Anh Gm vào xem hộ em cái

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi pt_online, 23/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. pt_online

pt_online Guest

ngày 22 em bị tên lùa dảo lùa hét dồ gồm
    w3dw +gậyqv+13.5sk khảm fun+khiên qv 4sk+9 khảm fun
    1booj i sic+9 1tay lgws+9 +ring pedanws+1khien he rathan+9 +1khien gia huy than+9 con một số dồ linh tinh

2. Đôi dòng tâm sự:
    + Tôi đang đi sai con đường trong việc giải quyết hack đồ. Càng ngày tôi càng thấy các bạn đang ỷ lại vào tôi . Lúc trước tôi cứ nghĩ : giải quyết đồ hack - đó là thể hiện sự tâm huyết của mình đối với MU, khi có hack tôi liền can thiệp và giải quyết. Đặc biệt là sau vụ: một nhóm người chuyên hack đồ bằng cách "ngôn ngữ" - tạo ra những nick yahoo và tên nhân vật có tên na ná nhau để lừa đảo. Thật sự phân biệt là ko quá khó, hoàn toàn có thể nhận ra được đối với một người tương đối cẩn thận. Thế nhưng rất nhiều anh em đều dính phải. Khi người ta bị hack , nhìn vào đó mình cũng khôn ra đi chứ , sao các đầu lúc nào cũng tối đen vậy !
    + Nhóm người hack này đã không dưới 2 lần thách thức admin giải quyết . Giải quyết đối với tôi ko khó , thế là tôi ngôi ôm sô giải quyết , cứ ai post lên cũng tìm hiểu và giải quyết . Không giải quyết thì các bạn đòi nghỉ - riết rồi tạo ra 1 thói quen trong các bạn là Ỷ lại vào admin . Bệnh này ngày càng nặng thêm, dịch vụ bảo hiểm đồ số người xài đếm trên đầu ngón tay. Không phải các bạn không biết mua bảo hiểm mà các bạn không thèm mua mà thôi(việc tìm hiểu cách mua chỉ mất tầm 30 phút ), các bạn không thèm mua bảo hiểm không phải các bạn giỏi trong việc tự bảo vệ acc của mình , mà các bạn trông chờ vào sự giải quyết của tôi. Đồ mất ư ? chuyện nhỏ báo với admin một tiếng , mình sẽ có thể lấy đc đa phần đồ mà ko cần mất 1 xu. Còn hắn mà không giải quyết : hù hắn nghỉ là hắn ok liền chứ gì. !!!
    + Liên tục bị hack, có chết cũng không thèm mua bảo hiểm. Tình trạng nhóm người lừa đảo đang quay trở lại Bá Vương. Nếu tôi vẫn còn tiếp tục không sớm nhận ra và thay đổi nhận thức thì Bá Vương sẽ đi vào ngỏ cụt. Tôi ko nhớ rõ câu nói này của ai , nhưng nhớ lại , thấy càng thấm thía: Thuốc có hay cỡ mấy thì cũng chỉ cứu được vài người, muốn cứu tất cả mọi người thì không có cách gì hay bằng truyền bá tư tưởng !
    Tôi sẽ thay đổi phong cách giải quyết đồ Hack trong Bá Vương như sau:
    + Acc bị hack phải thông báo gấp lên diễn đàn , để chúng tôi nhanh chóng kịp thời xử lý : Tôi chỉ chấp nhận giải quyết nếu thời gian bị hack đến lúc báo không quá 24 giờ.
    + Sau khi kiểm tra món đồ đang nằm ở đâu: chúng tôi sẽ khóa acc kẻ hack lại, lại del acc nếu cảm thấy cần thiết . Nếu đồ được bán bằng VND thì món đồ đó sẽ không được trả lại .
    + Nếu món đồ bị del hoặc đc chuyển qua acc hack tôi sẽ giữ lại cho người bị hack .
    - Lượng Items có thể nhận lại được và thời gian nhận:
    + Bạn chỉ có thể nhận 70% giá trị đồ: Chỉ tính các món đồ có giá trị , không tính những món đồ nhỏ.
    + Thời gian nhận lại Items bị hack : Lần đầu bị hack : là 3 tuần , lần thứ 2: là 2 tháng . Lần thứ 3: là 4 tháng. Lần thứ 4 là 1 năm !

- Chính sách này sẽ được áp dụng từ vụ hack đồ của friends9. Còn người bị hack cảm thấy ko hài lòng , có thể rời khỏi Bá Vương bất cứ lúc nào.

- Không có thứ thuốc nào hay hơn là việc biết tự bảo vệ bản thân !
    - Cám ơn bạn đã đọc

Trích GangterMU

3. Ngậm ngùi chịu đựng . ---> hãy sài DV bảo hiểm vì tương lai con em chúng ta ;))

4. Mất nhiều đồ thế đúng là tiếc thật đấy. Sao ông không bỏ ra ít SJC ma bảo hiểm?

5. pt_online

pt_online Guest

vâng em cảm on anh ah.sau dot này em sẽ rút kinh nghiệm

6. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Bạn sẽ chỉ nhận lại đc 70% giá trị đồ của mình vì thế sẽ không thể lấy hết đâu nhé !
    Và phạt bạn 3 tuần sau mới đc nhận đồ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi