Anh Em Vào Thảo Luận về vấn đề cho Thêu Đồ WS

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi 0ngTrum, 26/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Trùm đã chán nay còn chán hơn:((
    Cho thuê đồ WS là sai lầm hay đúng đắn ?????
    Anh em vào thảo luận tý nào

2. TaoBiDien

TaoBiDien Guest

Với nhiều người là đúng nhiều người là sai

3. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Với Trùm thì sai lầm trầm trong MU sẽ đi xuống ko đi lên đc:(( 3 tháng qua anh em cáy cuôc cố gắng kiếm đồ h công cóc:((

4. anh đọc lại số di động đi lấy đâu ra đầu 0161 .... goi cho em đi 01692552899

5. không công cốc đâu bạn a. Trong thời gian qua tôi cũng đã cố năng nhat chặt bị nhưng cung chỉ có được 1 bộ đồ+zen và 1 bộ đồ 5%10%12op+7. và đang cố gắng không mất tiền mua đồ. Nhưng hôm nay ma chê quỷ khiiến thế nào alo cho mấy đứa bạn làm quán nét làm cho 100K VND để đi thuê đồ.(*)
    Vậy như theo trùm nói thế theo tôi nghĩ.
    - Giờ Trùm không phải mất công thuê đồ:-":-":-"
    - Có thể GD, cho, tặng or đập xop....\:D/\:D/\:D/
    Còn tôi không thể GD,không thể cho, tặng,và chưa thử đập xop.
    nói chung là ADM mở dịch vụ thuê đồ là hợp lý nhưng hơi đắt, nên giảm 50% là Hợp lý nhất:)>-

6. BYvschjp

BYvschjp Cư Dân

sai lầm lớn nhất của ban quản trị đừng noi như thế là em súc pham nhưng đó la sư thật có thể các anh kiếm đc nhiều tiền nhưng có thể sẽ ko ai con chơi mu nay nua ai tan thanh pm tôi se cho mu nay dong cua quanmcsl1 nay tuyen bo nhu thê

7. 0ngTrum nay ben THN a`h

8. đề nghị là vừa bán + vừa thuê đi ,

9. 0ngTrum

0ngTrum Guest

;)) ko đại ca ahf em la YokuAgura THN ;))

10. 0ngTrum

0ngTrum Guest

01646906630 này thì 20 ký tự nì;))

11. đã gọi là thuê thì phải rẻ mà thế chưa rẻ , nói thật em đang bị bệnh nan y khó chữa đang tiết kiệm tiền ăn chữa bệnh nếu ai ủng hộ j thì pm yahoo dúp em , em khổ lắm các bác à

12. hjx như này thì có vẻ rất hợp lí với mem cũ ;)) còn với mem mới thì tha hồ mà VND thần chưởng =))

13. MG_Kute

MG_Kute Cư Dân

theo em thue do la sai lam lon nhat cua bqt BV tat ca cong cay keo dap do cua anh em deu mat het neu trc day minh la vip thi bay jio xuat hien thue do con co nguoi vip hon huhu

14. lệnh đã ban ra thì khó thu vào lắm muốn khắc phục chắc tăng giá đồ thuê lên từ 100% lên 200% >300% thì tốt =))

15. tokimviet

tokimviet Chiến Binh

ko nen cho thue do
    lam cac anh em gan bo tu dau thiet thoi
    vat va ma chang dc gi
    gio thua nhung con ga

16. theo lời Gia Cát Lợn à nhầm Gia Cát Dự vụ này hơi bị nhiều mem bỏ game rồi =)) nếu đã thật sự yêu thích game thì kô gì là khó khăn cả tất cả đều đc thuê đồ còn giá cả sẽ đc tăng lên, lên những anh em có đồ ws mãi mãi vẫn có cái lợi là kô mất 100k/1 tháng như những người đi thuê đâu mà sắp tới thuê đồ còn tăng giá nữa tha hồ mà SJC =))

17. Vua ban vua cho thue cung hay day chu thue khong thi tiet thoi nhung nguoi gan bo voi MU nay tu dau qua anh em nhi?????????????

18. nếu vừa bán vừa cho thuê thì tôi hỏi bạn cho thuê làm gì nữa ????

19. Vua ban vua cho thue cung hay day chu thue khong thi tiet thoi nhung nguoi gan bo voi MU nay tu dau qua anh em nhi?????????????

20. kô thiệt tí nào đâu cậu ạ cậu thử nghĩ mà xem mua đồ vĩnh viễn kô phải lo gần hết thời gian thì phải nạp SJC mà dùng tiếp còn người mua vĩnh viễn chẳng phải lo lắng gì cả mà hàng tháng cậu mất 1 số tiền nhất định chỉ cần 3 tháng là = với 1 lần mua vĩnh viễn rồi còn gì ???

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi