anh em vào đây góp ý nha

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi thuynhu, 9/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ANH,EM vô đây góp ý nhé

nghỉ vụ ban đố WS hoặc là bán những item không có tinh chất khủng như bộ xương,pad,bo lủa,nhân xư,Da,bộ ĐỒNG, Thiên Thanh.. ring peedan chỉ bán loại 1-2 dòng + thêm luck nữa thôi như vậy những người mới chơi cũng có đồ để sài anh em nghĩ sao về ý kiến này <nhằm thu hút thêm it newmenber nữa^^ ^^>:D=)) có ý kiến ý VOI gì :)):)) thì cứ nói nha cả nhà:))=)):-c

Last edited: 9/4/10
  2. cho bán đồ WS 2 dòng eck là cùng, hết. chỉ tuơng đuơng với đồ kiếm đc trong mu thôi, như thế ai yếu không kiếm đc thì vào WS mua, các mem mới lại có đồ ngon xài

3. eoeoe không ai ý kiên ji ah chán thế nhỉ

4. Những bộ đấy mang tính chất thời trang, nếu mà kô bãn thì chả buồn lắm à ^_^

5. mấy cái pộ ông nài nêu ra đúng là vãi khủng, phải bán cho anh em tận hưởng chứ, thằng khác vào mu tham khảo thấy sever toàn mặc những đồ khủng thế nài, chắc nó nghĩ vãi *** mu nài đồ còn khiếp hơn cả mu FPT chứ

6. THN chỉ dùng đồ như vậy thôi kìa ^_^

7. THN chúng nó xài đồ như thế nhưng W3 bay rợp trời, hjc, trông thời trang quá, mình mà có W3 ful thì đeo mấy cái món đó vào bay cũng oai phải biết

8. đồ thế là ổn rùi nếu khủng qua se gây ức chế cho anh em đã gắn bó với BV này tư hồi mới OPEN chỉ cần 1-2 đòng ex thôi quan trọng là anh,em mới chơi mua thôi chứ hàng khủng thực sự chỉ mua mang tinh thời trang thôi

9. hàng khủng thực sự mua mang tính thời trang là thế nào đấy, giải thích hộ cái,
    à đúng rồi mấy cái đó cho mod xài như kiểu game enter

10. nghĩa là đồ đó cho hàng khủng mạc cho đẹp acc hay mua lấy bộ đẻ cầy ZEN nhỉ

11. DL BV khung là vì đồ WS đấy

12. đô 1-2 dong ex có lẽ cũng không ảnh hưởng nhiều tới vay dấu BaoChua ah

13. cậu nhầm hàng rồi.
    DL thử mặc đồ 10%5%4%HP đánh với DL 10%4%GST xem nào.đảm bảo nhiều dòng sẽ die.còn nữa DK mặc 10%5%4%HP đánh với DK 5%4%GST xem thằng nào thắng,ss4 mà không có 4% GST coi như không có vị gì.
    1 DL pro của BV thì chỉ có dùng 10%4%GST4%HP.vào ring cũng thế nhưng pải đeo khiên 10 5 4DD.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi