Anh em chơi game online 24/7 nên chú ý.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi samsung, 31/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. samsung

samsung Cư Dân

mình viết bài này có thể thừa cho các bạn. nhưng minh mong các bạn nên chú ý đến sức khỏe của mình. rạo này tình hình hơi căng thẳng giữa Việt Nam và Trung Quốc. Hàng Trung quốc đang tràn vào những thứ hoa quả do TQ bán sang VN. những thứ hoa quả đó chắc chẳng có lợi cho chúng ta mà thậm trí còn gây hại cho chúng ta về sức khẻ sau này. Vậy mình mong các bạn hãy tẩy tray hoa quả Trung quốc. một người VN mạnh khỏe sẽ không bao giờ thua bất kì ai trên thế giới này. vì: chúng ta là: "con rồng cháu tiên" nên luôn có chữ "Đồng Bào". tôi không biết bài này mang tính chất chính trị hay không? nhưng mong ADM đừng xóa. bởi chúng ta đều là người Việt Nam Yêu nước.

Last edited: 31/12/09
  2. TaoBiDien

TaoBiDien Guest

Đúng rồi anh à ăn vào mà đong bụng đi viện mất tốp đó ăn ít thôi

3. Game_Enter

Game_Enter Guest

yên tâm bài viết này sẽ không bị xóa......

Người việt nam dùng hàng việt nam......

Kinh tế sẽ phát triển Ví dụ như mình nè mua quà về thăm quê hương từ Hà nội về không bao giờ mua hàng trên Hà nội mà mua là về tận quê hương dù không giúp gì được nhiều nhưng mong muốn quê hương giàu mạnh ....

Hôm nay trúng 70 điểm lô con 04 lại về 2 nháy ...Trời ơi sao số mình hên thế
    Hôm nay F đồ mất gần 2 tỷ 200b va khoảng 200S + 1 buổi chiều chưa đâu vào đâu ...trời ơi sao số tôi khổ thế này ^&^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi