anh em dung tin tienbom02. yeu cau ADMIN su ly tienbom02

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi kjngofhell8690, 24/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. kjngofhell8690

kjngofhell8690 Tân Thủ

*** thang tienbom02 no choi tui.
    tui mua B cua no no pao lap the cho no nhung no ko dua B cho tui.
    choi nhu cho no mot cai the VTC 100k de no ve nuoi me no cung duoc. minh lam phuc cho no.
    Con rieng thang tienbom02 may ko con choiduoc o MU BV dau.

2. có bằng chứng gì không vậy, có chụp ảnh không. Không có kẻo bị người khác nói cho là........;));));))

3. teo xinh đính chính lại thằng TienBom02 là của acc canhtr0day và đang ở trên BPT với tội hack đồ nữa chủ mưu ko nhầm là XuanCanh có thể xem trên BPT
    kòn TienBom G ngocha tèo tin nó éo thèm làm trò rẻ ráck ấy đâu

4. Mày câm cá mồm chó của mày đi...! Tao thề tao chơi acc: canhtroday
    Còn tao mà chơi acc tao làm con chó.! Trên sv có nhiêu thằng giả mạo acc của tao canhtr0day. Đôi khi thằng đó là mày cũng nên. Sặc.

5. ừk tao đấy sao IP acc XuanCanh Mày lại block kòn tao thỳ ko tự hiểu nhé :))

6. TienBom2 là DL trong acc moscow89 acc đó là của thằng cường chơi mà
    hiện nay có rất nhiều thằng mạo danh các nhân vật trong gema đi lừa đảo anh em chú ỳ kẻo bị lừa rồi post linh tinh làm nhiều người hiểu nhầm mất

7. nho0ccu0ng

nho0ccu0ng Guest

acc DL trong acc thằng Cường là tienbom2 chứ không phải là tienbom02 thang tienbom1 hay tienbom01 lừa đảo là con MG chứ không phải thằng Cường hay là anh Tiến con MG đó em đã gặp nhiều lần rồi toàn trên E1 SV 2 không phải anh em thằng anh các người đừng hiểu nhầm con TienBom02 đó là com MG còn anh em tôi là DK vs DL

Last edited by a moderator: 24/6/10
  8. Toàn mất dồ + bị lừa gạt một cách ngớ ngẩn , do thiếu cảnh giác .
    Nếu 1 ngày dược làm chổi , thề quyét sạch rác sv =)).

9. nho0ccu0ng

nho0ccu0ng Guest

biết đâu được đấy anh mà làm chổi ai biết ai quét sạch rác hay anh lại quét toàn anh em BV còn rác bác để lại :))=)) sự nhầm lẫn nó đến nhanh lắm anh ạ :)

Last edited by a moderator: 25/6/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi