhưng poss bài chửi bới trên diễn đàn như này rất có nguy cơ bị blok :D

5. Killua

Killua Chiến Binh

Biết là như thế nhưng ức chế quá . Hồi trước chơi Killua nó có dám ho he j đâu . Giờ chơi lại con DW nó giở trò như thế mới tức. Còn như bạn kia bảo trả lời = hành động . Nhưng thử hỏi rs kém đến 20 lần thì làm j đc . Giờ chơi lại DW chỉ ÀK là chính cũng ko gây sự với ai mấy thế mà còn bị nó đối xứ như thế ai ko tức đc . Mà 2 G Liên minh với nhau mới tức chứ

6. VTV3

VTV3 Chiến Binh

Như thế thì PM chủ G DontAsk nhờ giải quyết.Tôi giải quyết được đấy...

7. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Mà dạo này không thấy TheCoTan online

8. hình như là anh kiếm cùn =))

9. Thông báo với anh em là Long chơi THECOTAN cũ nghỉ rùi giờ có người khác chơi tên Tình , Ngọc cũng không biết chính xác thế nào, cũng nghe Tjeumuoi noi lại ,

10. VTV3

VTV3 Chiến Binh

Tôi thì sao dám sánh với anh ấy chứ.Tôi nể anh ấy nhất đấy ;))

11. VTV3

VTV3 Chiến Binh

Acc Thế Cờ Tàn.Thì chưa chắc Tình sẽ chơi...Pass đã dc thay đổi nhưng chưa biết ai đổi.Có lẽ nên đợi xếp Kiếm về Acc TCT mới biết kết quả ;))

12. Tình hình như là TieuMuoi (acc TM 2 người chơi Tình và Huy )

13. để đó anh oách cho. ô sờ kê, vô sờ tư. PM vào yahoo anh nhé tối nay anh để yahoo cả tối để chờ tin ;;)

14. BMVV

BMVV Guest

Không nên gây thù chuốc oán để lại niềm đau
    ngày xưa ông láo quá bây giờ người ta đối sử lại như vậy cũng không có gì lạ
    nên chấp nhận số phận tại mình đã gây ra
    như tôi chẳng có ái chém chẳng có ai giết sống một cuộc sống phẳng lặng êm đềm
    lại được tiếng tốt là hay giúp đỡ người
    < Người Lương Thiện > =======> BMW

15. xem lại mình rồi nói ng` #, đúng là KuKu của ông gà thật, nhưng Hbua trên icarus, MakeLove tôi đang train cũng gây hấn ji` với ông, thế mà cắn trộm tôi giành bãi, tôi thấy bài viết này bình phẩm con ng` ônhg thỳ có đấy Killua

16. Tình hình là rất tình hình ;))

17. ChapHet

ChapHet Chiến Binh

1 Tiếng công bằng cho DW

DW ớ BV quả thực thiệt đủ mọi đường:DW có lợi thế là train nhanh nhưng BV giới hạn lần Reset nên kái lợi đấy chẳng buồn nói đến.Còn nhắc đến PK thì DW kàng không giám nói lớn.Nhưng AE DW chúng tôi cũng chẳng kêu ca gì.Vậy mà ở SV3 DW còn bị giới hạn tốc độ.VD: Tăng AGI: 8000 .Ở Sv1,Sv2 thì tốc độ là 853...nhưng trẹo sang Sv3 thị chỉ còn vẻn vẹn 547...GM có thấy Chủng tộc DW quá thiệt thòi không???.Xin 1 Lời giải thích của BQTBV và Tiếng ủng hộ của AE Game thủ....!=D>

18. nghỉ chơi rồi à ku Long ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi