anh em BV và GT vào xem bộ mặt thật của DUCNHAT

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tjeucoj, 21/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thằng này có phải Duy ko nhỉ -- Anh em với nhau mà sao cứ phải vào chém

Scandan dup đồ đã được giải quyết xong -- ko cần chém gió vớ vẩn

luctjeucoj oi là luctjeucoi anh đã nhìn nhận con người thì ít sai lắm . Con người và tính cách của chú thì không bao giờ kết bạn với anh em lâu dài được đâu .

Vì vài món đồ game mà chú tìm mọi cách lừa anh < giả ranh yahoo : gnurt59 để pm giả ranh Gangter thì a thua chú > + làm mất uy tín của anh

DUCNHAT sống thế nào anh em cùng hiểu -- Dám làm dám chịu --chứ không bao giờ chạy trốn : buôn bán đồ dup chấp nhận trả lại a em toàn bộ VND < đồ bán = Bles amind sẽ giải quyết cho a em > .

luctjeucoj chú có gan vác đồ đi cầm đồ phang lô mà không có gan chịu mất đồ sao . Riêng chú thì muôn kiếp không bao giờ lấy được đồ đã cầm đồ ra . Chú không phải là chịu chơi như Rickybone mà chẳng qua đua đòi theo .

Last edited: 22/4/10
  2. nu_tac

nu_tac Guest

cái loại máy thì tốt đẹp làm đấy ah
    người ta lập topic để anh em vao góp ý
    cón mày thì sao
    DuongQuan nói ko sai mày là cái loại tát nc theo mưa thôi

3. D_UCE_N

D_UCE_N Hiệp Sĩ

d... con me may.Netco oi. Đại học xây dựng Hà Nội.Đến alo.Mài hộ tao cái

4. nu_tac

nu_tac Guest

chú làm j mà nóng tình thế
    có phải lam nt ko
    chấp j thằng đó

5. D_UCE_N

D_UCE_N Hiệp Sĩ

pm em di anh.yahoo ấy.online_tienxu3011

6. luctjeucoj oi là luctjeucoi anh đã nhìn nhận con người thì ít sai lắm . Con người và tính cách của chú thì không bao giờ kết bạn với anh em lâu dài được đâu .

Vì vài món đồ game mà chú tìm mọi cách lừa anh < giả ranh yahoo : gnurt59 để pm giả ranh Gangter thì a thua chú > + làm mất uy tín của anh

DUCNHAT sống thế nào anh em cùng hiểu -- Dám làm dám chịu --chứ không bao giờ chạy trốn : buôn bán đồ dup chấp nhận trả lại a em toàn bộ VND < đồ bán = Bles amind sẽ giải quyết cho a em > .

luctjeucoj chú có gan vác đồ đi cầm đồ phang lô mà không có gan chịu mất đồ sao . Riêng chú thì muôn kiếp không bao giờ lấy được đồ đã cầm đồ ra . Chú không phải là chịu chơi như Rickybone mà chẳng qua đua đòi theo .[/QUOTE]

DN cho còi hỏi lời DN nói có bằng chứng k?mà còi làm gì ADM có thể biết đc hết.k như DN.còi lừa dối anh e lấy tiền lấy b còi cũng trả lại đc vì lúc đó còn acc mà chơi nữa đâu?màDN luôn nói câu anh em cho hỏi anh em sao còn lừa đảo nhau thế?chó cắn chộm k đc quay lại cắ ng nhà ak?DN luôn kêu than còi khai sai sự thật rồi bảo giả mạo cho hỏi DN lấy gì làm trứng nếu còi lam thế sao ADM k blog acc còi?DN có cần thiết bày đặt thế ko?nói gì lên có bằng chứng.đừng có cái kiểu đoán cua trong lỗ thế?đừng có hạ danh dự ng # khi k biết gì?thank

7. nhok_lak

nhok_lak Guest

nó còn đang cho địa chỉ trong nam gọi em vào xúc:))
    mai cho em tiền mua vé máy bay vào nam nhá:)) thăm ông bác luôn:))

Last edited by a moderator: 22/4/10
  8. nu_tac

nu_tac Guest

d.m đồ điên
    bảo nó cho vé bay vào
    anh đầu tư cho chú 2l xăng
    thiêu cháy cả nhà nó ko trừ thằng nào
    già trẻ gái trai bem hết.chú ok ko:-c

9. nhok_lak

nhok_lak Guest

thôi xin bây giờ đâu còn là phong kiến mà xử chu di:)):))

DN cho còi hỏi lời DN nói có bằng chứng k?mà còi làm gì ADM có thể biết đc hết.k như DN.còi lừa dối anh e lấy tiền lấy b còi cũng trả lại đc vì lúc đó còn acc mà chơi nữa đâu?màDN luôn nói câu anh em cho hỏi anh em sao còn lừa đảo nhau thế?chó cắn chộm k đc quay lại cắ ng nhà ak?DN luôn kêu than còi khai sai sự thật rồi bảo giả mạo cho hỏi DN lấy gì làm trứng nếu còi lam thế sao ADM k blog acc còi?DN có cần thiết bày đặt thế ko?nói gì lên có bằng chứng.đừng có cái kiểu đoán cua trong lỗ thế?đừng có hạ danh dự ng # khi k biết gì?thank[/QUOTE]

còi à Admin kô phải là tất cả để có thể điều tra đc cả YH
    sau lần này còi hãy sy ngi~ thật kĩ TRC khi làm điều jk đó
    anh nhật kô phải là con người như còi nghĩ
    anh ấy sẵn sàng trả lại tiền cho ngươi` mất huống chỉ chỉ là cái vươg truợng của còi

Last edited by a moderator: 22/4/10
  10. nu_tac

nu_tac Guest

còi à Admin kô phải là tất cả để có thể điều tra đc cả YH
    sau lần này còi hãy sy ngi~ thật kĩ TRC khi làm điều jk đó
    anh nhật kô phải là con người như còi nghĩ
    anh ấy sẵn sàng trả lại tiền cho ngươi` mất huống chỉ chỉ là cái vươg truợng của còi[/QUOTE]

chán thật hôm nay anh em chưa mài dao hay sao nhỉ
    chẳng thấy các nhân tài chém gió đâu cả

11. chán thật hôm nay anh em chưa mài dao hay sao nhỉ
    chẳng thấy các nhân tài chém gió đâu cả[/QUOTE]

thế cho hỏi còi làm gì mà DN bảo còi khai sai sự thật.ADM có làm rõ đc?còi chỉ bảo là Còi cầm cái gậy QV xong bị quẹt nhưng đó k phải đồ còi mà đồ còi là cái vuơng truơng+13.hwwa còi ị ducnhat12345679 lừa nhưng còi đã sr nhưng k hiểu sao cái ông dN từ vụ tôi lấy cái gậy QV ra ông ta ý kiến thế?đồ tôi cầm tôi lấy chứ sao? hay muốn giữ lai dupe vậy?cái còi cần là bằng chứng DN ak? nếu k có đừng vu oan cho ng # nhé/?hãy nhìn lại bản thân đy?

12. nu_tac

nu_tac Guest

thế cho hỏi còi làm gì mà DN bảo còi khai sai sự thật.ADM có làm rõ đc?còi chỉ bảo là Còi cầm cái gậy QV xong bị quẹt nhưng đó k phải đồ còi mà đồ còi là cái vuơng truơng+13.hwwa còi ị ducnhat12345679 lừa nhưng còi đã sr nhưng k hiểu sao cái ông dN từ vụ tôi lấy cái gậy QV ra ông ta ý kiến thế?đồ tôi cầm tôi lấy chứ sao? hay muốn giữ lai dupe vậy?cái còi cần là bằng chứng DN ak? nếu k có đừng vu oan cho ng # nhé/?hãy nhìn lại bản thân đy?[/QUOTE]

thật sự la tôi đọc mấy topic
    mà thấy rất nhiều anh em nói ông ra d30 j đâu
    tốt nhất ko lên dạy khôn ng khác như thế
    vì tôi biết ông chưa đủ tuổi dạy a Nhật

13. cái gì có băng chứng là tốt nhất lòng tin k mang lại cái gì?;))

14. nhok_lak

nhok_lak Guest

có chứ nếu lòng tin đặt đúng nơi đúng chỗ;))

15. nhưng sao lấy lòng tin đo đc lòng tham của con ng ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi