Thắc mắc Anh em lâu năm cho hỏi cách lấy/giữ phong ấn CTC

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi kina17042012, 16/11/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Khi công thành chiến có 2 ấn phụ. cứ click vào thì bảo là đang phong ấn tầm 5-10s gì đó nhưng không hiểu làm thế nào để lấy được ấn. Và sau khi lấy được phong ấn thì làm thế nào để không bị mất . Cảm ơn anh em đã đọc bài.
    Ảnh chống trôi

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ctc bên BV à bạn ?. Khi đồng thời 2 PA phụ được PA cùng 1 liên minh thì PA sẽ dc mở, chủ liên minh sẽ PA và tích điểm. Khi nào tích đủ 60s liên tiếp là PA thành công, còn làm thế nào để ko mất thì dựa vào trình độ ôm PA của mỗi ng

3. Mình muốn hỏi cách tích điểm của PA phụ chứ không phải PA chính...thanks bác đã quan tâm

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

PA phụ ko cần tích chỉ cần giữ ko bị văng ra thôi bạn. PA chính mới cần tích luỹ.

5. Cứ tậu 1 set w4 full+15 đồ+15 4 dòng gc gst là ôm dc đó bạn

6. acc e cầm nói chung là không chết được hỏi cách để ôm thôi chứ đồ đạc không bàn đến....

7. Ôm vài lần đi là quen,ko để bị văng ra là ổn

8. ôm pa roi dịch chuyển tai chỗ nhặng lên .chả ai dame dc

9. Mình hiểu nôm na là.
    ●cần 60s để phong ấn chính thành công. ( chiếm thành )
    ●điều kiện để phong ấn chính là phải phong ấn đc 2 phong ấn phụ.
    ● để chiếm đc phong ấn phụ là click chuột vào điểm phong ấn và có dòng thông báo.
    ☆ tích lũy điểm ?
    Nôm na là khi bạn đã phong ấn chính đc 59 giây rồi bạn ko phong ấn chính nữa, đợi về những giây cuối sắp kết thúc ctc bạn chỉ cần phong ấn thêm 1 giây là win.

♡ví dụ đã phong ấn chính đc 59 giây, còn 60 giây nữa là kết thúc ctc, lúc đó bạn chỉ cần phong ấn chính thêm 1 giây là đã cướp đc thành. Đối phương chỉ con 59 giây, không đủ để phong ấn thành công.

Điểm chính là số giây bạn đã phong ấn chính thành công. nó chỉ bị mất đi khi liên minh đối phương cướp đc 2 phong ấn phụ và bắt đầu phong ấn chính.

Bởi vì lý do trên việc tích lũy không chiếm lấy thành ngay mà dồn đến phút cuối là con dao 2 lưỡi. ko giữ đc 3 phong ấn coi như phí 59 giây đã để dành.

Ôi..... Nhớ quá 1 thời ngang dọc

tocbacvjp thích bài này.
  10. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Chính vì thế mới có luật 15p để phá đi cái cách chơi này. Luật 15p này khá hấp dẫn, hồi hộp, khiến CTC tăng khả năng cạnh tranh.

11. Chia tay mu quá lâu rồi, quá nhiều thay đổi

Screen01_01-15_46-0005_zps594431f6.JPG Screen10_10-00_37-0014.JPG logogoc.JPG phongan1.JPG phonganphu2.JPG phonganchinh.JPG

tocbacvjp thích bài này.
  12. ApolloABC

ApolloABC Tân Thủ

Những người thực sự am hiểu về CTC gần như đã nghỉ hết rồi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi