anh Gm giải thích hộ em với

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi D_UCE_N, 18/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. D_UCE_N

D_UCE_N Hiệp Sĩ

không hiểu sao trước kia e cắm chuột để đấy train thì không sao.từ lúc sang đường truyền mới e cứ afk là y như rằng 2 phút là dis.sao vậy anh.

2. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Chúng tôi sẽ cố gắng tìm hiểu nguyên nhân ! Và khắc phục
    - Hiện tại 1 số anh em nước ngoài cũng báo về tình trạng như bạn
    - Cho tớ xin cấu hình máy bạn được chứ

Last edited: 18/4/10
  3. Ec em mạng nước ngoài nề từ khi em thấy chuyển sang đường truyền mới mạng chơi rât là tốt em afk cả đêm có dis gì đau. Phải nói là mạng bay h very good. Thank GT

4. fimdoamor

fimdoamor Hiệp Sĩ

very good ah...***
    biết tôi combo phải đợi bao lâu ko hả..cong poi thi thật phiền ,game hay mà có những lỗi lặt vặt mất hay...
    cũng hay dis nữa,nhưng cái wan trọng la GT chỉnh lại cái phân cộng điêm cái,thấy phiền wa ah...

5. Mấy tôi chậy bình thường mà afk2 acc trên môt mấy cả đêm thấy sao đâu=))

6. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Cộng điểm sẽ không thay đổi gì cả. lần trước bạn có thể cộng 200 point 1 lần,
    Giờ thì bạn có thể cộng 65k point 1 lần , nhưng cần phải Quit Char ra thế thôi. Cái nào tiết kiệm thời gian hơn ???

7. Ec anh oi em ben Han Quoc ne.may bua nay em di bc co quay rong DW la lai dí mang la sao

8. à chắc do chưa khuyến cáo là mấy ông bên hàn quốc cấm đc ăn nhân sâm ý mà

9. D_UCE_N

D_UCE_N Hiệp Sĩ

anh ơi.cấu hình máy em thì a yên tâm là key của game thủ rồi.khong cùi đâu a.a xem lại hộ với.chứ e toàn để đấy 2 phút là xong.quên đi là coi như để không chẳng được gì.a cố gắng khắc phục nhanh nhé

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi