Bang hội Anh em G __**ThanChet**__ Zo Chém gió chút

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Game_Enter, 1/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Game_Enter

Game_Enter Guest

Sinh ra và lớn nên tại Nam Dinh Cũng như nhiều bạn bè cùng trang lứa mình bắt đầu chơi game :cool: và game đầu tiên mình chơi la Mu.Và không biết từ bao giờ Mu khiến mình đam mê đến vậy.Nhà mình nghèo thôi co 3 anh em trai và 1 bé út xinh xinh :) (mới học lớp 10 ) ngoài việc giúp mẹ bằng cách vừa học vừa làm và đó cũng là cách mình trang bị cho con Game_Enter ( Luôn là nick này ở tất cả Mu ) Như vậy là mọi chuyện dều tốt đẹp.
    ___Điều vui nhất là mình gặp cô ấy (F) Mu **ss3** đang vật lộn 0 noria .( anh ơi có tiền em xin một ít) thế là trade luôn cho 10m (zen đang hiếm) rồi cô ấy xin sđt mới biết là con gái.mà lại cùng quê.thế rồi quen nhau.Thật không thể tin được cô bé khá xinh rồi yêu nhau lúc nào không biết.
    bây giờ chúng mình sắp có một nhóc Mu nữa rồi.bây giờ cô ấy đang nghỉ ngơi để xinh em be'.còn mình đang là nhân viên kinh doanh của 1 Cty chuyên cung cấp thép xây dựng tại Hà Nội
    Ngoài giờ làm thì toàn bộ time mình danh cho cô ấy và Mu
    Giờ đây mình đang chơi Mu bá Vương.Định lập cái G nhưng găp cái Ông ThanChet luôn biết cách liên kết anh em lại với nhau nên xin ra nhập G Hơn nữa lại có Luctjeucoj nũa và Akitun ( không nhớ rõ tên lắm )
    Nói chung là rất vui . Bà Xã mình cũng thấy thế.
    Mong rằng G ThanChet sẽ Lớn mạnh
    Chúc Mu Bá Vương Ổn Định Phát triển

2. chúc G bạn luôn lớn mạnh và phát triển cùng BV nhé, nhưng sao không thấy ai vảo nhỉ?

3. Game_Enter

Game_Enter Guest

G Than Chet

Mới post bài nên nhiều anh em chưa biết mà

4. gaunpro

gaunpro Cư Dân

5. quen vợ trên game rồi cưới luôn
    khá lãng mạng là li kì đấy
    :))

6. Game_Enter

Game_Enter Guest

Viết từ hồi mới Open Hix ..... Thanchet die từ lâu rồi

7. Khi vo sinh con song ma van doi cay mu thi ai trong con nhi???

8. Câu chuyện hay quá, mỗi chúng ta ai cũng mong được gặp những câu chuyện cổ tích có thật như vậy, chúc gia đình bạn mãi hạnh phúc & ngon lửa nhiệt huyết vs MU sẽ không bao h tắt ^^

Daklot thích bài này.
  9. vâng em cảm ơn hộ G_E

Google thích bài này.
  10. Bạn đúng là một người ae tốt @};-@};-@};-

11. nhưng em xin nói rằng con gái chơi game thì đến 90% là hư hỏng đấy các bác :))

cứ ra quán nét mà xem mấy em nó gõ audition đi =))

Last edited: 9/5/10
  12. 90% hư hỏng?
    Bạn dựa vào đâu mà nói như thế?
    số liệu của tổng cục thống kê Internet hủh ^^.
    theo t thì khoảng 35% là (sắp hư) còn khoảng 5% là (đã hư) thôi. con gái chơi game bt mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi