8 về game Anh em Thiên Mệnh biểu rình đòi mãnh đất riêng cho mình..!!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi phuong84hn, 24/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hoang diêu về phe a rồi..! Đã đc mua chuộc:))

2. A chơi bọn nó toàn cá trê mà mình có cầm ác chơi với bọn nó lần nào đâu:)) toàn cầm dw đi trêu bọn nó:))

3. có nhầm ko vậy con hàng ta hấp diêm mi hồi nào =))

4. đã sát nhập thì chỉ có thể là BV chứ làm gì còn sv Thiên mệnh nữa mà tranh cái, thích thì Pk thôi,các bạn đã là thành viên của BV và chỉ có thể là BV còn TM đi vào dĩ vãng rồi

5. :))

6. ta thì đã off game rồi , thi thoảng vào Pk linh tinh cầm acc linh tinh Pk cũng vui thấy các bạn bên đó toàn đồ vip nên Pk sướng bên BV chỉ có 1 số đồ víp thôi còn toàn k1k2k3 sw thường (thuê)

7. qua TL mà chả thấy PM đánh lô anh mày hôm nào thế ;))

8. Em mới chơi đã có gì đâu mà đánh a. Toàn train lâu vãi. 4-5h mới max. Lo đuổi top phọt phân

9. anh đuổi mãi còn chưa max TOp :)), kẹp cả ngày kiếm ít PO vào sv víp rs mà ko lại :))

10. Công nhận cày lâu. Có lẽ vì dame yếu
    ^:)^:-ss[-O<

11. ta mấy lần solo vs mi = con DK PkMod đấy con gà

12. Tất nhiên là bv rồi..! Nhưng a e bv ko cho tm cày lv và vui chơi thoải mái..! Gặp đâu giết đó..! A e tm phải vùng lên đấu tranh bạn al..! Cung vui..! Tối nào ngày nào cũng có trận pk..!

13. Thằng em còn ác j hay hay ko..? Đồ độc độc tí để ta mua

14. có ac Mod đây hehe nhưng không bán anh ak đồ độc em có 1 số thứ chỉ độc thôi không Vip

15. theo tôi biết là không phải cho cày mà là 2 bên DD nên hay bem nhau thôi, chứ k đối địch mấy khi ai bem

16. Nói chung đc sang bv tôi cảm thấy rất vui..! Tuy tôi bận công trình nhiều.. Nhưng ngày vẫn cố gắng đc 2 tiếng vào game:)) rất vui đc làm quen với các bạn bv

17. Đồ j thế..? Hỏi cho anh xem nào:-))

18. Mảnh đất riêng thì về Thien Mệnh đổ nát hoang tàn nhà bạn di :))) ăn hành nhiều quá thi xuong loren cổng gà cha train :))

19. á đù tưởng ai hoá ra con gà này ^^1 :))

20. Mày chơi con nào mà tinh tướng thế:))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi