Anh GT vào Khẩn cấp với ...

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi APTECH, 11/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Char LoDe của Em bị lột đồ mà còn bị DEL hết các Nhân vật luôn. DK LoDe Rs = top 37 lần. Mong anh giải quyết Giúp em với. chứ thế này thì nản vãi :(

2. Anh GangTer Giup Em di.... :(( nản quá
    Hôm nay Reset nữa là 39 lần. Thế mà nó vòa nó xóa mất Nhân vật. Anh Giúp em lấy lại Nhân vật.
    nó còn sơi cái Robo WS +9 nữa :((

Last edited: 12/10/09
  3. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Đã có tung tích các món đồ và thủ phạm: deghetwa. Nhân vật chính là : TrueKnight
    Đang tạm khóa ở Bảng Phong Thần chờ xét xử
    Còn nhân vật LoDe đã được tạo lại. hãy rs để nhận đủ point
    Hiện tại đồ đã chuyển đi khắp nơi. PM tôi qua nick : gnurt58 để giải quyết cặn kẽ hơn.

Last edited: 12/10/09
  4. sax vãi APTECH bị lột đồ à :(. chắc Admin chỉ lấy lại cho bạn đc NV thui:( thành thật chia buồn với bạn nhé

5. 0916888108

0916888108 Guest

Úi tưởng thằng bạn đùa hóa ra mất thật ! hic

6. thank A....................................................

7. ặc em chia buồn với anh

8. A GT ơi, Em cũng lấy lại được nhân vật rồi đồ thì cũng mất rồi. Mong Anh thả Acc TrueKnight Đê bạn ý được chơi, mong anh giúp Thank Anh.

9. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Cao thượng thế , nhưng luật có luật pháp, Những thằng hack đồ cần bị trừng phạt thích đáng. chủ acc phải pm trực tiếp tôi để giải quyết

10. ADM mà thả nó thì ko coi luật ra j:D. Anh ko đc phá luật đâu>"<.Nó chỉ được khoan hồng là cùng, cg như ngoài đời ý! Chém em gần chết em xin tha cho nó ai luạt pháp nghe:D

11. Game_Enter

Game_Enter Guest

Giá như mình có một vài thằng bạn như này

12. ko tin đc.Trên đời ko có ai tốt như thế.:-h

13. HÔm nay Gui tui cũng có người bị hack đồ. mà nói thật chơi như này chán vãi. Điểm kinh nghiệm thỳ it' đánh 1 ngày mới đủ lv rs >> đến phải bỏ Mu này trỏ về vơi MU HN thôi

14. Thả nó ra anh à ;)) Ý cảu ấy là: để cho nó luyện LV và rồi APTECH sẽ đi săn nó bem nó chó nó nếm mùi đau đớn từ từ =))

15. thằng gà này chuồn sang đây làm gì thế ;))

16. Nể anh Sơn ở điểm này
    Nó mà gặp em thì em còn bem thêm ko nhân nhượng, tính em luật là luật ko có ngoại lệ trừ khi là người iu em =)) ;)
    Nhân nhượng với kẻ thù là tàn bạo với chính mình
    Chém!
    @BogiaMafia: Cái hình của cậu hình như chàng trai bị té xỉu xong cô gái rót thuốc độc vào miệng chàng trai cho chết luôn thì phải :)

Last edited: 13/10/09
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi