Anh Gangter va BaoChua vao day

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi khac, 9/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ngày hôm 6/4 em danh con Sm achiles 30 b con 59 va 30 b con 79. Ngay hom 7/4 da co thong bao bao tri sv nen em gap Baochua bao la de mai lay lo vi so bao trì sv sẽ mất B. Ngay 8/4 van trong tg bao tri sv thi ai ma dai di lay lo. Hom nay 9/4 BaoCHua bao la cho xin 1 buc anh. Dã ghi lô tất sẽ ghi lai hết. Ai không lấy B thi cũng sẽ tự đem trả. Bây gio` BaoCHua noi la cho 1 thông tin. Em trung lo 1 con 59 dc 90 B ko dang gi nhung BaoChua hãy xem lại bản thân mình 1 pro. Còn việc này anh GangTer chắc chỉ kiểm tra dc da trade chieu hom 6/4 60 B cho Bao chua thui chu lam sao co anh danh 2 con lo. Nha to co 3 anh em ko ly do gi` 3 thang deu bi dien di an khong cua ai 1 vien B. -----> ai dung ai sai chi co tu ban than minh biet con cai 1 picture khac gi do nhau.

2. mấy ông này dạo này lô đề cũng ác quá nhỉ. :D
    ai có thể giúp được bạn ấy thì vào giúp nha, anh em nhà này từ trước ăn ở lương thiện ko biết lừa ai , chỉ có bị người khác lừa nhiều thôi.

3. trc tết back up D mất 10lan như thế, kiếm cách giải quyết đi anh em. mất lòng nhau thỳ khổ

4. tôi không hiểu chuyện gì đây nữa .hiên tại tôi nhận ôm lô và tra lô luc 8h ngày hôm đó và ngày hôm sau.không có ai trung lô sau 2 3 ngày mới đòi cả?
    còn về bạn lúc bạn nói cách đây 2 ngày bạn trúng con 79 sau đó bạn nói cách 3 ngày bạn trúng 59.tôi không hiểu nữa.sau đó kêu đánh 59 69 mỗi con 30b.rồi sau đó nói 59 79 mỗi con 30b tôi không hiểu.tôi đã kiểm tra anh không có tên bạn.có thể tôi quyên bạn nhưng phiền bạn cho tôi 1 bức anh hay 1 cái gì gì đó làm bằng chứng đc không còn vu vơ thì tôi cũng không thể nào giải quyêt đc.trường hợp của 1k là bằng trứng rồi đấy tôi không muốn nhắc lại.nếu bạn đưa đc bằng trứng là bạn đánh lô 59 70 mỗi con 30b thì tôi sẽ giai quyết cho bạn.còn tôi không nhận đc thông tin nào từ bạn là để lấy lô sau.những chủ lô sẽ hiểu phong cách làm việc thôi.

5. Để tránh mất lòng nhau khi xảy ra tranh chấp :

--Anh em đánh lô hãy chụp lại ảnh cẩn thận

--Anh em ghi lô lưu giữ ảnh trong 3 ngày gần nhất

6. cu asin vẫn PH àk :))

7. ukm , giờ chơi chim bên PH, hết thử nghiệm rồi , giờ bit làm rì nữa đâu , Garena nhỉ :D :D

Last edited: 9/4/10
  8. ai bải là không ? tui trúng lô BinhTrang 3 tuần rồi giờ vẫn đòi đây thôi =)) .

9. lhathanh

lhathanh Chiến Binh

híc cả 2 anh đều là anh của e , e đọc bài viết này chả hiểu gì lắm nhưng e thấy anh BạoChua làm ăn chuẩn 100% , còn a Khac thì thật thà và Tốt , vậy e chỉ chia bùn cho 2 anh thôi , chứ chả có bình phầm zè

10. ko ai hieu gi a! to trung con lo 59 sit 1 con hom sau co gap BC noi la de linh thuong sau khi bao tri ma> BC con uh uh ma gio quen noi la can bang chung a? Ko chu lô nào chưa trả hết lô đã xé ticket đi. Sai phạm ở đây là tin tưởng Pro. Nhớ lần trước vào char phụ trúng lô DUCNHAT ca buổi tối DUCNHAT con pm tim supitan để trả lô. Đằng này đành biếu không các bác. Kêu giòi thì cũng co picture đâu. Post lên đây để anh em biết mà tin người ...........................!

11. Hic, đúng là như thế. Chẳng chủ lô nào lại không biết ai trúng lô và còn ai chưa lĩnh. Cái này đúng là đồ cùi, đồ hoàn hảo đâu đến nỗi như thế!!!

12. toi tuong BC the nao chu nhu nay qua pro roi phai noi nhat bavuong co khi den luc mu lui tan cung hko con ai pro bang ca bai phuc bai phuc roi day cho em di theo hoc hoi nhe bao tien em cha "SU PHU"

13. Đề với đóm. Cứ mê đánh đề thế là chết đó.
    Chú ý "Đánh Đề => Ra Đê Mà Ở" đó.

14. Qac Qac 1chuyen tuong nhu la bt nhung lai rat rach roi.o day anh BC la 1pro cua sever.con achiles cung la 1nv khong phai qua khiem ton.achiles da dat duoc 1 ranh hieu tai luot dua gui thang 4.doi voi ca 2 thi 90b ko la gi nhung danh tieng moi la tren het.truyen nay theo ca nhan em anh BC can phai xem lai :D

15. =D> =D> =D> =D> cố lên nào anh em .

chẳng có lí do gì tự nhiên ko trúng mà người ta lại đòi thế này.
    thôi 90B bỏ qua đi anh em , con sói tinh mấy bác còn phi shop đc cơ mà ;)) ;)). rút kinh nghiệm vậy , ở đời nhiều Lý Thông hơn Thạch Sanh mà

16. tôi không muốn nói nhiều về chuyện này bận làm ơn cho tôi cái ảnh or cái gì đó để bạn làm bàng chứng cái.
    BT không onl sau khi có KQ.
    vụ của 1k kia không đánh mà nhận kìa.
    ảnh đây rồi đừng có bảo nhầm

2 bức ảnh là chiều qua tôi nói chuyện.lúc bảo thế này lúc bảo thế kia.đâu bảo 2 ngày trước trúng 79.sau đó bảo 3 ngày trước trúng 59.
    hãy tim hiểu thêm về bài viết của NetCo nhé

Last edited: 10/4/10
  17. còi đánh lô rất ít chụp ảnh hê hê.game vui mà gì mà quan trọng hóa thế

18. anh BC chup anh luc noi chuyen ve sau roai.dung nhu achles noi ko danh ai tu dung di linh giai.neu noi danh con 59 va 69 cung dc thoi.thang achles no trung con 59 ma.vi vay anh BC van phai tra b no la dung.ngay 6/4 co con 59.ko con gi de cai nhe

19. em không hiểu vì sao?.cau ý nói cach ngày 9/4 đánh trung 79,sau đó nói cách 9/4 3 ngày trúng 59 anh đã kiểm tra anh không có.và chỉ yêu cầu cậu ấy cho xin 1 bức anh or cái gì gì đó để anh thánh toán nhưng cậu ấy bảo không chụp ảnh .bótay.com

20. ac ac.sau khi sem anh so 2.thi da thay achles noi lai la 59 va 79.den bay gio anh baochua co the noi gi nhi.co cho la luc dau achiles nham di vi may moc con co khi lam chu la con nguoi.chuyen nay can phai giai quyet roi.va phan thang van dang nghien ve achles.khong con gi de ban nua :::::A

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi