8 về game Anh em giúp đỡ mình từ PH có chút thắc mắc

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi KhenhDZ, 19/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

Mình muốn hỏi 1 số vấn đề sau mong các ace chỉ bảo cho mình đỡ lạc lối <3 :P
    1 - về đồ đạc các tộc thì lựa chọn tối ưu là socket hay ex hay là ex socket
    2 - về master hiện tại cao nhất là bn mt
    3 - về phe phái của lục địa BV chia ra như nào
    4 - Nếu có thể bác nào cho mình xin 1 2 3 bức ảnh về đồ vip của BV cho mình làm quen dần cho đỡ chóng mặt (vd ex siêu socket chẳng hạn :D )
    5 - Nếu có thể thì dẫn mình vào tham khảo 1 số anh tài ở sv được không.
    6 - có thể kết giao huynh đệ tại đây luôn nếu như mình có duyên phận :D

2. chào mừng bạn tới BV :))

KhenhDZ thích bài này.
  3. KhenhDZ

Bạn k giúp mình giải đáp dc 1 trong số mấy thắc mắc trên à :((
    Tiện thể cho mình hỏi về ngọc nguyên tố luôn xem cái nào là hàng hot và giá trị nhất BV, để biết mà mang sang mà đầu tư lại :D

Tuấn JP thích bài này.
  4. thấy giờ viên GST là đắt thôi :))
    cả sv đc có mấy món ssk ex thôi . vào game tìm hiểu sẽ rõ . mk lâu ko chơi rồi nên cũng ko giải đáp đc hết đâu :D

Kiên99 thích bài này.
  5. cầu hỏi DL thì natgai. sum thaotuyen. DL policeBV. QB DangCapSo1. toàn đồ skk đấy . to chỉ biết có vậy thôi

6. welcom to BV vâng bạn đã lên tiếng mình cũng xin đáp
    1: hiện tại về đồ đạc tối ưu là ex SK đã có mặt tại BV ( nhưng hiếm ) k nói đến siêu SK nhé
    2: hiện tại max MT là 800 đã có vài thành viên max nhưng còn MT dư và MT thưởng nữa
    3:hiện tại ở BV có các G mạnh như King, BacGiang, Niemtin,LM king... và 1 số G nữa
    4:sẽ có ảnh cho cậu
    5.6 cái nàu còn tùy thuộc vào time kiki
    đây là 1 số đồ mà mình vừa trực tiếp ghi nhận đang online tại BV [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Bianconeri, Mạnh TéngKhenhDZ đã thích.
  7. hoặc bạn có thể xem thêm tại : những sét đồ BV đã có bh phần bị mất phần thu hồi phần khóa ...

tuanNet1990KhenhDZ đã thích.
  8. :))

KhenhDZ thích bài này.
  9. KhenhDZ

Chân thành cảm ơn bác @cuongzquaytayz và 1 2 nút thích không thể hiện hết nên là phải tag bác vào để cảm ơn :))
    E xem đống đồ trên thì với kiến thức cùi bắp của em , là em cảm thấy cực kì ngán bác DL với 4 món siêu sóc ket mặc trên ng. Em cũng đến ạ bác đó luôn. Đó là ngán nhất, còn về phần ngán nhì thì e ngán bác sum và bác QB vãi. May sao DK không có ssk, nhưng mà lại có cái món khảm dc 2 viên phản chiếu 9%. Hàng này cũng chắc là hàng ev rồi .
    1 lần nữa tks bác!

10. cũng k có gì to tác lắm kiki

11. Đồ ex sk bên này nhiều món bá thật !

12. DL giờ còn DL 3 món ssk là hay đi pk thôi. 2 DL còn lại không đi pk đâu do không có thời gian onl. Sum ssk thì PH k biết sao chứ bên này sum ssk ngang vs MG thôi. QB hiện tại bá quá

13. DL có set SSK thế kia thì ai chơi

14. anh ơi nó lổ nhanh quá em chưa kịp găm đồ :v

Tuấn JP thích bài này.
  15. găm sjc VQ chưa đủ à :D sao cứ lên rồi lại xuống thế :">

Kiên99 thích bài này.
  16. đừng động vào lỗi đau của người khác như thế. Anh gì gì găm được bv không :P

17. Lại hót :))

18. 1- Đồ ex cũng có cái hay, đồ sk cũng có cái hay. ( ae dùng đồ ex cũng nhiều vì đồ ex bên BV có thể thuê đc ngoài chợ ảo. Với 10k sjc khóa đc add ae bên PH có thể làm sét đồ 380 full 1 tháng để trải nghiệm. Đảm bảo là cũng bá lắm nhá :)) ) Ngoài ra còn có sự kiện đua top tháng. Cứ top 100< sẽ đc 3k9 sjc khóa. và các event truy tìm báu vậy, CTC ..... Đủ để ae thuê đồ mà ko cần phải bỏ ra nhiều xiền. Chỉ cần ae là ng có thời gian.
    2: MT cao nhất là 800 + 200 MT thưởng.
    3: Hiện tại có 2 LM lớn nhất gần như là đối địch nhau là King - BacGiang. Ngoài ra cũng còn vài LM nữa. Nhưng ko có tên tuổi lắm :)
    4: Ảnh về đồ Vip bạn gì quay tay đã đưa tớ ko nhắc lại.
    5: các anh tài ở BV gồm:
    DL: PoliceMUBV ( Đoàn chim to LM King) BaoChau ( LM King) NatGat ( LM BacGiang) ngoài ra còn 1 số acc cũng thuộc top trâu bò như OwnSkil, TomMai Amanda ( Vương, Tôm, Vũ xin cre :)) LM King) VoDanh ( LM BacGiang)
    DK: DKSo1SV ( Liêm cave LM King) AnhEmBV ( Tiến LM King) TienDayTui (a Đạt cave LM King) danchoibg ( LM BG) GaNhatBV (Nguyên LM BG)
    QB: DangCapSo1 ( Long cave LM BG)
    DW: Hoangkute ( Hoàng chim nhỏ LM King) zZIoveZz ( Nghĩa LM BG) khuitoi2 (LM BG) HungDzai ( tớ LM King) 1Song2Chet ( vũ LM King) 1 1 ng cầm cầm sét TA ful k5 sw full ở bên LM BG tớ ko nhớ tên @@
    ef: Có chú Kiểm LM BG : lKilLAlL
    MG: iBaoChaui. còn mấy sét k5 kia Nghĩa TG đang cầm.( ko có tên tuổi :))) )
    Sum: ThaoTuyen ( Tuyen LM King cầm) ThuanDzai ( LM BG Nghĩa cầm) Còn 1-2 sum top nữa nhưng kb ai cầm ấy :))

6: Có duyên sẽ gặp lại =))))

Luôn chào đón ae. Lão @anhvaemct vào đây e xem nào kkkk

anhvaemct, sarahghoangdieu đã thích.
  19. Khoe hàng trá hình =))

HungArs thích bài này.
  20. Có j Hot Thế ))
    a vừa dụ dỗ được mấy viên nnt k5 kie e ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi